Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng năm 2026

      Có 2.822 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 138 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 138 m2 101,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MT NGÔ ĐỨC KẾ - sát biển -Góc NGÔ ĐỨC KẾ - PHÚ LỘC 10-DT: 138,1m² ngang 7m dài 20m-Hướng: hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc (Mát mẻ...
      Đường Ngô Đức Kế, Hòa Minh

      Cần bán nhà phố 140 m2 tại Đường Phan Văn Định - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 140 m2 43,93 triệu/m2
      BÁN nhà cấp 4 KIỆT oto 6m PHAN VĂN ĐỊNH - sát biển-P. Liên Chiểu - TP Đà Nẵng-Dt: 140m² (6x23,3) -Kiệt thông Nguyễn An Ninh, oto đậu đổ trước nhà, sát ...
      Đường Phan Văn Định, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 137 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 26,99 tỷ

      26.99 tỷ 137 m2 197,01 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng 2 MT Nguyễn Sinh Sắc và Hoà Phú 32-Nằm Khu vực trung tâm đắc địa nhất của Q. Liên Chiểu, gần Trường Cao đẳng Bưu...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh

      Cần bán ngay lô đất 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 90 m2 72,12 triệu/m2
      Bán đất Đường 10m5 Trần tr Luật, gần khu E Kim Long-DT: 90m² -Đường: 10,5m, lề 5m-Vị trí: trục thông ra đường 60m Nguyễn Sinh Sắc.đi bộ có siêu thị...
      Đường Trần Triệu Luật, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 62 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 62 m2 91,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê oto vào tận nhà Tôn Đức Thắng - nội thất đầy đủ mới keng-Liên Chiểu, Đà Nẵng-DT : 61,5 mét vuông (ngang 4,2m) - diện tích sử ...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 62 m2 91,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê oto vào tận nhà Tôn Đức Thắng - đầy đủ nội thất mới keng-Liên Chiểu, Đà Nẵng-DT : 61,5 mét vuông (ngang 4,2m) - diện tích sử ...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam

      Bán gấp căn nhà mặt phố 140 m2 tại Đường Phan Văn Định - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 140 m2 43,93 triệu/m2
      Đường Phan Văn Định, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay lô đất 95 m2 tại Đường Hồ Quý Ly - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Bán đất đường Hồ Quý Ly - Vị trí KD - gần chợ- P. Thanh Khê, TP Đà Nẵng- DTĐ: 95 mét vuông (5x19)m- Đường: 10.5m, lề 5m- Hướng: hướng Tây Bắc- Vị...
      Đường Hồ Quý Ly, Hòa Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 105 m2 75,24 triệu/m2
      Bán đất khu A2 Phương Trang đường - đường Trần Minh Tông-P. Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT: 105 (5x21)m-Đường: 7,5m, vỉa hè 3m trục đường thông biển-Vị trí: Cách...
      Đường Trần Minh Tông, Hòa Minh

      Bán nhanh mảnh đất 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 105 m2 75,24 triệu/m2
      Đường Trần Minh Tông, Hòa Minh

      Cần bán ngay lô đất 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 105 m2 75,24 triệu/m2
      Đường Trần Minh Tông, Hòa Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 70 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường ĐỒNG XOÀI - đường rộng 10,5m trục KD-P. Hòa Khánh, Đà Nẵng-DTĐ: 70 mét vuông -Đường: 10,5m, vỉa hè 4m-Đầy đủ công năng sử dụng:...
      Đường Đồng Xoài, Hòa Minh

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Đường Lý Thái Tông - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 125 m2 87,2 triệu/m2
      Bán đất MT đường 15,5m Lý Thái Tông - ven biển- Q. Thanh Khê, Đà Nẵng- DTĐ: 125m² (5x25)m- Đường rộng 15,5m lề 5m- Vị trí trục đường KD sầm uất thông biển,...
      Đường Lý Thái Tông, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng đường ĐỒNG XOÀI (đường 10m5) - Liên Chiểu- Đà Nẵng- DT: 70m² ngang 6,62m- DT XD: 116m²- MT đường 10m5 lề 4m - Công năng 2 tầng 3 PN...
      Đường Đồng Xoài, Hòa Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2 tại Đường Chơn Tâm 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 79 m2 64,56 triệu/m2
      Bán đất Chơn Tâm 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng-DTĐ: 78,5 mét vuông (5x15,7)m-Đường: 5.5m, lề 3m-Vị trí: Sát trục đường Thanh Nghị và gần UNND Q....
      Đường Chơn Tâm 2, Hòa Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Chích - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 83 m2 66,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÁC LỬNG ĐƯỜNG NGUYỄN CHÍCH, P. HÒA MINH, Q. LIÊN CHIỂU-Vị trí: Nằm trên đường Nguyễn Chích, P. Hòa Minh, KDC đông đúc, nhu cầu thuê cao. Gần các...
      Đường Nguyễn Chích, Hòa Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 4  phòng ngủ đường Nguyễn Xí, Liên Chiểu, TP Đà Nẵng Chủ gửi bán ngay nhà 3 tầng đường Nguyễn Xí đường 7m5 lề mỗi bên 4mVị trí trung...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Bán lô đất 90 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 90 m2 72,12 triệu/m2
      Đường Trần Triệu Luật, Hòa Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Liên Chiểu Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Liên Chiểu Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Liên Chiểu Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Liên Chiểu Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!