Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 262 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Lê Chân, Hải Phòng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Lê Chân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      Có một căn nhà ngay giữa trung tâm phố Tô Hiệu, cư dân văn minh, mặt đường rộng 7m oto tránh nhau, có vỉa hè đỗ xe oto thoải mái.DT: 120m xây 3 tầng có...
      Đường Tô Hiệu, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Bán căn liên kế Ngọc Trai tại vin Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng.- DT: 75m2 full.- Mái có chỗ đỗ 2 oto ngay cạnh nhà.- Căn thô bàn giao theo hiện...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh shophouses Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 8,18 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.18 tỷ 169 m2 48,41 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại (xẻ khe).Làng Việt Kiều Quốc Tế.- nhà phố thương mại 4,5 tầng.- DT: 169m2 x 4,5 tầng.- MT 6m.- Nằm trên trục đường rộng...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đào Nhuận - Lê Chân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp giá hấp dẫn cho KH định cư đón tết. a/c em gửi b.á.n nhà Quán Nam - Lạch Tray đẹp không tì vết, không gian sống lý tưởng. DT: 90 mét ...
      Phố Đào Nhuận, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Minh Thảo - Lê Chân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 43 m2 183,73 triệu/m2
      - Nhà xây 4 tầng độc lập, kiên cố, chắc chắn, nằm ở vị trí KD cực đẹp đường Hoàng Minh Thảo, khu vực đông cư dân, gần chợ, trường cấp 1,2,3.- Lòng đường...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, hướng Bắc tại Đường Cát Dài - Cát Dài - Lê Chân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng dân xây độc lập, ngõ trải nhựa, phố Cát Dài, Lê Chân.- DT: 72 mét vuông ngang 8 x 9m.- Hướng: Bắc, sổ đỏ CC.- Giá 7,2 tỉ có thoả...
      Đường Cát Dài, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu shop house 4 tầng, giá 8,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà hoàn thiện 4 tầng cực đẹp, 68,5m2, khu vực Lê Chân, chỉ 5' ra Aeon Mall, oto đỗ cửa giá đẹp.- Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Nguyễn Tất...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quán Nam - Kênh Dương - Lê Chân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng - thang máy - Quán Nam - Lê Chân, Hải Phòng.DT 90  mét vuông* 5 tầng. Thang máy xịn xò.pháp lí: sổ đỏ chính chủ + GPXD.Ngang...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Nguyễn Tất Tố - Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn liên kế rẻ nhất đầu tư.- Vị trí đẹp.- Giá đầu tư không có căn thứ 2.Bán KĐT Nguyễn Tất Tố đường Võ Nguyên Giáp, Kênh Dương, Lê Chân, HP.- Vị trí...
      Dự án Khu nhà ở thương mại Nguyễn Tất Tố, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Dự án Hoàng Huy Mall, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự 90 m2, giá 9,85 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      9.85 tỷ 90 m2 109,45 triệu/m2
      Liền kề 90m phân khu mở vừa ở vừa KD mà giá lại hấp dẫn nhất thị trường- Diện tích 90m xây full 4,5 tầng có mái ( 6 x 15 )- DT xây dựng...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Dự án Hoàng Huy Mall, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 78 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      8.6 tỷ 78 m2 110,26 triệu/m2
      Bắt đáy siêu phẩm KĐT liên kế tại dự án Hoàng Huy Mall giá siêu mềm thời điểm hiện đại:- DT : 78m2, xây dựng 3,5 tầng.- Hướng: hướng Đông Nam.- Bàn...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Nguyễn Tất Tố - Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Dự án Hoàng Huy Mall, Phố Nguyễn Tất Tố, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Dự án Khu nhà ở thương mại Nguyễn Tất Tố, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 88 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      9.9 tỷ 88 m2 112,5 triệu/m2
      Bán Căn Ngọc Trai 87,5m2 ngang 7 , có mái hàng hiếm tại dự án vin Marina . DTĐ : 87,5m2 ngang 7mDTXĐ : 69,6m2/sàn x 4 tầng 1 tum . Hướng Tây đường trước nhà...
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Nguyễn Tất Tố - Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,68 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      8.68 tỷ 75 m2 115,74 triệu/m2
      Căn liên kế Ngọc Trai 75m2 hoàn thiện đẹp tặng nội thất có thang máy tại vin Marina.- Cho thuê khai thác dòng tiền cực tốt.- DT: 75m2 (5x15m).- Hướng:...

      Bán nhà đất Lê Chân giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Lê Chân được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Lê Chân ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Lê Chân giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Lê Chân phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Lê Chân, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Lê Chân là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Lê Chân. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.