Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 67 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      67 tỷ 288 m2 232,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Gamuda Garden, Hoàng Mai.- khu đô thị Gamuda nằm tại Q. Hoàng Mai, cạnh đường Vành đai 3 là khu đô thị tốt nhất về cảnh quan...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 84 m2 36,91 triệu/m2
      Bán căn hộ Lavender 176 Định Công:+ DT 84m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe, bể bơi 4 mùa, sân chơi trẻ em, mẫu ...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      + DT 64 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất đẹp.+ bìa đỏ chính chủ.+ View cực đẹp ra hồ, thoáng mát.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe, cà phê,...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thanh Bình, Trịnh Đình Cửu, Hoàng Mai.+ DT: 52m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ View hồ.+ Vị trí đắc địa: Kết nối Nguyễn Cảnh...

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, giá 40 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 275 m2 145,46 triệu/m2
      căn biệt thự VIp nhất khu đô thị Linh Đàm, lô góc, oto dừng đỗ vỉa hè KD đỉnh.chính chủ nhiều TS bán bớt.
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Gamuda Gardens, 120 m2, giá 19 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      căn biệt thự Gamuda Gardens, Hoàng Mai, tiện ích bạt ngàn, ở đẳng cấp, hiếm, 19 tỉ. call ngay: 0976 463 ***.+ khu đô thị Gamuda đáng sống quy hoạch...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,52 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.DT 65m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet view thoáng mát.Full nội thật sịn sò gồm điều hòa, TV, tủ lạnh, giường ngủ tủ, tủ bếp,...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Toà nhà của Bộ Quốc Phòng, cấp cho CBNV ngành nên xây cực chắc chắn - cực hiếm rẻ nhất Q. hoàng mai - chủ cần bán ngay - tặng toàn bộ nội thất - tiện ích...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      * liên hệ: 0936 396 *** em Giang phòng kinh doanh CĐT.* CK lên đến 13 phần trăm cho KH TT sớm 95 phần trăm giá trị căn hộ.* Quà tặng cho...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      Quỹ căn đẹp căn hộ Thanh Bình Garden Đại Kim - Định Công, 2 tỉ sở hữu ngay căn 2 ngủ.Các căn 2 ngủ 1 vệ sinh có DT lần lượt là 45  mét vuông - 46...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Quỹ căn hàng NG tại Thanh Bình.Từ 45 đến 68m2.Quỹ căn đã bán: 01, 02, 10 gần hết.L/H Vphòng kinh doanh Thanh bình 0962 449 *** để chọn tầng ưng ý.

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm là khu vực phát triển nhanh, đang dần đô thị hóa, phân lô bàn cờ quy hoạch đường rộng, ổn định, vài ph ra Nguyễn Hữu...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 65 m2 22,62 triệu/m2
      Hàng hiếm duy nhất căn hộ chung cư 65m2 2 ngủ tòa CT Kim Văn Kim Lũ.+ Nhà đẹp vị trí thoáng mát.+ nội thất đầy đủ còn mới.+ pháp lí rõ ràng, sẵn sàng...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ tại Hoàng Mai

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Bán chung cư Rainbow Linh Đàm.DT: 90.5 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, 1 ban công phòng khách + 1 ban công nhà ...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 46 m2 45,66 triệu/m2
      Thanh Bình Garden: Tổng quan dự án Thanh Bình Garden.Vị trí: Thanh Bình Garden là chung cư cao cấp nằm tại số 3 đường Nguyễn Cảnh Dị, khu đô thị Đại Kim,...
      Thanh Bình Garden, 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 1 tỷ tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      Bán nhà tập thể SĐCC ở Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai vô cùng thoáng, tiện ích.+ DT 60m2.+ Tầng 5 thoáng trước sau.Giá chỉ hơn 1 t ỷ.- Nhà hiện tại có 3...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 57 m2
      Cần bán căn tầng 12 tòa HH3B Linh Đàm 2 PN, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT 57m2.- Thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh.- Nội thất nhà gồm: Sàn gỗ, tủ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn CC Gelexia Riverside 885 Tam Trinh, Hoàng Mai, 81m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Vị trí trung tâm - Đẳng cấp tiện ích sống.+...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!