Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 14m tại Đường Mai Động, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 112 m2 150 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng phố Mai Động, Q. Hoàng Mai thành phố Hà Nội.- Vị trí: Vị trí cực đẹp, KD ngày đêm.- Mô tả: Nhà 3 tầng, khung cột BTCT cực kỳ chắc...
      Đường Mai Động, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 33 m2 192,43 triệu/m2
      cực hiếm, MẶT BỜ SÔNG SÉT, KIM ĐỒNG, HOÀNG MAI, 2 VỈA HÈ oto TRÁNH, KD ĐẮC ĐỊA, VỊ TRÍ TRUNG TÂML/H : E Tiến - DT 33m2 đất, MT 3.2m( giá ngọt ngào chỉ hơn...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 73 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai, giá 23 tỷ

      23 tỷ 73 m2 315,07 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Trần Nguyên Đán, gần BV Giao thông, công an P., UBND,Vị trí nằm ngay trong KĐT Định Công, nằm ngay ngã 3, trung tâm văn phòng, phố đông...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 33 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 33 m2 192,43 triệu/m2
      -Gần sát ủy ban nhân dân P. Tân Mai - Tiện đi các tuyến phố lớn như đường Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Kim Đồng , Trần Đại Nghĩa, ....hướng ra QL 1 A đi...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 145 m2, giá 36,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      36.25 tỷ 145 m2 250 triệu/m2
      Louis City Hoàng Mai.căn hộ góc nhà phố thương mại shophouse L1 - 357 KĐT Louis City Hoàng Mai.Gia đình vừa hoàn thiện cơ bản xong 2 tầng nhà. Cả 2...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 142 m2, giá 24 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 142 m2 169,02 triệu/m2
      Bán căn liên kế 142 m2 MT 8m xây dựng 3.5 tầng - góc.DT: 142m2, Tây Bắc xây dựng 3.5 tầng, thiết kế công năng của căn nhà 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh,...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 203 m2, giá 60 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      60 tỷ 203 m2 295,57 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng - KD đỉnh.MT quyền lực Bán Đảo Linh Đàm.Vị trí đẳng cấp lô góc 3 thoáng, lên tới sân thượng là 4 thoáng nhìn ra hồ Linh Đàm cực đẹp không...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 196 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      + chính chủ cuối năm cần bán ngay biệt thự góc khu đô thị Gamuda - Yên Sở, Hoàng mai, Thủ đô Hà Nội+ DT 196 mét vuông x 4 tầng Hoàn thiện+ VỊ...
      Dự án Gamuda City, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 23,9 tỷ tại Phố Yên Duyên - Hoàng Mai - Hà Nội

      23.9 tỷ 130 m2 183,85 triệu/m2
      Ông anh nhờ bán.Khu liên kế khu đô thị Gamuda 130m2 4 tầng MT 8m - view vườn hoa 23.9 tỉ.căn biệt thự dành cho giới thượng lưu.Ở sướng.Phân lô, oto...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Đặng Xuân Bảng - Hoàng Mai - Hà Nội

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập - 4 mặt thoáng - đường 3 oto tránh, vỉa hè 2 bên cực rộng - KD đỉnh - nhà đẹp.Bán nhà khu đô thị Bắc Linh Đàm.DT 200m2 - 4 tầng -...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 200 m2 204 triệu/m2
      Bán căn biệt thự bán đảo Linh Đàm, vị trí đắc địa VIP nhất khu. View công viên thoáng mát, nằm trong quần thể KĐT kiểu mẫu, cơ sở giao thông đồng bộ,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 600 m2, giá 40 triệu tại Hoàng Mai - Hà Nội

      40 triệu 600 m2 0,07 triệu/m2
      Do thay đổi mô hình KD cần chuyển nhượng lại căn biệt thự siêu VIP đã setup đầy đủ đồ đạc phù hợp với mô hình văn phòng, kho hàng kết hợp ở. Vị trí 1 mặt...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 32 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Đại Kim - Nguyễn Cảnh Dị. DT 160m2, MT 8m x 5 tầng. Mặt đường lớn, view trường quốc tế. bìa đỏ chính chủ.- Gia đình xây cẩn...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán liên kế, vị trí vip, phố Đặng Xuân Bảng, khu đô thị Bắc Linh Đàm:- DT 100 mét vuông, lô góc, MT 12m, vỉa hè 2m, thiết kế như sau:+ Tầng 1:...

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 31 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      31 tỷ 240 m2 129,17 triệu/m2
      Mô tả:+ căn biệt thự xây chắc chắn đẹp long lanh nội thất, Thang Máy gia chủ hoàn thiện gần 5 tỉ. Vị trí đắc địa dự án hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm tọa lạc...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 30,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      30.5 tỷ 200 m2 152,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Linh Đàm:- DT 200 mét vuông, xây 4 tầng.căn biệt thự thiết kế 4 tầng:- T1: garage phòng khách rộng +...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 192 m2, giá 31,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      31.5 tỷ 192 m2 164,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế góc, sàn xây lớn, vị trí siêu đẹp.DT : 192m2.Nhà full NT.giá : 31.5 tỉ.liên hệ ngay : 0941 670 ***
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá rẻ tại Đường Pháp Vân - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Tôi bán gấp căn liên kế ST5 Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT: 90m2.Xây 4 tầng 240m2.Nhà thô nguyên bản.Vị trí trung tâm đẹp, gần...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!