Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 0 m2
      Chỉ nhỉnh 2 tỉ, căn 2 ngủ 1 vệ sinh tại tòa C vinaconex khu đô thị Kim văn kim lũ, ngay trước trường liên cấp ngôi sao thuận tiện cho con đi học.Thông tin...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Tây, giá 3,75 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 77 m2 48,71 triệu/m2
      Gia đình có việc riêng cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 77m2 tòa Zen Tower view ra bể bơi siêu đẹp.TT tiến độ đã...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 79 m2 145,57 triệu/m2
      căn biệt thự song lập vip Linh Đàm - oto vào nhà có vỉa hè - KD.DT 79m2 4tầng giá chào 11,5tỉ.Mô tả,- Vị trí cực đẹp. Nhà cách đường Vành Đai 3 Nghiêm...
      Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      + Tòa nhà 5 tầng, thang máy mới kính coong - lô góc, trước cửa oto 7 chỗ tránh ba gác, ngủ trong nhà - 3 ph ra khỏi nhà chả thiếu tiện ích gì - giá trên chủ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 41 m2 202,44 triệu/m2
      + Nhà mặt phố, vị trí siêu đẹp, vỉa hè thoáng, KD sầm uất bất chấp các loại hình hàng hóa, có thể mở văn phòng hoặc cho thuê, khu vực dân trí cao, tiện...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Idol nhờ bán căn biệt phủ - đẳng cấp - 6 tầng thang máy - trung tâm hoàng mai 70m giá 11 tỉ.- Vị trí toạ lạc đẹp nhất đường Hoàng Mai.- ngõ tương đối ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 54 m2 162,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng xây mới - ngõ 143/79 phố Nguyễn Chính - thiết kế đẹp kiểu mẫu nhà mặt tiền hiện đại - có thang máy. ô tô vào nhà.-...
      143/79, Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      Trung tâm Q. Hoàng Mai, chỉ 3.5 tỉ khu vực không có nhiều nhà bán, nhà chủ xây 4 tầng kiên cố chắc chắn, thiết kế trong ngoài rất đẹp và hợp lý, khách mua...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      anh/chị bạn gửi bán hộ ngôi nhà đường Tam Trinh - Hoàng Mai. Đối diện Gamuda City, sát cạnh siêu thị Mega Mart, vài ph ra khu cắm trại view hồ Yên Sở, Vành...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 72 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 72 m2 152,78 triệu/m2
      chính chủ bán ngay căn nhà phố Kim Đồng, chủ tự xây vô cùng tâm huyết, thiết kế các phòng công năng cực hợp lý.- Kim Đồng 72 mét vuông x 6 tầng,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mới đẹp Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai 55 mét vuông - 5 tầng thang máy - MT 3.41m, giá 8.6 tỉ.Nhà đẹp sang trọng - 5 tầng thang máy - mặt...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu phân lô phố Thịnh Liệt, vỉa hè, đường 3 oto tránh, view công viên cực thoáng mát, có thể KD hoặc ở, làm văn phòng đều thuận tiện.- Xung...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 118 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 118 m2 97,46 triệu/m2
      - Vị trí vàng đắc địa giá chỉ nhỉnh 11 tỉ rất hợp lý đầu tư - Sau quy hoạch mở đường còn ~ 86  mét vuông, trên sổ 118  mét ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ oto, hàng xóm thân thiện hoà đồng. 50m ra Hồ Linh Đàm thơ mộng, rất thoáng mát, bãi gửi xe oto vài bước chân.+ Gần ngay chợ, siêu...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 33 m2 87,28 triệu/m2
      33m2, 3 tầng, ngõ 228 Tam Trinh Yên Sở, giá 2.88 tỉ (thành phố Hà Nội).* 3 tầng - DT 33m2 - MT 3.6m - giá 2.88 tỉ (thỏa thuận).* Mô tả: Nhà nằm tại số...
      Ngõ 228, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Kim Thanh P.hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 35 m2 84,29 triệu/m2
      HIẾM ! NHỎ TIỀN- NHÀ ĐẸP- 50M RA PHỐ - ngõ tương đối rộng - THÔNG TỨ PHÍA - an sinh xã hội ĐỈNH - BẠT NGÀN KHÁCH - CHỐTBán nhà mặt tiền Lĩnh Nam,...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà xây mới gần sát đường 40m mới mở từ Tam Trinh - Q. uỷ Hoàng Mai.- DT 36 mét vuông nhà xây 5 tầng mới độc lập một căn, căn hộ...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 42 m2 128,58 triệu/m2
      + Phố Trịnh Đình Cửu thông sang Hà Kế Tấn - Định Công - Trịnh Đình Bảng và rất nhiều tuyến phố khác, giao thông thuận tiện.+ Nhà Phân lô ngõ tương đối ...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!