Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Mặt phố Ngọc Lâm - Trung Tâm Long Biên.Vỉa hè 2 bên rộng - ôtô tránh.Tuyến phố KD hot nhất long biên.Mặt phố Ngọc Lâm khu phố sầm uất nhất Long Biên, cạnh...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hoa Lâm - Đức Giang - Long Biên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      * Mặt phố Hoa Lâm KD sầm uất, dòng tiền ổn định, xung quanh là bạt ngàn tiện ích: Chợ, BV Đức Giang, trung tâm thương mại BigC, trường cấp 1,2,3...,...
      Đường Hoa Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bát Khối, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, TP Hà Nội, gần căn hộ chung cư Bộ Quốc Phòng và chợ Thạch Bàn, 4 tầng, DT 75 mét vuông, MT...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội.

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 68 m2 213,24 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Ngọc Lâm - thang máy - KD chung cư - nội thất đầy đủ cao cấp - dòng tiền - garage 2 oto.+ Vị trí tuyệt đẹp, nằm giữa Cầu Long Biên và Cầu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 120 m2, giá 19,5 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán BT nhà vườn Việt Hưng 120m2 MT: 6m giá: 19,5tỉ KD.Chân tòa căn hộ chung cư ở hay KD đều phù hợp. Cho thuê có dòng tiền.giá đầu tư.Xung quanh đầy...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      cực hiếm - nhà bán trong ngày nên KH nhanh tay - lô góc mặt ngõ thông vỉa hè đường oto tránh thông thẳng tắp trung tâm phố nguyễn văn cừ - gần BV bắc hà,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12,98 tỷ

      12.98 tỷ 60 m2 216,34 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng, chính chủ gửi bán siêu phẩm nhà đẹp Ngọc Lâm, Long Biên, thang máy, garage oto, DT 60m2, ngõ oto 7 chỗ thông Ngọc Lâm, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 60 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      + DT: 60 mét vuông.+ MT: 4,5m.- Vị trí trung tâm Q. Long Biên, gần cầu Long Biên, Chương Dương. Di chuyển 5 ph sang phố Cổ, 20 ph ra sân bay Nội Bài....
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 67 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 67 m2 156,72 triệu/m2
      Đàm Quang Trung 67 mét vuông 6 tầng giá chào 10.5 tỉ.oto tránh - thang máy - garage 2 oto 7 chỗ - giá cực rẻ khu vực.Nhà có vị trí đắc địa, cực...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 60 m2 216,5 triệu/m2
      Hiếm!Nhà đẹp phố Ngọc Lâm,lô góc,kd,nhà để xe ô tô,thang máy,nội thất đầy đủ,60m2-6 tầng,giá 12.99 tỉ.- Chính chủ nhờ bán căn nhà đẹp không tì vết lô...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Ngọc Lâm Long Biên TP Hà Nội.+ DT 60 mét vuông - MT 4.2 m - xây 5 tầng kiên cố.+ Đường trước nhà 12m - vỉa hè 5m.+ Khách mua hay...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 60 m2 215 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố Ngọc Lâm - thang máy - nhà để xe để 2 oto trong nhà - nội thất đầy đủ sang xịn.DT: 60m2 x 6 tầng nhà để xe oto + thang máy...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 400 m2 tại Phố Thạch Cầu - Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 400 m2 26,25 triệu/m2
      Đường dẫn cầu Thanh Trì 50m/350m, 2 tầng, MT 9.9m, 10.5 tỉ Long Biên.VỊ TRÍ MẶT PHỐ - oto 2 CHIỀU - VỈA HÈ CỰC RỘNG - KD - VP CÔNG TY.+ 29/12/2023 cần bán ...
      Phố Thạch Cầu, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 13 tỷ

      13 tỷ 73 m2 178,09 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nhà mặt phố Phúc Lợi.+ Nhà mặt phố chủ tự xây tâm huyết chắc chắn chỉ vì cần tiền giải quyết cv lên phải bán.+ DT 73m2 - MT 6m - xây...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 99 m2 144,45 triệu/m2
      Bán siêu phẩm mặt phố Ngọc Thụy 99m - KD hái ra tiền - Dân xây lung linh - 14.3 tỉ. LH: 0989 365 *** + Vị trí: Mặt phố Ngọc Thụy cực phẩm trong cực phẩm.Nhà...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Bán nhà c4 mặt phố Cổ Linh giá đầu tư, DT 50 mét vuông nhà c4 đang cho thuê 180 tr/năm vị trí đẹp nhất mặt phố cổ linh, KD hoặc xây văn phòng cực...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán ngay lô đất tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 0 m2
      + DT 82.9  mét vuông.+ Lô góc rất thoáng. Bên hông nhà văn hoá tổ 11 P. cự khối thoáng vĩnh viễn.+ Phía sau quy hoạch hồ rộng 27.1 ha.+ bìa đỏ pháp ...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 500 m2 33 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 500m2 đất SĐCC tại tổ 4 Cự Khối P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Vị trí thửa đất đắc địa , nằm tại trục đường lớn xe tải ra vào , MT...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá