Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 77 m2 35,85 triệu/m2
      DT: 76.7 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, thiết kế đc 3 phòng ngủ.Nhà đồ cơ bản, bìa đỏ chính chủ, hướng mát, view công viên nội...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 82 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      GIa đình muốn chuyển đổi nên bán lại chung cư thấp tầng tại khu đô thị Linh Đàm, P. HOàng Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- Vị trí: X2 đường Bằng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Định Công, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      biệt thự, liên kế khu đô thị Định Công, 120 mét vuông, 3 tàng, MT rộng, có sân vườn, ga ra.Nhà thiết kế chắc chắn, đường rộng có vỉa hè.20 tỉ, bìa...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,15 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 74 m2 29,06 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ/74m logia hướng Đông Nam tầng 25 căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences- Tôi đã đóng 95 phần trăm: 2,150...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Cần tìm KH muốn ở khu vực KIm Văn Kim Lũ, Đại Kim HN mua căn 3 PN tài chính 1.8 tỉ alo 0982 011 ***Thông tin căn hộ chung cư như sau:toà CT12A khu đô ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Đại Kim, giá 11,5 tỷ tại Hoàng Mai

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà phân lô - khu đô thị Đại Kim - oto vào nhà oto tránh - MT rộng - nhà thoáng - ánh sáng ngập tràn - gần hồ điều hoà - tiện ích ngập tràn.Khu vực...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,6 tỷ tại Hoàng Mai

      1.6 tỷ 71 m2 22,54 triệu/m2
      Chính sách vô cùng hấp dẫn chỉ dành cho 20 KH đầu tiên.- chung cư 2 phòng ngủ 71 mét vuông thông thủy giá chỉ từ 1,6tỉ/căn.- chung cư...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,08 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển công tác vào Nam nên muốn chuyển nhượng lại chung cư cho ai có nhu cầu. Cần lắm khách thiện chí và có nhu cầu thực sự.DT: 62  mét...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      1.9 tỷ 71 m2 26,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTTT là 71m2 thiết kế 2 PN và 2 vệ sinhCó logia phòng khách và lô gia riêng biệtBàn giao đầy đủ nội thất cơ bản, có bếp từ và máy...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,78 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.78 tỷ 107 m2 25,96 triệu/m2
      Năm 2022 gia đình có mua căn 3 phòng ngủ đã đóng 95 phần trăm cho chủ đầu tư hiện cần tiền nên bán 2,77 tỉ 95 phần trăm- Ký hợp đồng ...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 100 m2, giá 16 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      - Nhà vị trí quá đẹp khu dân trí đẳng cấp, an sinh xã hội tuyệt vời nhất Q. Hoàng Mai, sát ngay hồ Vĩnh Hoàng, xung quanh toàn căn biệt thự quan chức,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Vĩnh Hoàng, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      PHÁT MẠI BANK - bán ngay GIÁ SHOCK căn biệt thự LÔ GÓC - NGUYỄN ĐỨC CẢNH - HOÀNG MAI 140m2 (9,5 x 15m) Nhà đẹp, hoàn thiện full, chỉ việc xách va li về...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 140 m2, giá 18,4 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      18.4 tỷ 140 m2 131,43 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự góc trung tâm phố, trong KĐT sẵn tiện ích, chỉ 10p lên bờ hồ 140m đất, 20m MT, 400m sànLô khóc nên các mặt sáng thoáng, ô tô đỗ quanh...

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 82 m2, giá 17 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      17 tỷ 82 m2 207,32 triệu/m2
      - Nhà bán DT 82 mét vuông, 4 tầng, MT 5.5m. Nhà vẫn còn đẹp, chính chủ đầu mua toàn gỗ Gụ, Lim để làm nội thất.- Vị trí nhà 1 mặt nhìn ra vườn hoa, 1...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      gia đình cần Bán căn hộ chung cư ct1 thông tấn xã thuộc khu vực kim văn kim lũ nằm trên mặt đường nguyên xiển DT: 83,3m , 2 ngủ 2 vs . Hướng cửa,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư giá mềm tại căn hộ chung cư Thông Tấn Xã, Nguyễn Xiển. Bên này rất ít người bán vì ở cực kì thích. Mình chuyển về quê nên...
      Dự án Chung cư Thông tấn xã Việt Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,84 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 82 m2 22,5 triệu/m2
      Nhà có chung cư chính chủ tại dự án Hoàng Dương cần bán.Thông tin về BĐS:- chung cư có DT 81,5m2 với thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.- chung cư đã đc...
      Chung cư 83 Ngọc Hồi, số 50 ngõ 83, Đường Ngọc Hồi, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,85 tỷ tại Hoàng Mai

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 68m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nội thất 300 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!