Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.623 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, 228 m2, giá 16 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16 tỷ 228 m2 70,18 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nơi làm việc cho tiện quản lý KD nên cần bán căn Penthouse căn hộ duplex.Trước xác định ở lâu dài nên cực kỳ tâm huyết trong việc...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Mipec Riverside, 4 phòng ngủ, 230 m2, giá 15 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      15 tỷ 230 m2 65,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn penthouse thông tầng siêu đẹp tại Mipec nhìn trực diện sông Hồng. Nhà mới làm nội thất mới 100 phần trăm rất tâm huyết để lại...

      Cần bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      lô đất vị trí cực đẹp nhìn ra ngã 4 giao nhau giữa trục chính Ngọc Thụy đường 40m và đường 25m đường trước mặt là đường 6m. Bên cạnh trường Pháp Alexander...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 175 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 175 m2 102,86 triệu/m2
      Đất Đấu Giá - KĐT - oto Tránh - Vỉa Hè - View căn hộ - KD Đỉnh.+ Bán đất Sài Đồng 175 m² MT 8.5 M, Giá 105 tr/ m²+ KĐT Sài Đồng, Giáp mặt phố Sài Đồng.+...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 11,76 tỷ

      11.76 tỷ 56 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Long Biên. DT 56m2 - MT 5m, vỉa hè rộng 5m.- Đất nằm trên mặt đường Cổ Linh, P. Thạch Bàn. Cách Aeon Long Biên 500m.- Vị trí phù hợp...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 180 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 180 m2 110 triệu/m2
      Khách yêu thích DT rộng gần phía các cầu vào Nội thành alo em Tuấn 0907 168 *** có luôn ạ.+ Em đang có lô đất với DT 180m2, MT 10m, hậu nở đất vượng, lên...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 77 m2 259,75 triệu/m2
      Mặt Phố Nguyễn Văn Cừ, vỉa hè rộng. Cách cầu Chương Dương chỉ 500m. Có thể KD hoặc làm văn phòng. Giá chạm đáy, chính chủ cần bán nhanh, Ac có nhu cầu LH...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      mảnh đất VUÔNG ĐẸP - MẶT ĐƯỜNG - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD.- Vị trí giao thông thuận lợi 10 ph qua cầu Chương Dương, cầu Long Biên là sang đến trung tâm TP ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng miếng đất nằm tại trung tâm khu đấu giá Tầm Dâu thuộc P. Việt Hưng, Long Biên + DT 96m2+ MT bằng mặt hậu rộng 6m vuông vức+...
      Đường Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 182 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 182 m2 82,42 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay miếng đất Kho Xưởng, DT 182 mét vuông, MT 8m, mặt đường Bát Khối, Tư Đình, Long Biên, oto tránh nhau. Nằm giữa hai cầu Vĩnh...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất mặt Phố Hoa Lâm. Vị trí KD, văn phòng, công ty.+ DT: 100m2, MT và hậu rộng 4m, dài 25m, tọa hướng Bắc.+ giá: 12.8 tỉ ( có thỏa ...
      Đường Hoa Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 156 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 156 m2 94,88 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất mặt phố Tư Đình, KD, oto tránh, giá mặt ngõ đầu tư tốt, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội.- Vị Trí đắc địa mặt phố Tư Đình khu Quân...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Đồng Đỗ Thượng Thanh 100m*2 MT6m 5T. Phân lô vỉa hè ô tô Lexus Lx570 tránh.- bìa đỏ chính chủ (sang tên trong ngày)- Giá: 12.6 tỉ...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Mặt ngõ tương đối rộng như phố - KD đỉnh - vị trí tuyệt đẹp - khách mua xây hotel tuyệt vời - ở sướng.+ Vị trí siêu đẹp, nhà mặt hồ điều hoà, đường rộng...
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ TƯ ĐÌNH không CÓ MẢNH THỨ 2 GẦN KHU QUÂN ĐỘI .PHÙ HỢP XÂY TOÀ VĂN PHÒNG NHÀ HÀNG hotel ĐẸP LUNG LINH .+ GẦN CẦU VĨNH TUY - CẦU TRẦN HƯNG...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Chuyển công tác bán miếng đất đấu giá Việt Hưng. Đường phân lô bàn cơ, ngay Big C Long Biên.+ DT: 96 mét vuông, MT và hậu rộng 6m, dài 16m, đất tọa...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 215 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11,61 tỷ

      11.61 tỷ 215 m2 54 triệu/m2
      Khẩn cấp, vỡ nợ chính chủ cần bán ngay miếng đất 220m2 tại P. Ngọc Thụy, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Đất mặt ngõ chính đường oto 16 chỗ thông, gần khu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 560 m2 tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 560 m2 23,22 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nền đất ở Bắc Cầu ( đầu phố) giảm chào tận 3,5 tỉ. MẶT SÔNG HỒNG - oto ĐỖ CỬA, VÀO NHÀ THOẢI MÁI, KHÁCH XÂY căn biệt thự, ĐẦU TƯ...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.