Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      + Nhà trong ngõ 296 phố Minh Khai, ngay ngã 4 Kim Ngưu + Minh Khai + Tam Trinh, thông với Phố Mai Động. ngõ tương đối rộng xe Ba Gác tránh Xe máy thoải...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 62 m2 217,75 triệu/m2
      Phân lô ô tô vào nhà - 2 mặt ngõ ô tô tránh - ô chờ thang máy - KD đỉnh.DT 62m2 4 tầng giá 13.5 tỉ.+ Nhà 2 mặt ngõ trước sau đều ô tô tránh có vỉa hè nhà...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 53 m2 118,87 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp đường Trịnh Đình Cửu, Thanh Xuân, TP Hà Nội.53 mét vuông - Xây 4 tầng - oto đỗ cửacall ngay: Anh Hải 0966...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 27 m2 100 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG, 27M, MT3,4M - KHU VỰC ĐỊNH CÔNG - LÔ GÓC, 2 MẶT NGÕ THÔNG - DÂN XÂY KHUNG BTCT - GẦN oto - SỔ NỞ HẬU Định Công - Hoàng Mai. diện tích sử dụng...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Hoàng Mai Q. Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.DT 38 mét vuông x 5 tầng MT 4m nhà mới hoàn thiện 2022.Thiết kế mỗi tầng 1 PN WC...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 59 m2 208,48 triệu/m2
      Không tìm đc căn thứ hai: Giá rẻ, nhà đẹp, ngõ thông,oto tránh, garage để đc 2 oto trong nhà, KD tấp nập, tháng máy nhập khẩu.Vị trí cực cực đẹp. Ngõ thông...
      Dự án Khu đô thị mới Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      - BÁ.N NHÀ #LÔ_GÓC, #GARA_Ô_TÔ. #THANG_MÁY. #PHỐ_TÂN_MAI, #QUẬN_HOÀNG_MAI. DT 50m. 6 tầng. Mt 4,5m. contact e Thắng dt 0968 713 ***- Vị trí nhà ngay ngã 4...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 0 m2
      NHÀ MỚI - NGÕ HƠN 3M - DOANH THU 40TR/THÁNG - LÊN TẦNG THOẢI MÁI+ Nhà vừa xây 4 tầng, móng chắc khỏe lên thêm tầng thoải mái.+ Thiết kế 7 phòng cho thuê...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 28 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 28 m2 94,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Định Công, Q. Hoàng Mai 28 mét vuông , 3 tầng, MT 3.4m, ở luôn Vị trí: Ngõ xe ba gác, ngõ thông, gần các tuyến phố Lê...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thanh Đàm - Hoàng Mai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Thanh Đàm, Hoàng Mai 30m, 5 tầng 3,4 tỉNhà mới kính khôngong , gần phố , sát oto , vừa tiềnThiết kế : phong cách hiện đại, tinh tế, chất lượngThiết kế 3 ngủ...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      🌹LĨNH NAM --NHÀ ĐẸP --oto ĐỖ CỔNG--NGÕ THÔNG cực hiếm 30M X 4 TẦNG X CHÀO CHỈ HƠN 3 tỉ --3 NGỦ --GẦN CHỢ LÒNG THUYỀN --NHÀ Y HÌNH 🌺🌺🌺#hà77_giá_rẻ ☎0987...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 35 m2 tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      - bìa đỏ nở hậu, nhà thoáng trước sau- Nhà đẹp KCBT đầy đủ công năng + Tầng 1: Phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh+ Tầng 2,3: Mỗi tầng 2  phòng ...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 85 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 85 m2 92,95 triệu/m2
      Bán nhà Nam Dư Lĩnh Nam Q. Hoàng Mai garage ô tô, KD, thang máy, nhà mới, cách mặt phố Nam Dư đúng 2 nhà. View hồ cực thoáng mát.Nhà vừa xây vài năm cực...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Định Công.Nhà mới - lô góc - ngõ thông - vài bước ra phố.DT: 50m2 x 5 tầng MT 5,8m, giá 5,2 tỉ.
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIM GIANG 70M- 4 TẦNG- KD ĐẲNG CẤP- ÔTÔ ĐỖ CỬA- NGÕ THÔNG- DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH DT70M- 4T - MT 4.5M - 8.9 tỉliên lạc EM SƠN /Zalo
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      + Cách ngã 4 Minh Khai_Kim Ngưu (Cầu Mai Động) ~ 300m, từ đường vào nhà 50m, ngõ thẳng rộng Ba Gác tránh Xe Máy vô tư, ngay cạnh khu đô thị Time City,...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thúy Lĩnh - Hoàng Mai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 23 m2 73,92 triệu/m2
      Ngõ trước nhà rộng 3,5m. oto tải đi vừa. Đi bộ ra điểm xe bus. Giao thông đi lại thuận tiện lên phố rất gần.
      Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Mặt Phố Hoàng Mai 7 tầng thang máy, oto dừng đỗ quanh năm thoải mái, nằm ngay điểm Giao Cắt với khu đô thị Hồ Đền Lừ hoa lệ sầm...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!