Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 16 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      - Nhà vị trí quá đẹp khu dân trí đẳng cấp, an sinh xã hội tuyệt vời nhất Q. Hoàng Mai, sát ngay hồ Vĩnh Hoàng, xung quanh toàn căn biệt thự quan chức,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Vĩnh Hoàng, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Phân lô Nguyễn Xiển dân tự xây tặng nội thất.DT 80m2 x 5 tầng.Giá 18 tỉ.liên hệ ngay 0968 614 ***
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 107 m2, giá 14,66 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.66 tỷ 107 m2 137 triệu/m2
      Gia đình do thay đổi kế hoạch sử dụng nên cần bán căn nhà phố thương mại shophouse đường Louis 16, hướng Nam, rất phù hợp để ở hoặc KD tại dự án Louis...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 79 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.5 tỷ 79 m2 145,57 triệu/m2
      Mình có biệt thự liên kế tại Linh Đàm cần bán, trước nhà có công viên thoáng mát quanh năm, khu dân trí cao toàn người làm ăn thịnh vượng và quan chức nhà...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 254 m2, giá 59 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      59 tỷ 254 m2 232,29 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp The Manor Central Park - Nguyễn Xiển - Hoàng Mai. Lô góc 3 mặt thoáng chỉ hơn 5x tỉ.căn biệt thự đẳng cấp - dự án The Manor...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 260 m2, giá 46 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      46 tỷ 260 m2 176,93 triệu/m2
      Chủ cần bán trước tết nên hạ sát giá bán gấp biệt thự bán đảo Linh Đàm - vị trí cạnh căn hộ góc - gần đường Nguyễn Hữu Thọ - ở hay KD đều thuận tiện.Vị...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 114 m2, giá 15,39 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.39 tỷ 114 m2 135 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao đường 13,5 m cần bán lại, Vị trí ngay đầu Tân Mai thuận tiện KD, cư dân đã đông đúc có thể KD đc luôn.- DT: 114m có vườn hoa 4m sau...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 85 m2, giá 11 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      85m2 phân lô OBT Bắc Linh Đàm 4 tầng 11 tỉ, vỉa hè, oto tránh đỗ, văn phòng, ngay cổng trường Bill Gate.oto tránh, vỉa hè - KD văn phòng đỉnh - gần trường...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh biệt thự đẳng cấp nhất nhì khu hướng Tây Nam Linh Đàm. 200 mét vuông, MT: 10m, vỉa hè, view vườn hoa.Nhà tự xây chắc chắn, nội...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      Tầng 1 thiết kế thông sàn.Tầng 3 và 4 mỗi tầng thiết kế 2 phòng, mỗi tầng 1  phòng vệ sinh, bình nóng lạnh.Nhà hai mặt thoáng trước nhà là đường...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 160 m2, thỏa thuận tại Phố Yên Duyên - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Tôi cần bán căn liên kế góc KĐT Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT: 160m2.Xây 3 tầng 240m2.DTXD sàn tầng 1: 80m2.Nhà thô nguyên...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 87 m2, giá tốt tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 87 m2
      Chính chủ cần bán ngay lô liên kế góc tại KĐT Đại Kim Mới.- DT 87 mét vuông, thiết kế 04 tầng, MT rộng vô địch. DT sàn 200 mét vuông. Đông ...
      Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 254 m2, thỏa thuận tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 254 m2
      Bán nhà căn biệt thự song lập Dự án The Central Park Nguyễn XiểnDT đất 254  mét vuôngDt xây dựng: ~ 390  mét vuôngcăn hộ góc có vườn rộng,...
      Dự án The Manor Central Park, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tại tòa VP6 Linh Đàm, thông số cụ thể như sau:- Thiết kế 1 phòng ngủ...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      chung cư có thông số:- DT: 61.5m2.- Thiết kế: 2 PN 2 vệ sinh + 1 logia.- pháp lí: SHR chính chủ.- Nội thất: giường ngủ tủ, bếp, tủ bếp, thiết bị vệ sinh...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,27 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.27 tỷ 45 m2 28,23 triệu/m2
      + căn 2 ngủ tầng 23 hh1 gồm 2 ngủ 1 vs giá 1ty450+ căn 1 ngủ tầng 28 h1 DT 48m giá 1ty350 + căn 2 ngủ tầng 20 h1 DT 67m giá 1ty740t+ căn 2 ngủ 67m h2 giá...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn mình bán Toà CT2A toà nhà 28 tầng + 2 tầng hầm.DT: 75.2 mét vuông, bìa đỏ chính...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,36 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.36 tỷ 64 m2 36,88 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mới sửa sang nhà đẹp nội thất full mới tại cc Đền Lừ Tân Mai 3 bước ra hồ công viên .- DT 51m 2p giá 2 tỉ- DT 66m...
      Dự án Khu đô thị Đền Lừ II, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!