Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 62 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp đón tết phố Hoàng Mai, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền, DT rộng , gần oto, cách oto 50m.- DT 62m xây 5 tầng, sân cổng riêng biệt, để xe thoải...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ KD PHỐ NGUYỄN ĐỨC CẢNH HOÀNG MAI - NHÀ 6 TẦNG THANG MÁY LỪNG LỮNG - DT 45M MT 5.4M Chỉ Hơn 7 tỉ- Thiết kế thông sàn - bìa đỏ chính chủ đẹp...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố NAM DƯ - LĨNH NAM - HOÀNG MAI - thành phố Hà Nội - NHÀ MỚI Ơ NGAYSỔ RIÊNG 30M 5 TẦNG GIÁ 3,26 tỉ ( còn thỏa thuận)Mô tả: Vị trí đẹp...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ 5 TẦNG NGÕ 169 ĐƯỜNG HOÀNG MAI, P. HOÀNG VĂN THỤ. Q.HOÀNG MAI TP TP Hà NộiMô tả: + Trước nhà sân rộng ,ngõ nông, cách mặt oto 20m, tiện ích...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 78 m2 87,18 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ NGÕ 224 ĐƯỜNG HOÀNG MAI, P. HOÀNG VĂN THỤ Q. HOÀNG MAI thành phố Hà Nội MÔ TẢ: + VỊ TRÍ : Tiện ích vô vàn, sân chơi ,3 bước chân ra hồ Đền...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Tết , siêu phẩm Hoàng Mai không có căn thứ 2Mua nhà mà đc tặng luôn cả hotel với nội thất xịn sò toàn đồ nhập khẩu khách mua chỉ việc xách va ly...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      +bán nhanh nhà chính chủ Lĩnh Nam - Hoàng Mai+DT 44  mét vuông - 4 tầng - MT 4m+Vị trí cực hiếm cách trục đường Lĩnh Nam 2 làn đường 35m, oto đỗ cửa...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      HIẾM CÓ KHÓ TÌM LÔ GÓC - KD - oto ĐỖ CỬA - đầy đủ nội thất PHỐ NAM DƯ - LĨNH NAM - HOÀNG MAI - 31/35M 5 TẦNG MT 3,6M GIÁ NHỈNH 4 tỉ ( còn thỏa ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 38 m2 95,27 triệu/m2
      Hoàng Mai----3.62 tỉNhà Đẹp- Ngõ Thông- Sổ vuông đẹp38m-4 Tầng
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 32 m2 135,94 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán nhanh TRƯỚC TẾT NÊN ĐÃ GIẢM SỐC CHO KHÁCH. 500TR. GIÁ CHÀO MỚI 4.35 tỉ.NHÀ MỚI COONG - LÔ GÓC - GẦN PHỐ - nội thất đầy đủ. NĂM TRUNG TÂM Q....
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 38 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 38 m2 125,53 triệu/m2
      TÂN KHAI - HÀNG XÓM TIME CITY✅38m2 - 5 Tầng - Hơn 4 tỉNgõ thông, Nhà gần chợ, gần phố, gần otoTrước nhà ba gác tránh xe máy, Bãi gửi oto cách 100m - xem nhà...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 53 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 53 m2 90,57 triệu/m2
      ,Nhà ngõ 168 Kim Giang đường ngõ to như phố, 2 ô tô tránh thoải mái, ,thông sang Nguyễn Xiển, khu đô thị Đại Kim cực kỳ tiện ích. Nhà bán cách mặt ngõ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà VIP phố Đại Từ, 3 thoáng, 10m ra ô tô, vài bước ra Nguyễn Hữu Thọ, Vành đai 3- Vị trí đắc địa, Thông Vành Đai 3, Linh Đàm, Giải Phóng, Kim Giang -...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      (NHÀ ĐẸP - HIẾM) - NGUYỄN AN NINH - HOÀNG MAI - 50 mét vuông - 8 tỉ - oto ĐỖ CỬA* Nhà mới thiết kế hiện đại* Vị trí: ngõ thẳng tắp, cách mặt phố 30m,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, hướng Nam tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      Do chuyển công tác thời gian tới nên tôi cần bán lại ngôi nhà của tôi gần chợ Bằng , khu vực hướng Tây Nam Linh Đàm đang phát triển. nhà lô góc , ô tô...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      Nhà cách mặt phố Giáp Bát 20m oto chánh đỗ. Khu dân chí cao. Tiện ích bạt ngànTrường ,chợ ,trường đại học , siêu thị , bến xe công viên, hồ điều hòa...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 35 m2 85,15 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết2.98 tỉ35m xây 4 tầngTầng 1: PK- Bếp- Phòng ĂnTầng 2: 2PNTầng 3: Phòng lớn Tầng 4: Tum- Kho chứa đồbìa đỏ chính chủ vuông đẹp
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà cực đẹp phố Nguyễn Chính , Trung tâm Q. Hoàng mai , garage ô tô , ngõ ô tô chánh , Giáp các phố Tân Mai , Hồ Đền lừ ,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!