Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.770 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, giá 1,62 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.62 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Himlam Thạch Bàn, Long Biên. S: 56,6 m2. nội thất đầy đủ. Giá 1.62 tỉ. liên hệ ngay: 0981 716 ***.Vị trí: Cách cầu Vĩnh Tuy...
      Dự án Him Lam Thạch Bàn 2, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 64m, 2 phòng ngủ tầng cao dự án Berriver Jardin 390 Nguyễn Văn Cừ. Chính sách cực tốt, ưu đãi nhận nhà ở ngay, hỗ...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Trực tiếp từ phòng KD chủ đầu tư ra hàng quỹ căn tầng đẹp, Đông Nam view hồ với chính sách tốt nhất tháng 7/2023.* Toạ lạc tại cửa ngõ phía Đông của thủ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      * Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu căn hộ chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK 9.5 phần trăm khi TT sớm...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá tốt tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      căn biệt thự đẹp - cây xanh ngập tràn - lô góc - khu đô thị Việt Hưng - văn phòng - KD - đẳng cấp - Có 1 0 2 - liên hệ: 0988 312 ***.biệt thự Đơn lập...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 165 m2, giá 45 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      45 tỷ 165 m2 272,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại góc 2 MT dự án Bình Minh Garden 93 Đức Giang.Vị trí đẹp nhất dự án với 2 MT quý giá: Mặt trước đối diện cụm...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, giá 45 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      45 tỷ 235 m2 191,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá đầu tư tốt biệt thự song lập Hoa Sữa hoàn thiện đẹp ở ngay tại vin Riverside.- DT 235 mét vuông.- Bao gồm 3 tầng nổi, 1 tầng hầm.-...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Vị trí: căn hộ Ruby CT3 - Phúc Lợi - Long Biên - TP Hà Nội.Thiết kế: DT 48.8 mét vuông 2N 2 toilet tầng trung.Cửa chính: hướng Đông ...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,05 tỷ tại Long Biên

      5.05 tỷ 102 m2 49,51 triệu/m2
      căn hộ HC Golden City sở hữu vị trí Vàng bậc nhất Q. Long Biên.+ Tọa lạc trên mặt phố Hồng Tiến và Cổ Linh nối dài.+ Kết nối với Q. Hoàn Kiếm chỉ 5p đi...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Valencia Garden, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Long Biên

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán căn hộ Valencia KĐT Việt Hưng, Long Biên.DT 61 mét vuông.Thiết kế 2n1 toilet.full nội thất liền tường: Sàn...
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 48 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      48 tỷ 260 m2 184,62 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu ở hay cho thuê nên muốn nhượng lại lô Đơn lập Hoa sữa vin Riverside.- DT đất: 260m2- Xây 120 mét vuông/sàn 4 tầng nổi +1...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng để KH sở hữu đc chung cư cao cấp/ penthouse với chính sách giá mềm nhất tại KĐT VỊ NHÂN SINH hàng đầu Thủ đô Hà Nội.KH đc áp dụng...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.15 tỷ 50 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất sẵn sổ tầng trung Đông Nam 2.15 tỉ.DT 50 mét vuông.LH...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Ruby CT3 - Phúc Lợi - Long Biên - TP Hà Nội.Thiết kế: DT 70m2 gồm 3 phòng ngủ 2 toilet 2BC.Nội thất: Full đồ cao...

      Sở hữu căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.8 tỷ 167 m2 46,71 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn penthouse phiên bản giới hạn tại căn hộ Khai Sơn City.- DT: 167m2. Giá niêm yết: 9.7 tỉ CK lên đến 18.5 phần trăm + quà tặng xe SH...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 631 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 631 m2 46,76 triệu/m2
      Bác Phúc sang định cư bên Anh cần bán căn biệt thự nhà vườn - 630,7 mét vuông - 29,5 tỉ.* Vị trí: Phố Việt Hưng.* DT: 630,7 mét vuông - 29,5...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 19,5 tỷ tại Quận Long Biên

      19.5 tỷ 87 m2 224,14 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Harmony Nguyệt Quế khu Vip.Nhà đẹp, vị trí đẹp, môi trường sống tuyệt vời.Khu vực VIP, đầy đủ tiện ích đẳng cấp miễn phí: Bể bơi,...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 17, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 6 tầng, 245 m2, giá 35 tỷ tại Đường Đàm Quang Trung - Hà Nội

      35 tỷ 245 m2 142,86 triệu/m2
      + Tòa nhà 6 tầng xây trên DT 245  mét vuông là sân trước nhà, nội thất luxury, móng lên 11 tầng nếu khách muốn.Thiết kế.Tầng 1,2,3: Thông sàn.Tầng...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!