Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Hateco Hoàng Mai.View thoáng đẹp, logia nhìn thẳng ra hồ Yên Sở.full nội thất (03 điều hòa, tủ bếp, 2 tủ quần áo liền tường kịch trần, 02...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Bán căn hộ ba hàng Lĩnh Nam.căn hộ 282 đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, HN.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh 75m2.Vị trí toà nhà ngay gần chợ dân...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 2 ban công cực thoáng ( có ban công phòng khách) và mát, lô gia riêng biệt, chính chủ để lại toàn bộ đồ nội thất.chính chủ đã mua...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,12 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.13 tỷ 71 m2 44 triệu/m2
      Tòa DV 01 bên em có vài căn diện tíc 71m2 thông thủy loại căn 2 ngủ 2 lô giá và  phòng vệ sinh. Suất mua vào tên hợp đồng mua bán với CĐT giá 3,1...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá rẻ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      + Vị trí: Khu dân trí cao, văn minh, yên tĩnh, thuận tiện di chuyển ra cao tốc Pháp Vân, Trần Thủ độ, Ngọc Hồi, BV Nội Tiết TW, công viên Yên Sở, bến xe...
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Đường Đền Lừ - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Tòa căn hộ chung cư nằm ở vị trí gần đường đôi Tân Mai nối dài, gần chợ đầu mối, gần công viên, NH trường học, đặc biệt là khu liên kế thoáng mát dân...
      Đường Đền Lừ, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      căn hộ Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn mình bán Toà CT2A toà nhà 28 tầng + 2 tầng hầm.DT: 75.2 mét vuông, bìa đỏ chính chủ.Nhà gồm 2 PN và 2...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      căn hộ 282 đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, HN.Vị trí toà nhà ngay gần chợ dân sinh, Times City, công viên Yên Sở, sinh hoạt và đi lại đều rất tiện.Căn 2 PN...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà CT1 căn hộ chung cư Gelexia 885 Tam Trinh.logia nam, cửa Bắc View timecity.Có slot oto dưới hầm.DT: 74 mét vuông căn hộ...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.75 tỷ 74 m2 37,17 triệu/m2
      Cần bán 2,750 tỉ.Có gia lộc giảm giá cho khách nhiệt tình mua nhanh.chung cư 2 PN toà CT1 DT 74m2, căn hộ chung cư Gelexia 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng...

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 20m tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      7 TẦNG 2 THANG MÁY - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG - DOANH THU 500TR/năm- Nhà nằm trong khu phân lô X2A bên cạnh là dự án Gamuda , Cv Yên Sở . Cách bên xe nước ngầm ,...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 7m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 154 m2 58,45 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini Hoàng Mai - kiến trúc pháp - thiết kế hiện đại - nhà đẹp - rộng thoáng.DT 154m2 x 4 tầng, MT 7m.Thiết kế nhà bài trí cực đẹp,...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 32 m2 78,13 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà nằm vị trí đẹp, gần phố, full công năng sử dụng, tiện ích xung quanh nhiều.- Nhà thiết kế 6 tầng:+ Tầng 1: Để xe, bếp, vệ sinh,  toilet.+...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khuyến Lương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng nở hậu, giá đầu tư quá hợp lý, ngõ thông, gần nhà văn hóa, hàng xóm Gamuda.+ Vị trí đẹp, mặt ngách thông ra ngõ Khuyến Lương, đê Nguyễn Khoái,...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Nhà mới 4 tầng 35 mét vuông ngõ 296 Minh Khai, Hoàng Mai. Ngõ thông thoáng, liên hệ ngay: 0383 282 ***.Nhà nằm vị trí đắc địa, lô góc, mặt ngõ 296...
      Ngõ 296, Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      - Chủ quan chức về hưu bán nhà về quê xây biệt phủ.- Nhà thuộc đất phân lô khu đô thị Đại Kim, đáng sống bậc nhất Q. Hoàng Mai.- DT 60m2 thiết kế hiện...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công Thượng, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 31 m2 141,3 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh - ba gác đỗ cửa - ngõ thông - ở sướng.bán ngay nhà đẹp Định Công Thượng 31m2 5T MT 5m, giá chỉ 4.38 tỉ Hoàng Mai. hotline 0328 016 ***.+...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khoái, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      + Nhà đẹp, xây chắc chắn, ngõ trải nhựa, 150m ra Nguyễn Khoái.+ Nhà xây 2.5 tầng, kiên cố chắc chắn, còn gần như mới, MT rộng, có sân để xe riêng.+ bìa đỏ...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!