Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 55 m2 144,55 triệu/m2
      Cần bán trước tết ngôi nhà 5 tầng phố Nguyễn An Ninh - Nhà vừa xây đẹp long lanh khách mua chuyển về ở ngay.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách, gian bếp, vệ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Trương Định, mặt ngõ 2 xe ba gác tránh nhau, ngõ thông, nhà đẹp ở luôn.DT: 40 mét vuông, 4 tầng giá 3.5 tỉ.+ DT sổ 40 mét vuông nhưng thực tế đo...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 46 m2 178,27 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp trung tâm 3 khu đô thị xung quanh, khu đô thị Đại Kim, khu đô thị Linh Đàm và khu đô thị The Manor.Khu vực cho thuê sinh viên và...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trương Định - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Nhà Trương Định ngõ nông, gần oto, nhà mới đẹp ở luôn, 40m2, 5T, MT 6m, 7 tỉ.+ Khu trung tâm đi đâu cũng thuận tiện.+ Gần các trường đại học Bách - Kinh -...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 36 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ gần mặt phố Vĩnh Hưng, Tiềm năng tăng giá, gần trung tâm Thủ đô Hà Nội.Bán nhà mặt ngõ Vĩnh Hưng, 36m2, chỉ 3.15 tỉ. Tổng DTXD 108m2,...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 20 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 20 m2 62,5 triệu/m2
      - ngôi nhà nhỏ xinh phù hợp vợ chồng trẻ mới cưới, nhà có con em đi học ĐH.- Nguyễn Khoái thông tứ tung sang các phố Thanh Đàm, Đại Đồng, Vĩnh Hưng, 10 lên...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 47 m2 153,2 triệu/m2
      Nhà đẹp Giáp Bát, gần Giải Phóng, Kim Đồng, nhà mới ở luôn, ngõ tương đối rộng, gần oto, 47m2, 5T, MT 8.2m, 7.2 tỉ.+ Vị trí trước nhà ngõ tương đối ...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 62 m2 116,13 triệu/m2
      Bán Nhà Riềng Cạnh khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm 62M,5T,MT4.5M Giá Chỉ Còn 7.2 tỉ, ô tô Tránh, KD+ Nhà ba bước qua khu đô thị Linh Đàm, Ngõ 2 ô ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà Lĩnh Nam 35 mét vuông, 5 tầng, MT 4,5m giá 3,2 tỉ, bìa đỏ nở hậu, nhà mới tinh.Vị trí cực kỳ đẹp ngõ ôtô tránh, 7 chỗ đỗ cổng ngay cạnh chợ Lòng...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 35 m2 103,43 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoàng Mai - gần hồ Đền Lừ 35m2, 4 tầng, đầy đủ nội thất, cần bán ngay.Thông số 35m2, 4 tầng, MT 3.4m.Giá 3.62 tỉ - bìa đỏ chính chủ.Nhà có 3...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Ngõ thông 663 Trương Định - Bờ Sông Sét đi vào hàng xóm nam đô vài bước ra phố - ba gác tránh.+ Mô tả:Nhà mới đẹp, ở ngay, thiết kế 5 tầng hiện đại.- Thiết...
      Ngõ 637, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà ở Trương Định với DT 52.5m2 xây dựng 5 tầng giá 4.85 tỉ nhà cực đẹp, mới, ở luôn đc không phải sửa chữa gì.------------------------------Vị...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Hanh Thông - Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      GIẢM GIÁ TẬN 800 trĐỊNH CÔNG THƯỢNG HOÀNG MAI DT:48m* X 5T CHỈ 5 tỉ💥💥💥NHÀ ĐẸP LONG LANH- HAI THOÁNG- THỬA ĐẤT NỞ HẬU ĐẸP - NỘI THẤT TIỀN tỉ- Ở...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẠNH CẦU LỦ- ĐỊNH CÔNG - TRẦN HÒA. oto CHẠY VÒNG QUA CỔNG NHÀ..+DT 33.5 m2 thiết kế 5 tầng dân xây 2021+ Vị trí nhà thuận tiện con cái học gần cấp...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 107 m2 tại Đường Giải Phóng - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 107 m2 87,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà(có sẵn nhà c4 có 4 phòng trọ) DT 127 mét vuông MT hiện tại 7m chỉ 1 nhà ra mặt phố sau này mở đường lớn nhà mình là nhà mặt phố...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 62 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      ĐỊNH CÔNG THƯỢNGHOÀNG MAI Nhà đẹp DT: 62m* X 5T MT 4m CHào 7 tỉNHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - NGÕ NÔNG - GẦN PHỐ - SÁT ngã 4 SỞ - Ở SƯỚNG.✅ Nhà nằm trung tâm Q. Hoàng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ LĨNH NAM - 45 mét vuông - 5 TẦNG 3.85 tỉ+ Nhà 5 tầng mới khôngong, sân để xe rộng, thiết kế mỗi tầng 1 phòng rộng rãi+ Ngõ thông tứ tung+ bìa ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 35 m2 103,43 triệu/m2
      Siêu phẩm hồ Đền Lừ 35 mét vuông, 4 tầng, nội thất đầy đủ, cần bán ngay lắm.Thông số 35 mét vuông, 4 tầng, MT 3.4m.Giá 3.62 tỉ - bìa đỏ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!