Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 58 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      58 tỷ 300 m2 193,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đơn lập trong Gamuda.DT 300m 4 tầng full đầy đủ nội thất.Là loại căn biệt thự xây dựng lớn nhất khu với hơn 130m/sàn.nội thất đầy ...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      - bìa đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.Nhà nằm ở vị trí dãy liên kế đẹp nhất trong KĐT Louis Hoàng Mai.chính chủ cần bán nhanh trước tết, giá cả hợp lý có...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế KĐT Louis Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.DT 100 mét vuông x 5T x MT 5m giá 16.5 tỉ.Vị trí: Dự án nằm trên trục đường Tân mai (Đường...

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      Phân lô khu đô thị Đại Kim, Nguyễn Cảnh Dị, vỉa hè, ô tô tránh 55m2, 5T.- Khu vực siêu hiếm nhà bán.- Vị trí tuyệt vời, trước nhà sân chơi rộng, thoáng...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự song lập khu đô thị Bắc Linh Đàm - KD đẳng cấp - View vườn hoa.- Căn BT có vị trí rất đẹp khu Bắc Linh Đàm, nhà chủ tự xây đc chục...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 350 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 350 m2
      Tôi cần bán gấp căn biệt thự vip bán đảo Linh Đàm, lô góc vip, trung tâm đô thị mới Linh Đàm, view vườn hoa rộng 5000m2, gần hồ Linh Đàm rộng lớn, mát...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 230 m2, giá 38 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liên kế Gamuda, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT đất: 230m2 đất, - Hướng Đông Tứ Mệnh.- Nhà xây 3 tầng 1 tum, 100m/sàn.- Hoàn thiện nội...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.44 tỷ 76 m2 32 triệu/m2
      Hàng ngon bổ mà lại rẻ giá sập sàn.Bán căn căn hộ 76m2 (thông thủy) 3 PN 2 vệ sinh, 2 logia tầng đẹp.Nội thất mới, sạch đẹp nhà thoáng mát...căn hộ xịn xò...
      Dự án Osaka Complex, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 53 m2 33,02 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán căn hộ tòa oct1 x1 dn1 Bắc Linh Đàm - DT 53 mét vuông (46 mét vuông thông thủy ) - pháp lí rõ ràng:...
      Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự bán đảo linh đàm 200 mét vuông 4 tầng MT 13m giá 32 tỉ, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ.bìa đỏ vuông đẹp.contact 0989 101 *** e Thái.
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,16 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 104 m2 40 triệu/m2
      pháp lí sở hữu lâu dài, giá đã bao gồm cả thuế thuế giá trị gia tăng.Nội thất bàn giao:- Sàn gỗ PN, gạch tráng men phòng khách, khu bếp.- Hệ thống...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 195 m2, giá 32 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 195 m2 164,11 triệu/m2
      - DT 195m2, 4 tầng, MT 12.5m. Nhà vẫn còn khá đẹp, khách mua không phải sửa sang gì nhiều.- Đường trước cửa nhà rộng 4 ô tô tránh nhau, vỉa hè trước cửa...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.41 tỷ 89 m2 27 triệu/m2
      Tôi đang có suất ngoại giao mua với giá ưu đãi nhưng gia đình đang ở nhà thổ cư nên chưa có nhu cầu chuyển đổi lên căn hộ chung cư vì vậy tôi cần bán...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,89 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.89 tỷ 104 m2 37,41 triệu/m2
      Tôi có một căn hộ thuộc diện ngoại giao - 2 phòng ngủ DV0một căn 16 DT 104 mét vuông muốn chuyển nhượng vì muốn chuyển đổi sang ở đất nền....

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,36 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.36 tỷ 76 m2 31,06 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ view hồ tòa HH3C Linh Đàm.- Tầng 26 sảnh chính mặt đường lớn.- DT 76 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Đỗ Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 173 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 173 m2
      Danh sách chung cư penthouse còn lại toà B Vinaconex 2 - Golden Heart khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT 173m2.- DT...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ thông thủy, view siêu đỉnh, hướng cực mát:- Cam kết tầng đẹp, hướng mát.- View hồ Vĩnh Hoàng, hồ Đền Lừ, hồ...
      Dự án Feliz Homes, Đường Mai Động, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán ngay căn 2 ngủ - 1  nhà vệ sinh Toà HH2B căn hộ chung cư HH Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai.Nội thất đẹp nhà mới.giá: 1. Xx bao sang...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!