Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.27 tỷ 54 m2 23,52 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Kim Văn Kim Lũ.DT: 54 mét vuông. 2 phòng ngủ + 2 nhà ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.25 tỷ 40 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Hud, Ct1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, Thông thủy m2.Nhà thiết kế cực hợp lý. 1 ngủ, 1 vệ sinh, nội thất full rất đẹp.Chủ Để lại toàn bộ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán chung cư CT3C X2 Linh Đàm bìa đỏ chính chủ 70,4m2Nhà có 3 ngủ 2  phòng vệ sinhNội thất cơ bản, gồm tủ bếp, điều hòa, bình nóng lạnh, quạt...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 45 m2 22,67 triệu/m2
      Gia đình cân bán ngay căn họ 45 mét vuông 1 ngủ 1 vệ sinh, có thể sửa thành 2 ngủ, nhà rộng thoáng mát, sạch sẽ tầng 40 yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mini Minh Khai siêu thoáng sáng.contact Lý CĐT để mua nhà: 0987 660 ***.chung cư xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ khu đô thị Vĩnh Hoàng.DT 72 mét vuông.Thiết kế 2 PN + vệ sinh.Thuận tiện giao thông,Cách 50m BV Nam Học, 200m là chợ đầu mối,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 82 m2 29,27 triệu/m2
      Tầm tài chính hiếm nhà bán. căn hộ 3 ngủ 82m2 có bìa đỏ vĩnh viễn. Mặt đường Nguyễn Xuân Yêm- 3 ngủ 2 vệ sinh phòng khách và bếp rông.- Thoáng sáng oto...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,87 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.87 tỷ 38 m2 49,22 triệu/m2
      Bán chung cư Gamuda - Trần Phú - Hoàng MaiDT : 38 mét vuông có 1PN+ phòng khách +1vệ sinhbc hướng Tây Bắc.Nhà cực kỳ thoáng mát. Xung quanh tiện...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai

      2.28 tỷ 75 m2 30,4 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư chungc ư vật tư du lịch,căn hộ chung cư ~ tầng 20 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh sở hữu logia hướng Đông Nam.Nhà đã...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,31 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.31 tỷ 45 m2 29,12 triệu/m2
      Bán chung cư tầng thấp 2 ngủ ở CT1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, tòa gần Rice Cicy, CT2 A1, CT4 X2. cư dân thân thiện, an ninh đảm bảo, vừa túi tiền cho...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá rẻ tại Quận Hoàng Mai

      Thỏa thuận 54 m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 54m DTTT (trên sổ).- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất: tủ bếp, bếp, kệ bếp, giường ngủ tủ, bàn ghế, sàn gỗ, trần thạch...
      Dự án CT36 - Dream Home, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,76 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.76 tỷ 71 m2 24,79 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 71m2 view hồ tầng 10 HH linh đàm.căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2 VS rộng rãi, thoáng mát vô cùng.Gia chủ mới chỉ cần xách...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,61 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.61 tỷ 67 m2 24,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH2B Linh Đàm Hoàng Mai HN.+ chung cư tầng trung, DT 67 mét vuông, TK 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất: Đầy đủ, mới và hiện đại,...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 90 mét vuông cuối cùng, giá NGOẠI GIAO hơn 2,9 tỉ ( Đơn giá chỉ 33tr/ mét vuông) . Rẻ nhất dự án Rose Town - Tòa DV01 cao...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,82 tỷ tại Hoàng Mai

      1.82 tỷ 65 m2 28 triệu/m2
      DT toàn khu: 4.0 ha, MĐXD: 31.7 phần trăm.Tòa nhà căn hộ chung cư DV03, DV04: Cao 27 tầng, 3 tầng hầm để xe, tầng 1 - 2: TTTM, tầng 3 - 27 với (250...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư The Zen Residence, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Gamuda - Trần Phú - Hoàng Mai.Toà The Zen A. Tầng dẹp nhất.DT: 55  mét vuông có 1 PN + 1 + phòng khách + 1vệ sinh.Cửa hướng Đông Bắc....
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 104 m2 32,7 triệu/m2
      Trung tâm Q. Hoàng Mai - lô góc.- Nhà chủ giữ gìn cực cẩn thận. Do nhiều nhà nên cần bán bớt.- Vị trí gần hồ Định Công, ra bến xe Giáp Bát cũng thuận tiện.-...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Bán căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh. Tầng trung, căn logia hướng Nam nên rất mát mẻ và nhiều ánh sáng tự nhiên. View hồ cực lộc cho gia chủ.- Mô tả:...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!