Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Trực tiếp PKD CDT shophouse The Manor Nguyễn Xiển 75m2 5 tầng full nội thất giá 25 tỷ 0354668842

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse tại The Manor Center Park Nguyễn Xiển. nhà phố thương mại shophouse mặt phố đi bộ 20m và đường đại lộ Hoàng...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim - Phường Thanh trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      - Bán nhà đường Lương Khánh Thiện, phân lô ô tô 70m 5 tầng dân xây cực kỳ chắc chắn, chủ nhà cực kỳ tâm huyết, toàn bộ nội thất...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 31 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 31 m2 141,94 triệu/m2
      NHÀ TỰ XÂY KCBT CHẮC CHẮN - NGÕ THÔNG - OTO ĐỖ CỔNG - CHỢ, HÀNG QUÁN TẤP NẬP NGAY NHÀ - Ở NGAY - Nhà xây...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 48 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư 120 định công- Cách Bạch Mai, ĐH Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh Tế Quốc Dân 2km- Thuận tiện đi chuyển tới Giải Phóng, Tân Mai, Bách Khoa, Kinh...
      Số 120 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Bằng A - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà Bằng A, Bằng Liệt 4 tầng, 4 ngủ, 37m², ngõ tương đối rộng Chỉ 5.5 tỉ L/H - Nhà vừa xây 4 tầng bìa đỏ chính chủ. pháp lí chuẩn.- Tổng 4 PN. Đủ...
      Đường Bằng A, Đại Kim
      Thế Anh Nhà Đất Thanh Trì Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bán chung cư 120 Định CôngBán chung cư Định Công, Giải PhóngCách ĐH Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh Tế Quốc Dân 2kmThuận tiện đi tới Bạch Mại, Giải Phóng, Bách...

      Bán nhà mặt phố 61 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 61 m2 229,51 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Đền Lừ, 61 mét vuông, 6 tầng, 14 tỉ, phân lô, vỉa hè, KD.- Phân lô 4 ô tô tránh trước cửa, garage ô tô 7 chỗ, vỉa hè...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 50 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Chính chủ cần bán - giảm chào 3 tỉ!siêu hiếm mặt phố Hồ Đền Lừ - vỉa hè mênh mông - KD sầm uất - sổ phân lô.+ Tòa nhà mặt phố Đền Lừ, 50 mét...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 47 m2, giá 1,79 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.79 tỷ 47 m2 38,09 triệu/m2
      Tôi có chung cư HH Linh Đàm cần bán DT 47m² thiết kế 2 phòng ngủ,1 phòng vệ sinh rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ bao gồm: Sàn...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 55 m2, giá 12 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      + TÔI – chính chủ, chuyển sang VIN ở với con cần bán ngôi nhà xây cực tâm huyết, nội thất nhập khẩu, xây dựng kiên cố, độ mới 95 phần trăm...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 60 m2, giá 13 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      +Chú Hùng, giảng viên đại học Bách Khoa về hưu, cần bán ngôi nhà rất có lộc để sang Úc định cư cùng con gái. +Nhà 60m², 6 tầng, MT 4m, giá chào 13 tỉ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà xinh phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, HN. Khu phân lô, oto dừng đỗ gần, tiện ích đủ thứ, vị trí đẹp, ngõ thông, nông, gần phố....
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39,5 m2 113,93 triệu/m2
      + Anh Chiến bán nhà để mua nhà mặt phố, nhà nằm ở vị trí đẹp, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng sáng hàng xóm nhẹ nhàng, lịch sự.+ Nhà đc anh xây dựng cẩn thận,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 88 m2, hướng Nam tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Cần Bán nhà mặt phố Giáp Nhị , Hoàng Mai , thành phố Hà Nội .DT bìa đỏ : 88 m² , MT rộng , nở hậu , nhà xây mới , 7 tầng 1 tum ,  cầu thang máy ,...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 88 m2, hướng Nam tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Cần Bán nhà mặt phố Giáp Nhị , Hoàng Mai , thành phố Hà Nội .DT bìa đỏ : 88  mét vuông , MT rộng , nở hậu , nhà xây mới , 7 tầng 1 tum ,  cầu...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      - Bán nhà đường Đại Từ cách 150m ra mặt phố, đường trước nhà thoáng để xe ô tô 24/24, nhà 2 mặt đường KD tấp nập, nhà dân xây,...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Nhà nằm KV gần khu đô thị Gamuada, CV Cây xanh Gamuda Yên Sở, đường đôi 45m Tam Trinh đang thi công nếu hoàn thành sẽ rất giá trị và phát triển nhanh-...
      Đường Tam Trinh, Yên Sở

      Cần bán nhà đẹp 40 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      - Bán nhà Phố Bằng Liệt . Ngõ trước nhà 11m rộng như sân có thể dc 5-7 chiếc oto. xe oto vào tận nhà .ngõ tương đối rộng 6m, DT tầng 1 là 40m , tầng 2...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!