Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 81 m2 92,6 triệu/m2
      Nhà 3.5 tầng cũ ngõ 67 phố Đức Giang.DT 81  mét vuông MT 5 m giá 7,5 tỉ. oto trán, tiện ích gần chợ trường học 900m, bên xe bít cách nhà 600m, cách,...
      Ngõ 67, Đường Giang Biên, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ oto thông, phố Bồ Đề, Long Biên, thành phố Hà Nội.Vị trí đắc địa : Nhà mình cách mặt ngõ mở đường 25m nối thông phố...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Đồng - Long Biên, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      Chú em cần bán ngôi nhà mặt đường khu Phân Lô Q. Đội 918 Phúc Đồng - Long Biên, phân lô, vỉa hè, oto tránh, KD.- DT 56m2 x MT 3.8m, 8 tỉ xíu.- Khu vip quân...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 46 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 46 m2 163,05 triệu/m2
      Nhà đẹp Ngọc Thụy - Long Biên mới 46m x 6 tầng cạnh cầu Long biên, 5 PN, giá nhỉnh 7 tỉ. Lô góc, nhà để xe oto, thang máy.Thiết kế:T1 để xe, p. Khách, p...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Quan - Long Biên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - DT sổ là 60m2 nhưng thực tế là 65m2 (MT rộng 4,7m), nhà an ninh rất tốt, khi thông đường có thể KD hoặc cho thuê mặt bằng vì chợ họp cả vào trước nhà...
      Đường Kim Quan, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tư Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      HÀNG NÓNG BỎNG TAY - CHỦ CẦN bán nhanh - căn biệt thự MINI CÓ SÂN NGÕ oto 7 CHỖ TẬN CỔNG TẠI KHU VIP TƯ ĐÌNH Q. LONG BIÊN - CHỦ NGƯỜI GỐC PHỐ CỔ DÀY...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      Bán nhạc đẹp Nguyễn Văn Cừ Long Biên, DT 65m2 ngõ nông 3 bước chân ra ngã tư đường Nguyễn Văn Cừ giao Hồng Tiến. Tiện ích bạt ngàn trung tâm của Q. Long...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 67 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 67 m2 126,87 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Việt Hưng, ngay nhà mặt phố, KD đa dạng, lô góc, 3 thoáng.S 67m2*4.7m MT giá nhỉnh 8 tỏi.Vị trí đắc địa, gần trường học, BV, chợ nên KD gì...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình - Long Biên, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 68 m2 141,92 triệu/m2
      Bán nhà tự xây tại Tư Đình, Hồng Tiến nối dài, 70m2, 6 tầng MT 4.2m, full thang máy, garage oto, giá chỉ nhỉnh 9 tỉ.gọi ngay xem nhà e Hưng: 0975 904 ***
      Đường Tư Đình, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 153 m2 57,52 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ ngoại giao duplex hàng CĐT.DT: 153m2.Giá 8,8 tỉ.liên hệ ngay: 0866 668 ***.Tiện ích & dịch vụ đẳng cấp quốc tế 5*.- Có trường mầm non...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,84 tỷ

      7.85 tỷ 53 m2 148 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 57  mét vuông MT 4.35 mét .Đường 15 mét vỉ hè 5 mét đối diện là hồ giá đầu tư 148tr/1  mét vuông .ngay cạnh trường học...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 8,26 tỷ

      8.26 tỷ 60 m2 137,67 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Phố Đặng Vũ Hỷ, đường 17.5m, vỉa hè 2 bên, phía trước view hồ - công viên.* DT: 60m2, MT: 4.5m.- Giá: 8.26 tỉ (có thỏa thuận.+ Vị trí:...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 88 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 88 m2 94,32 triệu/m2
      Giảm sốc chào 1.5 tỉ bán ngay trong tháng.Phân lô 918 Phúc Đồng 88 mét vuông, MT 5m, đường oto tránh nhau dừng đỗ, chỉ 8.3 tỉ.- Tiện ích đầy đủ, an ...
      918, Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 42 m2 211,91 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm trong khu phân lô 918 Phúc Đồng, dân trí cao, tiện ích xung quanh nhiều vô kể. Đường rộng ô tô tránh, ô tô vào nhà.+ DT 42m2 MT 3,6m.+...
      918, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà 1 tầng, 61 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 61 m2 118,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất phân lô, vỉa hè, oto tránh, KD đường thông giá Đầu Tư khu quân đội 918, Phúc Đồng, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      + Nhà lô góc, ngõ tương đối rộng oto vào nhà. Gần chợ, TTTM, trường cấp 1,2,3, BV Tâm Anh. Chỉ 5 ph sang phố Cổ, 20 ph ra sân bay Nội Bài...+ Thiết kế...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 72 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 72 m2 131,95 triệu/m2
      - căn nhà phố Bồ Đề Q. Long Biên gần ủy ban nhân dân, CAP Bồ Đề.- Nhà dân xây chắc chắn, ở ngay, thiết kế hợp lý, có thể cải tạo thêm Thang máy.- Nhà...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 53 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 53 m2 143,4 triệu/m2
      - Bán nhà Bồ Đề 53 mét vuông 5 tầng.- Trước nhà ngõ thông oto 7 chỗ qua. Khu an ninh, văn minh.Nhà xây còn mới đc 2 năm.Tầng 1: garage oto, 1vs, bên...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Long Biên giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Long Biên giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.