Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 77 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Thông tin dự án KHU NHÀ Ở GIA ĐÌNH QUÂN ĐỘI LINH ĐÀM.❎ TỔNG QUAN DỰ ÁN🌇 chủ đầu tư: Tổng công ty ĐTPT Nhà và Đô thị - Bộ Quốc Phòng🍁 Đơn vị phát triển...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 33 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Cô chú nhiều tuỏi rồi nên muốn ra Vin Homes ở căn View hồ mát mẻ nay bán ngôi nhà gắn bó gần cả đời người.- Thiết kế: + Tầng 1 PK, bếp,...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc tòa Licogi 12 Số 21 Đại Từ DT 110 mét vuông thiết kế 3PN2 phòng vệ sinh view Hồ Linh Đàm.Nội thất căn hộ chung cư...
      21 Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 55 m2, giá 750 tr tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      750 triệu 55 m2 13,64 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ chung cư B5 Kim Đồng - Giải Phóng - Hoàng MaiLH Hưng CĐT để mua nhà: 0982882602/p>căn hộ chung cư xây dựng mới hiện đại, đã...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      💥💥💥 #BÁN NHÀ Đường Ngọc Hồi quận Hoàng Mai, ô tô đỗ cửa - 2.05 tỷ có thương lượng.

      2.05 tỷ 25 m2 82 triệu/m2
      💥💥💥 #BÁN NHÀ Đường Ngọc Hồi quận Hoàng Mai, ô tô đỗ cửa - 2.05 tỷ có thương lượng.💥Nhà mới đẹp,  ô tô đỗ cửa, cạnh chợ , gần trường học💥nội thất...
      Đường Đường Ngọc Hồi, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 68 m2, giá tốt tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      1.2 tỉ vốn tự có.chào bán đợt 2 tháng 10/2024.Thuận lợi an cư, đầu tư sinh lời.Iến độ TT linh hoạt.Ết kấu từ cao, quà tặng lớn.Ỗ trợ v tớ 70 phần ...
      Khu đô thị mới Tây Nam hồ Linh Đàm, P Hoàng Liệt, Q Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 47 m2 182,98 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà xinh phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, HN. Có sân nhỏ để xe máy & logia các tầng thoáng sáng. Khu phân lô, oto dừng đỗ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chính chủ: Kiot kinh doanh sầm uất, chân tòa chung cư, sảnh chính, dòng tiền tốt ổn định

      3.9 tỷ 41 m2 95,13 triệu/m2
      Vị trí Kiot nằm tại tầng 1 chân tòa nhà căn hộ CT11 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, cạnh khu đô thị Đại Kim + Thuận tiện vừa ở vừa KD buôn bán các mặt...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 118 m2, giá 25 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 118 m2 211,87 triệu/m2
      Hàng sang nhượng thấp tầng tại Gamuda.DT: 128m2.Xây dựng: 232m2/ sàn (4 tầng nổi).Nguyên bản chủ đầu tư (hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô): 25 tỉ.Tình...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 53 m2, giá 800 triệu tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      800 triệu 53 m2 15,1 triệu/m2
      căn hộ E1 đại học Kinh Tế Quốc Dân - Giải Phóng - Hoàng Mai.gọi ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 336 (lưu ý miễn cò lái trung gian).căn hộ xây...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      Trường - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 112,5 m2, giá 28 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 112,5 m2 248,89 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Gamuda 112.5m2 vị trí đẹp, view đẹp.DT 112.5m2 đất xây 3 tầng, nhà thôDT 70m2/sàn, MT 5m thoáng trước thoáng sau.Hướng mát mẻ nằm trục...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 54 m2, thỏa thuận tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 54 m2
      Gia đình cần bán ngay căn 1 phòng ngủ + 1 toà The Zen khu đô thị Gamuda Gardens.DT 55 mét vuông đủ đồ bao gồm 1 ngủ lớn, 1 ngủ nhỏ, 1 vs, 1...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn liền kề 190 m2, giá 50 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      50 tỷ 190 m2 263,16 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu nên gia đình cần bán biệt thự song lập Gamuda Gardens, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT 190 mét vuông xây 3 tầng 100 mét ...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 230 m2, hướng Nam, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 230 m2
      Gia đình cần bán biệt thự góc đầu hồi tại KĐT Gamuda Gardens, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT 230 mét vuông xây 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.giá...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 52 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 52 m2 165,39 triệu/m2

      Cần bán căn chung cư 79 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.05 tỷ 79 m2 63,93 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn 2 phòng ngủ 2vs 79m2 toà The Two Gamuda Gardens, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT 79m2 chia 2 phòng ...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      🏠 NHÀ PHÂN LÔ ĐỀN LỪ - Ô TÔ TRÁNH - Ô TÔ VÀO NHÀ - LÔ GÓC - THANG MÁY - THÔNG KINH DOANH TỨ TUNG

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      🏠 NHÀ PHÂN LÔ ĐỀN LỪ - Ô TÔ TRÁNH - Ô TÔ VÀO NHÀ - LÔ GÓC - THANG MÁY - THÔNG KINH DOANH TỨ TUNG🤩 60m - 13 TỶ🤩💥HÀNG HOT 2 MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU -...
      Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 98 m2, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Do chuyển đổi nhu cầu nên gia đình cần bán ngay căn 3 phòng ngủ full đồ thiết kế đẹp toà The Zen khu đô thị Gamuda Gardens, Hoàng Mai, TP Hà ...
      KM 4.4 Pháp Vân, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!