Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.324 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà đẹp 56 m2 tại Phố Bạch Mai - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 56 m2 124,11 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 3 ngủ, đủ công năng, ngõ tương đối rộng, thoáng, gần hồ điều hòa, Q. Hai Bà Trưng. + Nhà nằm ngay gần 2 Hồ Võ Thị Sáu, Hồ Quỳnh,...
      Phố Bạch Mai, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 25 m2 tại Phố Bạch Mai - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 25 m2 207,2 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, 2 ngủ, đủ công năng, sau quy hoạch ra sát Mặt phố, Q. Hai Bà Trưng, chỉ nhỉnh 5 tỉ☀️ Mô tả: Sau quy hoạch cách 1 nhà ra phố, giá trị tương lai...
      Phố Bạch Mai, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 75 m2, giá 5.3 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Amber Riverside 622 Minh Khai, Hai Bà Trưng. Dự án liên kế sát Times City, thông với khu căn biệt thự, shop house của...
      Số 622 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 75 m2, giá 5 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Bán các chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Sky Garden Minh Khai.Bán chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Sky Garden...
      Số 423 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 71 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 71 m2 97,19 triệu/m2
      - Bán nhà đường Trương Định, phân lô oto 71m 5 tầng dân xây cực kỳ tâm huyết, chính chủ cẩn thận chọn từng viên gạch lát nhà, toàn bộ nội thất nhập khẩu...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 80 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 phòng ngủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại tòa Park Hill Times City, 458 Minh Khai, HBT, HN-Thiết kế...
      Số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 58 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Vài bước chân ra mặt phố, nhà đẹp, trước nhà rất thoáng sáng, xung quanh đều có khe thoáng Khách mua ở an sinh xã hội thì quá đỉnh.T1: Sân, bếp, để xe,...
      Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 41 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 41 m2 168,3 triệu/m2
      + Thiết kế: Nhà xây 4 tầng thoáng sáng, 3 PN, đủ công năng, mới đẹp, ở luôn. + Vị trí: Nhà nằm mặt ngõ thông, KD, gần phố, cách mặt đường oto tầm 20m,...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 33 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 33 m2 193,94 triệu/m2
      SIÊU PHẨM XUẤT HIỆN - 15M RA PHỐ ĐẠI LA - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - SÂN ĐỂ 4_5 XE MÁY - GẦN NHIỀU đại học - BV LỚN - TIỆN ÍCH NHIỀU VÔ...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 38 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      +  Anh Hải bán nhà để chuyển lên chung cư, nhà nằm ở vị trí trung tâm, cách 15m ra đường ô tô tránh, ngay sát vách trường học...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
       - DT căn hộ chung cư như sau: 90 mét vuông, thiết kế vuông vức với 2 PN rộng gian bếp riêng, View thoáng mát  - Nội thất trong...

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      Do cần tiền cho công việc KD nên tôi cần bán ngay 2 căn 3 phòng ngủ nhanh trong tháng này:* Căn 10 tòa A.- DT: 99 m2.- logia: Nam rất mát.- View nhìn...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      Bán chung cư Times City 3p ngủ 117m2. Tầng cao view thoáng. nội thất đầy đủ như hình. Giá nhỉnh 6 tỉ bao toàn bộ phí thuế. Xem nhà contact 0817 799...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      căn hộ Kinh Do buiding, 93 Lò Đúc có vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng.* Các loại DT căn hộ chung cư:+ căn hộ chung cư 2 PN: 92,6 mét vuông;...
      93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, 93, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Bán nhà - Bạch Đằng - HBT - gần phố - lô góc - MT rộng - nhà thoáng đẹp - ngõ tương đối rộng.- Bạch Đằng 48 mét vuông, 4T, MT 7.5m, 5 tỉ Hai Bà...
      Đường Bạch Đằng, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Bán nhà Trương Định, Hai Bà Trưng 5,8 tỉ, DT 56m2, MT 4m, 5 tầng 1 tum.Nhà dân xây, kiên cố và hiện đại chủ ở rất lộc.Tầng 1: Phòng khách, bếp và vệ...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 65 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực không có căn thứ hai nói không với quy hoạch không tranh chấp.+ Vị trí oto lùi cửa trung tâm Q. Hai Bà Trưng hàng xóm Time city.+ HỒ sinh...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Mai, Hai Bà Trưng, ngõ thông KD mọi mô hình, oto qua nhà, tặng lại toàn bộ nội thất.Chính chủ định cư nước ngoài cần nhượng lại nhà mặt tiền...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hai Bà Trưng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hai Bà Trưng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hai Bà Trưng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hai Bà Trưng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hai Bà Trưng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hai Bà Trưng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.