Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nền đất 88,5 m2, hướng Bắc tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 13,45 tỷ

      13.46 tỷ 88,5 m2 152 triệu/m2
      Cần bán 88,5 mét vuông đất đấu giá P. Cự Khối. View về đường 25m, hướng hồ điều hòa.+ DT: 88,5 mét vuông, MT và hậu rộng 5m, dài 17,7m, đất...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 69,1999969482422 m2, hướng Đông-Nam tại Long Biên, giá 10,93 tỷ

      10.94 tỷ 69,2 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ bán 69,2m² đất ngõ 161 đường Bát Khối, Long Biên. Ngay cạnh Công Viên, ủy ban nhân dân và trường cấp 1,2,3.+ DT 69,2m², MT 4,05m, dài 17,3m,...
      Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 68 m2, hướng Nam tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,02 tỷ

      11.02 tỷ 68 m2 162 triệu/m2
      Cần bán 68m² đất ngõ 121 Sài Đồng. Xung quanh bạt ngàn tiện ích học tập, ăn uống.+ DT: 68m², MT 6,01m, nở hậu 6,03m, dài 11,3m, tọa hướng Nam.+ giá: 11.016...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 105 m2, hướng Nam tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 105 m2 136 triệu/m2
      Cần bán lô góc 105 mét vuông đất tại mặt ngõ 83 Phúc Lợi. Vị trí đẹp, phù hợp nhà vườn hoặc chia đôi.+ DT: 105 mét vuông, MT và hậu 7m, dài 15m,...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 105 m2, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 105 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 105m² đất đẹp nhất ngõ 83 Phúc Lợi. Để ở hoặc phân lô xây đều đẹp.+ DT: 105m², MT và hậu 7m, dài 15m, đất tọa hướng Nam.+ giá: 14.280...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 65 m2, hướng Tây-Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Bán 65 mét vuông đất mặt đường Vườn Hồ 1 - Cự Khối. Ngay cạnh Hồ Đầm Tranh, cầu Thanh Trì, đường 379 Ecopark.+ DT: 65 mét vuông, MT và hậu...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 90 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 90 m2 203,34 triệu/m2
      Cần bán 90 mét vuông nhà c4 khu đấu giá P. Phúc Lợi. Hiện đang cho thuê 10tr/tháng.+ DT: 90 mét vuông, MT và hậu 6m, dài 15m, tọa Đông ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      Chính chủ bán 100 mét vuông đất đấu giá mặt Hồ Đầm Tranh, Long Biên - Đang cho thuê 10tr/tháng.+ DT: 100 mét vuông, MT 5,5m, dài 18,2m, đường...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80,5999984741211 m2 tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 17,33 tỷ

      17.33 tỷ 80,6 m2 215,01 triệu/m2
      Cần bán 80,6 mét vuông nhà c4 mặt đường Phúc Lợi, gần hai tòa căn hộ chung cư đang xây, view hồ và công viên.+ DT: 80,6 mét vuông, MT và hậu...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 65 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Cần bán 65 mét vuông đất đấu giá X1 Cự Khối. Ngay cạnh Hồ Đầm Tranh 1 và đầu đường 379 Ecopark.+ DT: 65 mét vuông, MT và hậu 8,16m, dài 7,95m,...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 99 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 99 m2 196,97 triệu/m2
      Cần bán 99 mét vuông nhà 4 tầng, đường rộng 13m tại ngõ 96 Ngô Gia Tự - Đối diện chợ Việt Hưng.+ DT: 99 mét vuông, MT và hậu 4,6m, dài 22m, tọa...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 90 m2 175 triệu/m2
      Chuyển sang Đông Anh bán 90m² đất đấu giá Phúc Lợi. Ngay gần CC Ecohome và 2 tòa CC đang xây.+ DT: 90m², MT và hậu 6m, dài 15m, tọa Tây Nam.+...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 95,9000015258789 m2 tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 95,91 m2 150,16 triệu/m2
      Cần bán 95,9m² mảnh đất vuông đẹp, nằm cách mặt đường QL5A 60m. Ngay cạnh UB, nhà văn hóa và hồ Sài Đồng.+ DT: 95,9m², MT và hậu 5,18m, dài 19m, hướng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 86,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 86,5 m2 156,07 triệu/m2
      Cần bán 86,5 mét vuông đất mặt chính phố 68 Nguyễn Văn Linh. Đường hai oto tránh, vị trí KD.+ DT: 86,5 mét vuông, MT và hậu rộng 4,9 mét ...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán miếng đất 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 90 m2 175 triệu/m2
      Cần bán ngay 90 mét vuông đất đấu giá Phúc Lợi, Long Biên. Hiện đang cho thuê, cách một lô ra đường chính.+ DT: 90 mét vuông, MT và hậu 6m, dài...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 68 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Long Biên, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 68 m2 217,65 triệu/m2
      Chính chủ bán 68 mét vuông nhà c4 mặt Phố Nguyễn Văn Hưởng. Đối diện tòa CC Ruby 1.+ DT: 68 mét vuông, MT 5,80m, nở hậu 5,83m, dài 11,76m,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 90 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ bán 90m² đất đấu giá Phúc Lợi. Cách 1 lô ra đường mặt chính Phúc Lợi.+ DT: 90m², MT và hậu 6m, dài 15m, tọa Tây Nam.+ giá: 15.750 tỉ (...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 50 m2 296 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự LONG BIÊN - TƯ ĐÌNH -HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KHU căn biệt thự MINH TÂM - THANG MÁY - nội thất đầy đủ CAO CẤP GIÁ 14,8 tỉ +Nhà ở...
      Đường Tư Đình, Long Biên

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.