Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán liên kế ST5 tiêu chuẩn.Hướng: Chính Bắc.DT: 90m2.Xây dựng: 2131,57m2 (6x15).Tình trạng: Nhà nguyên bản chủ đầu tư, đã TT 95 phần trăm.giá:...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,58 tỷ tại Hoàng Mai

      2.58 tỷ 80 m2 32,25 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư:- DT: 80m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 PN 2 vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ.- Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh,...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.68 tỷ 72 m2 37,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HUD hướng Tây Nam Linh Đàm, căn hộ góc view hồDT 72,m2Thiết kế 2 ngủ 2 vsCửa Đông, logia NamNội thất gồm trần thạch cao, điều...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      CĐT Xuân Mai Bao Bì chính thức ra hàng đợt 1 quỹ chung cư căn hộ nghỉ dưỡng (tầng 6 tầng 10) tòa DV1 căn hộ chung cư Rose Town 79 Ngọc Hồi với chính...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư LINH ĐÀM ĐẸP TIỆN ĐỦ CÔNG NĂNG,RẺ ĐT 0903 238 *** Nhà ở HH2 Linh đàm,viên nhì ra hồ,công viên Linh đàm,rất thoáng...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá tốt tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      Góc 3 phòng ngủ 2VS 2 logia, góc tuyệt đẹp thiết kế hoàn hảo công năng, khí tươi luôn đầy ắp tổ ấm.+ Cửa vào hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.67 tỷ 65 m2 25,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn toà CT12 Kim Văn Kim Lũ.Do muốn chuyển sang căn rộng hơn nên chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 ngủ toà CT12.- DT: 65,1 mét ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 218 m2, giá 40,94 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      40.94 tỷ 218 m2 187,8 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự KĐT hướng Tây Nam Kim Giang ngõ 300 Nguyễn Xiển.- DT 218,5m2.- căn biệt thự xây thô 3 tầng, tổng DT sàn là 250m.- MT...
      KĐT Tây Nam Kim Giang, ngõ 300, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư SKY CENTRAL 176 ĐỊNH CÔNG KHÔNG QUA TRUNG GIANVị trí đẹp, thiết kế hiện đại, chung cư bán nằm ở tầng 24 hưởng trọn anh sáng luôn...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Tiếp tục giảm 50tr, bán ngay chung cư Bắc Rice city, chỉ 2.35 tỉ bao phí căn hộ góc 2 ngủ, đầy đủ nội thất.logia hướng Đông Nam mát mẻ, view rạp...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      VP3 nằm trong bán đảo Linh Đàm nên tiện ích cũng như hệ sinh thái khỏi bàn, không khí trong lành đầy đủ tiện nghi, dân trí cao,...Giao thông khỏi chê với...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,36 tỷ tại Hoàng Mai

      2.36 tỷ 80 m2 29,5 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển lên tầng trên ở cùng con cái nên cần bán căn hộ chung cư 80m2 bìa đỏ chính chủ tòa ct3-x2 khu hướng Tây Nam Linh Đàm.Đấy các bác...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 210 m2, giá 32 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 210 m2 152,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm 210 mét vuông, 5 tầng, MT 10.5m, giá 32 tỉ.- Nhà nằm ở khu vực đất nóng lên từng năm, KD sầm uất...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 180 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà nằm trung tâm khu đô thị Đại Kim gần chợ, trường học cấp 1,2,3 giao thông vô cùng thuận lợi đi các hướng đường Định Công, Nguyễn Xiển, Nguyễn Hữu Thọ,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 79 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.6 tỷ 79 m2 108,87 triệu/m2
      Chẳng chê đc gì với ngôi nhà trong khu vực căn biệt thự hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm. Khu vực tập chung toàn bộ dân trí cao. An ninh tuyệt đối. Xung quanh...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 56 m2 29,83 triệu/m2
      gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán ngay chung cư Hồng Hà Tower Thịnh Liệt DT: 55.5  mét vuông DTTT (trên sổ) - 60.5  mét vuông DT tim...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      chính chủ chuyển vào Nam, cần bán ngay nhà liên kế khu đô thị Gamuda, DT 120 mét vuông, 3 tầng, MT 5.5m và tặng lại toàn bộ nội thất, đồ trong...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 19 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Cần bán liên kế ST5 xẻ khe, (góc giữa).Hướng: Chính Bắc.DT: 120m2.Xây dựng: 231,91m2 (6x15m).Tình trạng: Nhà nguyên bản chủ đầu tư, đã TT 95 phần ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!