Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu biệt thự 7 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini - trung tâm Q. Long Biên - thành phố Hà Nội. Vừa ở, vừa KD, thiết kế tân cổ điển - đầy đủ nội thất 2 tỉ - đón cầu vĩnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 76 m2, giá 10,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      10.4 tỷ 76 m2 136,85 triệu/m2
      Bán liên kế Him Lam Thượng Thanh, Q. Long Biên, Hà Nội.- DT 76m2.- MT 5m. Vỉa hè.Vị trí tuyệt đẹp, nằm cách mặt đường Lý Sơn ~ 40m, đường Lý Sơn đi sân...
      Dự án Him Lam Thượng Thanh, Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 72 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,44 tỷ

      10.44 tỷ 72 m2 145 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà Bồ Đề - Long Biên, lô góc, thiết kế hiện đại.DT 72 mét vuông giá nhỉnh 10tỉ có thỏa thuận.Khu vực dân trí cao, hàng xóm...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 116 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 116 m2 137,94 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán nhanh ngôi nhà mặt phố gần đường 40m Ngọc Thụy, Long Biên. + Nhà ở gần hồ điều 7ha, trường quốc tế Pháp, UB...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Tuyệt phẩm nhà Bồ Đề 60 mét vuông - MT 6 m - 7 tầng - thang máy - nhà để xe xe 7 chỗ - nội thất đầy đủ - sát mặt phố - vừa ở vừa KD - (nội thất...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      - DT: 154.3 mét vuông.- MT: 5.12 m.- Đường: 6m.- Hướng: Chính Tây ghé Bắc.- Giấy tờ pháp lí: bìa đỏ chính chủ.- Mô tả: Đường hai oto tải tránh nhau,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      L
      Bất Động Sản Quý Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà shr 73 m2, mặt tiền 21m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 73 m2 175,35 triệu/m2
      - DT đất: 73 m2 - MT: 6,26 m - Hướng: hướng Tây Nam - Đường hè: 21 m- Giấy tờ pháp lí: bìa đỏ chính chủ- Giá: 12.8 tỉ- Mô tả: Nhà bốn tầng mới...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
      L
      Bất Động Sản Quý Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 100 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CCMN tại Ngọc Thuỵ, Long Biên, dòng tiền ổn định 45tr/1 tháng. giá: 10tỉ.DT: 100 mét vuông x 9 phòng nội thất đầy đủ.- Nhà 5...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Chính thức hạ chào giá mới 10tỷ500 có thỏa thuận.Bán nhà xây mới phố Hồng Tiến P. Bồ Đề, Long Biên - HN.Cách phố Hồng tiến 30 m.Nhà hướng ĐB.DT 50...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Như Tiếp, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 71 m2 222,54 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Như Tiếp, Long Biên, Vị trí trung tâm đắc địa, Siêu KD, MT rộng.- DT: 71 mét vuông.- MT: 9,5m.+ Nhà xây 5 tầng kiên cố chắc...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 500 m2 28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn Bát Khối, Long Biên DT 500m2 x 4T, oto tránh, 14 tỉ.GĐ cần bán căn biệt thự vườn Bát Khối, Long Biên DT 500m2 x 4 tầng, oto tránh,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 70 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Bán nhà ngọc Thụy ngõ thông ôtô vào nhà 2 mặt thoáng mặt ngõ ôtô tránh nhau mặt sau đường 17 m KD đỉnh.oto vào nhà.sân để xe tiện ích gần chợ trường cấp ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 45 m2 262,23 triệu/m2
      Bán Nhà Sài Đồng Long Biên Lô góc, DT 45m-  7 tầng thang máy ngõ tương đối rộng ôtô vào nhà, nội thất đầy đủ- Giá: 11.8 tỉ☎️liên hệ ngay:...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 15 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại 90m2, MT 6m, có sân vườn, đc xây dựng 5,5 tầng, đường trước mặt 9m, để xe thoải mái, đường vào 40m, 30m, gần trường...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 93 m2, giá 16,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 93 m2 177,42 triệu/m2
      Do cần tiền đầu tư KD nên Gia đình cần bán ngay ngôi nhà liên kế dự án Khai Sơn City Long Biên.DT 93m2.MT 6m.Xây thô 5,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.giá...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 17,2 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      17.2 tỷ 180 m2 95,56 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự Bồ Đề, Hồng Tiến, Cổ Linh, tư đình - DT 180m, MT đẹp 6m, 5t, oto, thang máy, giá nhỉnh 10 tỉ.căn biệt thự có sân vườn trước và...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 145 m2, giá 19 tỷ tại Phố Việt Hưng - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      19 tỷ 145 m2 131,04 triệu/m2
      Gia Đình tôi cần bán nhanh biệt thự nhà vườn, đã hoàn thiện và đang sử dụng.Vì các con lớn chuyển ra ở riêng, còn 2 ông bà muốn chuyển lên căn hộ cho...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Bắc, giá 15,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      15.5 tỷ 82 m2 189,03 triệu/m2
      * CHO THUÊ chung cư MỚI NỘI THẤT NHẬP KHẨU -TRỰC TIẾP chính chủ K MẤT PHÍ MÔI GIỚI- Thông tin chung cư:+ DTSD: 82 m.+ Thiết kế 2 PN + 1 phòng đa năng có...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.