Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng)

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      căn hộ KĐT Việt Hưng _Long Biên - thành phố Hà Nội.DT: chung cư 102m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh cửa chính D logia N.Chỉ với: 4.3 tỉ có...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 2 phòng ngủ

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư :- DTSD: 100m2 Hướng BC: hướng Đông Nam, tầng đẹp, căn hộ góc, thoáng mát gió trời không cần dùng đến Điều Hoà,...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 66 m2 50,76 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN vin Symphony.- Full đồ.- DT 66 mét vuông.- logia hướng Đông Nam.- 2 PN 2 vệ sinh.- giá: 3,35 tỉ.hotline tư vấn xem nhà: 0857 599 ***
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Long Biên

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư Khai Sơn chào bán Qũy căn đẹp nhất với chính sách hot tháng 4/2023! CK lên tới 20.5 phần trăm. NH nhà nước hỗ trợ vốn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Siêu gấp căn hộ chung cư Nguyễn Văn Cừ, DT 81m2 giá 3,6 tỉ.Nhà này 80,5 m2.2 ngủ + 1.2 ngủ lớn cỡ 11m2.1 đa năng 8m2.2  toilet.Cửa hướng Đông Nam...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Chuyển công tác chính chủ nhờ em đăng bài bán căn hộ PHC Complex 158 Nguyễn Sơn.- DT: 75m2 thông thủy.- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 75 m2 47,47 triệu/m2
      căn hộ góc tầng 8, 2 lô gia, hướng ĐN Tiện ích: Nội thất liền tường đã làm hoàn chỉnh 200tr, tủ TV máy giặt, tủ lạnh, 2 điều hoà + 1 điều hoà âm trần, có...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Từ 650 tr, nhận ngay căn hộ chung cư dự án cao cấp bậc nhất Long Biên - Berriver Jardin.* Layout cực tối ưu - logia nối dài, sàn gỗ, Smart key, cửa kính...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      căn hộ Cao Cấp HC Golden City - Vị trí trung tâm của trung tâm Q. Long Biên.- Vị trí siêu đẹp nằm ngạy tại mặt phố Hồng Tiến, Cổ Linh nối dài.- liên kế...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,29 tỷ tại Long Biên

      4.29 tỷ 120 m2 35,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN 3 vệ sinh rộng 120m2, vị trí lô góc đẹp sở hữu tới 2 logia, trong đó logia phòng khách view cầu Đông Trù cực đẹp.Vị trí đẹp khu vực...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.95 tỷ 95 m2 41,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2vs - 75m2 chỉ từ 2,65 tỉ.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2vs 95m2 chỉ từ 3,95 tỉ.Bàn giao đầy đủ nội thất...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      CK lên đến 20/5 phần trăm, tặng vàng may mắn cho khách chốt cọc thành công.- NH HTLS 0 phần trăm trong 18 tháng.- Dự án chuẩn bị cất nóc vào...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Do nhu cầu cần đổi chung cư to hơn lên em cần bán, chung cư đc hoàn thiện để ở rất tâm huyết, phòng khách đã thiết kế kinh với PN nhìn rất rộng rãi, cần...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Lotus Lake View, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,2 tỷ tại Long Biên

      4.2 tỷ 135 m2 31,12 triệu/m2
      Chính chủ bán CC Gia Thụy 135 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đồ cơ bản giá 4.2 tỉ: gọi ngay 0941 599 *** hoặc 0924 454 ***.+ Vị...
      Dự án Lotus Lake View, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Cam kết đăng giá chuẩn.68m2 2 phòng ngủ, 2VS giá 2.8x tỉ.77m2 2 phòng ngủ, 2VS giá 3.5x tỉ.3 phòng ngủ logia hướng Đông Nam full giá...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:+ DTTT: 77,51m2.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ chung cư sở hữu view hồ điều hòa 22h,...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.29 tỷ 119 m2 36,06 triệu/m2
      * Khai Sơn City chào bán với chính sách hấp dẫn.- CK lên đến 19,5 phần trăm giá trị căn hộ.- CK 9,5 phần trăm giá trị căn hộ khi TT sớm...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư dự án Khai Sơn City xin thông báo tới quý KH hiện nay có rất nhiều tin đăng giả mạo ngoại giao và báo giá không đúng với giá niêm yết...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Long Biên giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Long Biên giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.