Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 51 m2 245,1 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà mặt phố Đàm Quang Trung đầu ngã 4 Cổ Linh hàng hiếm 6 tầng mới thang máy - garage MT rộng - vỉa hè 7m vị trí đắc địa - KD đỉnh.DTMB:...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Long Biên:- Nhà nằm trên mặt phố chính Nguyễn Văn Cừ.- DT: 45m2 x 7 tầng, MT: 4m vuông vức.- Đường 42m, vỉa hè...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 10,8 tỷ tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự hoàn thiện thô tại phố Sài Đồng- DT: 100m2; MT: 6m- Phố Sài Đồng sầm uất; tiện tích phố cổ- Khu phân lô, dân trí văn...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Long Biên 1, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 55 m2 185,46 triệu/m2
      * Chủ quyết bán nhanh trong tháng 10 giảm 600 tr cho khách thiện chí.* Một ngôi nhà 2 mặt thoáng, thiết kế hiện đại, đạt tiêu chí hot cận giang.* Vị trí...
      Đường Long Biên 1, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 66 m2 151,52 triệu/m2
      ‼️‼️HIẾM - ĐẸP - DÒNG TIỀN - oto TRÁNH 🏠BÁN ngôi nhà phố TRẠM 66 mét vuông 5 TẦNG MT 5m - oto TRÁNH - KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM👉Thiết kế: ,- Tầng 1:...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 76 m2 221,06 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm đẳng cấp vip nhất Hoàng Như Tiếp - ngay cạnh cổng BV quốc tế Tâm Anh - căn biệt thự hotel 5* - phân lô đẳng cấp.Vị trí siêu víp - garage...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 12,68 tỷ

      12.68 tỷ 66 m2 192,13 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng, thang máy, garage 2 oto, đầy đủ nội thất ở ngõ 67 Nguyễn Văn Cừ thông Ngọc Lâm 12.68 tỉ.Nhà tại ngõ Nguyễn Văn Cừ thông phố Ngọc Lâm,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 85 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 85 m2 122,36 triệu/m2
      BÁN nhà NGỌC LÂM 85m x 4tầng, MT 6.2m, garage 7 chỗ, đầy đủ nội thất.-Vị trí cách cầu CHƯƠNG DƯƠNG 300m, ngõ tương đối rộng thông thoáng, cách oto...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 70 m2 180 triệu/m2
      Anh Tú đi định cư nước ngoài nên cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ 70m2 - 6 tầng có thang máy - garage 2 oto 7 chỗ - đường trước nhà rộng gần 6m trải...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, 55 mét vuông.Một em dân xây 7 tầng thang máy, 5 ngủ, oto đỗ cửa ngày đêm, cạnh mặt phố, gần cầu chương dương.+ Vị trí đẹp, cách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      🚙 Bán nhà dân xây mặt ngõ Ngọc Lâm, ô tô tránh KD, vỉa hèLô góc DT: 65m, MT: 7,4m; giá: 12tỷ* Nhà bao gồm 1 khối nhưng 2 số nhà, MT rộng đẹp, móng chắc...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Phường Giang Biên - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 73 m2 175,35 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong khu Tái định cư Giang Biên, mặt phố Nguyễn Văn Hưởng, vỉa hè rộng mênh mông, khu phân lô đường rộng, hạ tầng cơ sở tuyệt...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 16,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      KHÔNG CÓ SỰ LỰA CHỌN TỐT HƠN - TUYỆT PHẨM PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ - LONG BIÊN 3 MẶT ĐƯỜNG - oto TRÁNH DT 80m² - 5 TẦNG MT SIÊU KHỦNG CHẠY VÒNG QUANH - GIÁ CHỈ 1X...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 8 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      - Nhà vuông vắn, nhà thoáng sáng rực rỡ khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn cầu thang trong ngoài, thoát hiểm đầy đủ - chủ xây cực kỳ cẩn thận tâm huyết đầy...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m , giá 12,85 tỷ

      12.85 tỷ 55 m2 233,64 triệu/m2
      - Không có căn thứ hai sánh bằng. Đây là một tuyệt phẩm.- Lừng lững 5 tầng, thang máy, garage oto. Lô góc, hai đường oto thông.- Kết nối Gia Thụy, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 170 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Bát Khối - Hà Nội

      19.5 tỷ 170 m2 114,71 triệu/m2
      + DT: 170 mét vuông. MT: 8m. căn hộ góc thoáng 3 mặt.+ Đường: 10m. Hướng: Nam.+ giá: 19,5 tỉ. bìa đỏ chính chủ. Có thỏa thuận cho người mua thiện...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 0 m2
      Sếp cũ gửi bán 74,93 mét vuông đất đấu giá Việt Hưng. Gần chợ Kim Quan, trường cấp 1 Đoàn Khuê & trung học cơ sở Việt Hưng.+ DT: 74,93 mét ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 52 m2 201,93 triệu/m2
      * Đường trước nhà to như phố, vỉa hè rộng, KD bất chấp.* Vị trí nhà nằm ngay gần mặt phố Ngô Gia Tự, mấy bước đến BigC Long Biên, Phố Nguyễn Văn Cừ, cầu...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá