Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,4 tỷ tại Hoàng Mai

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ linh đàm hoàng mai thành phố Hà Nội: - căn 56m (2 ngủ 2vs) nhà đẹp đủ đồ, căn hộ góc, view thoáng các phòng đều có cửa sổ to.- Nhà full đồ:...
      Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 88 m2 37,85 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên nhượng lại chung cư tại tòa DV02 dự án Rose Town Hoàng Maicăn hộ góc 3 ngủ 2 vệ sinh, 2 logia thoáng mátHướng ĐN, view khu nhà...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 67 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng cao view thoáng thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh tòa C Vinaconex thuộc khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, căn hộ chung cư thiết kế hợp...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 90 m2, giá 20,05 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.05 tỷ 90 m2 222,78 triệu/m2
      + Gia đình mong muốn chuyển nhượng ngôi nhà mặt phố Trần Điền, khu đô thị Định Công. Vị trí trung tâm, đường 17m, hè 5m, KD bất chấp mọi loại hình.+ Nhà...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Bán căn tòa Trung Rice City-DT 68m²-2N 2VS.-Dự án đc trang bị các thiết bị hiện đại như: Hệ thống thang máy Mitsubishi tốc độ cao sử dụng thẻ từ; hệ thống...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 230 m2, giá 40,25 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.25 tỷ 230 m2 175 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP BẮC LINH ĐÀM - RẺ NHẤT KHU VỰC - ĐANG KD coffeeDT: 230m, 4 tầng, MT: 12.5m+ Vị trí: Mặt đường phân lô, vỉa hè đá bóng, KD sầm uất....
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,45 tỷ tại Hoàng Mai

      2.46 tỷ 72 m2 34,03 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán căn 2 ngủ rộng thoáng tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, ở siêu thích.- DT: 72,2m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Tòa nhà Có thang máy, thang bộ.- Bảo vệ 24/7.- chung cư view toàn khu.- DT 35m2 - 60m2: Thiết kế 1 - 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh.- giá từ 690tr - 1 tỉ -...
      Ngõ Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư The Zen Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Gamuda chào bán chung cư cuối cùng của toả căn hộ the ZenDT:74m2PN: 2pnban công: 2. Nội thất bao gồm: thiết bị vệ sinh đầy đủ, tủ bếp trên dưới+ bếp từ...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh chung cư 2 PN - DT 68  mét vuông thông thủy tòa Rice Trung City thuộc KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm!- chung cư thuộc...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 20,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 130 m2 157,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu bán Đảo Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, DT 130  mét vuông, căn biệt thự lô góc, 3 MT MT rộng, thoáng, hướng đủ hướng Đông Nam,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 19,98 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      19.98 tỷ 200 m2 99,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Linh Đàm, DT 200  mét vuông, MT 14 m, nằm trong KĐT Linh Đàm, hướng Bắc, đường trước nhà rộng 13 m, có vỉa hè, tiện ở, làm văn...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      Gia đình chuyển mua sang căn 3 PN cần nhượng lại căn 2 ngủ tại tòa DV02 dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi.căn hộ chung cư DT 71m2 thông thủy, 2 PN 2 vệ sinh, 2...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 58 m2 31,9 triệu/m2
      Nhà em chuyển về Thanh Xuân, nên có nhu cầu bán căn hộ chung cư tại tòa căn hộ chung cư VP5 bán đảo Linh Đàm, đã có bìa đỏ chính chủ.DT 58,3m2. Gồm 2...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự khu đô thị Linh Đàm, Hoàng Mai 160 mét vuông, thang máy, điện năng lượng 25 tỉ 0915 803 ***+ Chính chủ cần bán ngay căn ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 77 m2 38,84 triệu/m2
      Em bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ chung cư tòa Smile Building số 1 Nguyễn Cảnh Dị.DT bìa đỏ 76,8m2 thông thủy.Nhà có 2 ngủ, 2 vs. Các phòng đều...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Tây, giá 2,08 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 63 m2 33,02 triệu/m2
      Thông tin chi tiết như sau:- DT: 62 m Thông thủy.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 lô gia.- Hướng: Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam cực kì thoáng...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 115 m2, giá 20,6 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.6 tỷ 115 m2 179,14 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế trong KĐT Gamuda.Căn của tôi DT 115m2. A.Xây dựng 3 tầng.Hướng mát.Đã làm đầy đủ đồ nội thất. Chỉ cần xách va li vào ở.giá 20.6...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!