Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 45 m2 184,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ đường Trương Định 45 mét vuông * 6 tầng oto vào nhà giá nhỉnh 8 tỉ.+ Vị trí tuyệt đẹp - khu phân lô cán bộ giáo dục.+ oto tránh - vào...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Nhà 4 tầng đã đổ full bê tông và 1 cái tum bên trên. Thiết kế:Tầng 1: khách, bếp,  nhà vệ sinhTầng 2,3: mỗi tầng 2 PN,  nhà vệ sinhTầng 4:...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 55 m2, giá 11,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà rẻ nhất khu đô thị ĐẠI KIM , Nguyễn Cảnh Dị, vỉa hè, oto tránh dừng đỗ, DT55m2x5T, giá 11,5 tỉDTXD 55m2, MT 4m, nhà để xe oto, 5 tầng.+ Đường...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, giá 15,8 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.8 tỷ 0 m2
      Hiện gia đình chuyển đổi mục đích nên cần bán liên kế Louis VI dự án Louis City Hoàng Mai, đã ra tháng 8/2023.* DT đất : 93.8m* DT sàn xây dựng 5 tầng :...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 34 m2 111,18 triệu/m2
      Nhà đẹp - ngõ tương đối rộng-5p ra Hồ Đền Lừ34m- 5 tầng3.78 tỉTrước nhà thoáng đãng- ngõ tương đối rộng- Vị trí đẹp Khu vực an ninh đảm bảobìa đỏ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Nguyễn Đức Cảnh6 tầng-Thang máy- Mặt ngõ thông- KD- Lô góc 2 mặt thoáng---7.5 tỉ41/45m --- 6 tầngThang máy xịn xò- Nhà mới đẹp ở luônbìa đỏ vuông đẹp
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Vị trí: Bằng B Linh Đàm, hàng xóm KDT Linh Đàm. Bạt ngàn tiện ích.- DT 36m full công năng cho GĐ sử dụng.- Gần trường C1, C2, các trường mẫu giáo, chợ.-...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      Mặt phố Đền Lừ 1, nhà 7 tầng, 48.8 mét vuông, KD đỉnh, 13.8 tỉ.* DT 48.8 mét vuông - nhà 7 tầng - MT 3.7m - Đường rộng 20m - Vỉa hè 6m - Giá...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Kim Thanh P.hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 39 m2 84,62 triệu/m2
      LÔ GÓC 3 THOÁNG, NGÕ TRƯỚC NHÀ 3,5M, GẦN PHỐ, NHÀ ĐẸP Ở LUÔN.ngôi nhà 5 Tầng nằm trên mặt ngõ Vĩnh Hưng chủ tự xây chắc chắn, có thiết kế nên vô cùng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 37 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 37 m2 97,3 triệu/m2
      Mặt ngõ thông tứ tung, gần KĐT Đại Kim, vài bước chân ra Nguyễn Xiển.- Thiết kế: - Tầng 1: khách + bếp.- Tầng 2,3: 1 phòng + vệ sinh.- Tầng 4 : phòng thờ +...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 30 m2 124,34 triệu/m2
      - Mình có ngôi nhà nằm tại ngõ 143 Phố Nguyễn Chính ,ngõ ngách thông . Nhà DT 30m2 5 Tầng - nhà thiết kế mỗi tầng 01 phòng rộng , tổng có 3 PN 1 phòng thờ...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MỚI 6 TẦNG, DT30m2 VỚI NHIỀU TIỆN ÍCH, NGÕ NÔNG, THOÁNG, ô tô ĐỖ CỬA TẠI PHỐ LĨNH NAM - HOÀNG MAI:* THÔNG SỐ:+ DT: 45/30m2, nhà 6...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công Thượng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 31 m2 141,94 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP 5 TẦNG, S=31 mét vuông TẠI - đầy đủ nội thất, NGÕ THẲNG ĐẸP, THOÁNG SÁNG TẠI PHỐ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - Q. HOÀNG MAI:'** THÔNG SỐ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, giá 11,9 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phân lô VIP nhất khu đô thị Đại Kim - oto tránh, Ở+KD Văn phòng - Hai thoáng - 54 m2*5 Tầng* MT 4,5m*Hơn 11 tỉ - call ngay 0332 214 ***- Vị trí:...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 52 m2 77,89 triệu/m2
      Bán nhà Bằng B Linh Đàm 52 mét vuông, 4.05 tỉ.+ Do thay đổi công tác sang Úc định cư lâu dài nên cần bán ngay nhà gần khu đô thị Linh Đàm thiết kế...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 270 m2, giá 27,2 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      27.2 tỷ 270 m2 100,75 triệu/m2
      Tôi cần bán lại sàn thương mại tại chân khối đế toà nhà Rice City Linh Đàm.Rộng: 270 mét vuông. Đang cho shop Pizza Domino giá 81tr/1 tháng.Nhượng lại...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,84 tỷ tại Đường Pháp Vân - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.84 tỷ 75 m2 51,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 75 mét vuông thiết kế 2 ngủ + 1 CC The Zen gamuda.đc: CC The Zen Residence, Trần Phú, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT:...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 48,2  mét vuông thông thủy, đã có bìa đỏ; nội thất đầy đủ cao cấp; tầng đẹp, tại tòa T&T 120 Định Công, vị trí vàng, mới...
      Dự án T&T Tower, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!