Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.560 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      BÁN NHÀ LĨNH NAM  XÂY MỚI - NGÕ THÔNG 42m2 5 tầng! hotline 0973 928 *** . Thiết kế gồm:- Tầng 1: Khách + Bếp +  toilet.- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Bán ngôi nhà chính chủ tài chính 7-8 tỉ trong khu phân lô chợ 5 tầng Tam Trinh, Hoàng mai. Nhà mới đẹp, Nội thất long lanh. Khách mua chỉ việc xách va li...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      GẦN PHỐ - NHÀ MỚI ĐẸP - nội thất đầy đủ,- vị trí: Cách phố vài bước chân, ngõ Ba gác tránh xe máy, rất gần đại học QTKD, trường Tiểu học,2,3,- bìa đỏ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      Nhà phân lô trong KDC văn minh Đền Lừ, Q. Hoàng Mai, chia lô đều nhau mặt đường lớn. oto vào nhà, nhà sửa lại hoặc xây mới. Khuôn đất đẹp.- Thông số: DT 38...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 45 m2 114,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP , oto ĐỖ CỬA, KD NHỎNGÕ THÔNG TỪ NGUYỄN CHÍNH , TÂN MAI+ DT 45 mét vuông xây mới 5 tầng kiến trúc hiện đại+ Thiết kế mỗi tầng 1 phòng rộng WC ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 71 m2 123,24 triệu/m2
      _ nhà nằm ngay mặt ngõ thông , phố giao với Tam Trinh ,oto lùi vào tận cửa _ nhà cách mặt phố lĩnh nam ~ 50 m , đối diện là tòa căn hộ chung cư horizen...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 30 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 30 m2 200 triệu/m2
      Nhà vừa xây đc 2 năm, còn rất mới. Chủ tự xây tâm huyết. Chỉ cách mặt phố 10m, ngõ tương đối rộng thông ra Kim Đồng, xe 3 gác đỗ cửa, nhà có thể KD nhỏ...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      - cần bán ngay ngôi nhà phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 56 mét vuông, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm.- - vị trí đắc địa, siêu hiếm,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khuyến Lương - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Xe ba gác vào tận cửa. Thoáng, an ninh đảm bảo.Chỉ vài bước chân ra đầu ngõ oto tránh. Đường Khuyến Lương đang phát triển mạnh, tiềm năng, giao thông...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 58 m2 144,83 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 58 mét vuông, phân lô 2 mặt thoáng, thang máy, KD - VP, oto đỗ sát cửa, ngõ sạch sẽ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 59 m2 132,21 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 59 mét vuông, phân lô, thoáng trước sau, ngõ oto phi vèo vèo, siêu hiếm.- - Vị trí...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 56 mét vuông, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm.- - vị trí đắc địa, siêu hiếm,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 55 m2 129,1 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 55m2, phân lô, thoáng trước sau, ngõ oto phi vèo vèo, siêu hiếm.- - Vị trí đắc địa không...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      Nhà mình bán 5 tầng nằm ở ngõ 139 Tam Trinh, nhà vừa xây đc vài năm. Vị trí gần Times city, chợ Mai Động rất thuận tiện an sinh xã hội. Nhà có 3 PN,...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bằng A - Hoàng Mai, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 38 m2 164,48 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Nhà đẹp phố Bằng Liệt - oto ngủ trong nhà - 4 ngủ - hai mặt ngõ, 3 thoáng - nhà đẹp long lanh - công năng đủ - giá 6,25 tỉ.+ DT 38m2, 4,5...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 60m2, thang máy, phân lô, 2 mặt thoáng, oto đỗ KD - VP......- - Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót lại,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      bán gấpCần bán nhà xây mới Nguyễn Chính , Hoàng Mai , Thủ đô Hà Nội- (DTXD 72m2 x 5 tầng).Có Thang máy- Kết cấu móng nhà, ép cọc, khung bê tông.- Tầng...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,55 tỷ

      4.56 tỷ 33 m2 138 triệu/m2
       phần trăm ẢNH THẬT_NHÀ ĐẸP_TẶNG nội thất đầy đủ_NGÕ TRẢI NHỰA_CẠNH TÒA NAM ĐÔ_TRƯƠNG ĐỊNH.+ Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.+...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!