Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,99 tỷ

      8 tỷ 74 m2 108 triệu/m2
      DT: 73,63m2 khu đấu giá TT5A - 13 Giang Biên.Mặt đường lớn 13m, view vườn hoa. Cách đường Giang Biên 22m chỉ vài bước chân.mảnh đất phù hợp trụ sở KD, làm...
      Đường Giang Biên, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 90 m2 95 triệu/m2
      MT: 7,5m, đường 13m siêu rộng.Vị trí đất đẹp, xung quanh thuận tiện trường học và chợ. Đất cách phố Nguyễn Văn Cừ cầu Chương Dương chỉ 1 kilomet. Định...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      DT 65,3m2. MT: 5m. Đường trước nhà: 13m, sau nhà: 4m.Vị trí đẹp, nhìn sân nhà văn hóa, xây nhà định cư tuyệt với. Lợi thế trước đường sau đường khi xây các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh 100m2 nền thổ cư mặt phố Giang Biên thích hợp KD.+ DT 100m2, MT rộng 5m nở hậu.+ Hướng Tây, đường trước rộng oto tránh.+ giá...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán 85 mét vuông đất đấu giá Thượng Thanh. Gần đường 40m nối từ đê Nam Đuống - đường Đoàn Khuê.+ DT: 85 mét vuông, MT 5m, dài 17m, tọa Đông ...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 66 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ P. VIỆT HƯNG. ⛳️ SÁT VÁCH vin. C14 PHÚC ĐỒNG. ĐI BỘ RA BigC LONG BIÊN👉❤️ oto TRÁNH - PHÂN LÔ 📕 DT: 66 Đất MT: khoảng5m ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ NỢ NH CHỦ CẦN bán gấp : mảnh đất VÔ CÙNG ĐẸP, CHỈ DUY NHẤT 1 MẢNH BÁN TẠI VIỆT HƯNG, PHÂN LÔ, VỈA HÈ - BẤT CHẤP Ở , KD HOẶC ĐẦU TƯ ( KHÔNG CÓ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 115 m2, mặt tiền 8m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 115 m2 67,83 triệu/m2
      căn biệt thự rộng rãi vừa đủ ngõ oto vào phố cổ chỉ 4 kilomet trung tâm TP nền thổ cư 115m2 ngõ oto thông gần vườn hoa chợ Ngọc thụy, hàng xóm...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Cô Tâm nhà em cần bán ngay nền đất phố Hồng Tiến ngõ trước nhà 4m oto vào thoải mái cách một nhà ra mặt phố ngõ thông KD nhỏ đc. ĐẤT vuông vức- DT 80m MT...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 122 m2, mặt tiền 6m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 122 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán gấp 120 mét vuông đất mặt phố Xuân Đỗ - P. Cự Khối Long Biên Thủ đô Hà Nội, giá 60tr/ mét vuông.Đất đứng tên tôi chính chủ,...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 77 m2 108 triệu/m2
      Cực đẹp!Đất Thanh Am phân lô vỉa hè KD ô tô tránh, MT khủng gần đường 40m kết nối Đặng Vũ Hỷ đi KĐT khai sơn city.DT 77 mét vuông.MT 5.9m.Đông ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chú Thành cần bán nhanh nền đất P. NGọc ThụyDT 100 mét vuông x MT 5m- Ngõ hai oto tránh nhau - Gần KĐT Khai Sơn Hill, trường quốc tế Việt Pháp ,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất dự án Khu đô thị Khai Sơn City, 65 m2, mặt tiền 6m tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      CẦN BÁN nền đất QUÁ LÀ ĐẸP-ĐỘC-LẠ - 65 mét vuông LÔ GÓC TĐC KHAI SƠN-NGỌC THUỴ- NHỈNH 8 tỉ-MT Ô MÊ LY 6,2m ( đẹp hơn cả lô 80m)-DT 62m nóng hổi , cực...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Cô Chú tôi không có nhu cầu sử dụng tới nên cần bán ngay nền đất nằm tại khu đấu giá Giang Biên:+ DT: 73,63 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 5m.+ Hướng:...
      Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 79 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 79 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí thuộc P. Thạch Bàn, Long Biên, đường to đẹp, vỉa hè, view Công viên nên thoáng phía trước, vị trí đẹp nhất nhì Thạch Bàn...đường thông các cả Cổ...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 93 m2 105,92 triệu/m2
      miếng đất đẹp, đất đấu giá phân lô, oto tránh, vỉa hè, Ở hay làm công ty, văn phòng hết nước chấm.Trước cửa nhà hàng chục oto tránh.lô đất cực vuông vức,...
      Dự án Khu nhà ở Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 84 m2 95 triệu/m2
      Bán đất vừa rẻ vừa đẹp.Đất tái định cư Xóm Lò, Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT 84m2 MT 6,96m lên nhà hay văn phòng quá đỉnh.bìa đỏ chính...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      siêu hiếm - đất phân lô tái định cư Ngọc Thụy - Long Biên.- DT 60 mét vuông, MT 6m, phía sau có đường 2m thoáng, 20m ra vườn hoa, công viên, phía đối...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.