Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 52 m2 104,81 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố NGUYỄN LƯƠNG BẰNG - LÕI GỐC ĐỐNG ĐA - 20M RA ô tô - BAGAC PHI - NGÕ THÔNG THOÁNG SÁNG - Ở SƯỚNG - an sinh xã hội ĐỈNH - DÂN TRÍ CAO-...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Hong Kong Tower, 5 phòng ngủ, 376 m2, giá 22,56 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      22.56 tỷ 376 m2 60 triệu/m2
      Suất ngoại giao vào tên trực tiếp chủ đầu tư:chung cư 376m2: Thông 2 tầng, thô nguyên bản.Cửa chính: hướng Tây Nam.logia: hướng Đông Bắc.Xem nhà LH:...
      Dự án Hong Kong Tower, Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, DT 80m2 x MT 10m, KD coffee, Giá: 21.5 tỉ. Đống Đa.MẶT PHỐ LỚN - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - MT KHỦNG - HIẾM - HIỆU SUẤT...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 42 m2 102,15 triệu/m2
      NHÀ CÒN RẤT MỚI, Ở LUÔN, 4 phòng ngủ, 2 MẶT THOÁNG, CÓ SÂN ĐỂ XE, KHU TRUNG TÂM NHIỀU TIỆN ÍCH.Mô tả: - Ngõ 354 TrưỜNG chinh thông sang 22 Tôn Thất...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      Hoàng Cầu - Đống Đa - nhà đẹp - thang máy - nội thất đầy đủ tân cổ điển - phân lô ô tô tránh đỗ ngày đêm.Trần Quang Diệu 50m2 x 7 tầng. Giá 16.2 tỉ.- Mô...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 558 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 180 tỷ

      180 tỷ 558 m2 322,59 triệu/m2
      Đất mặt phố trung tâm Đống Đa - MT siêu rộng - đường thông hè thoáng - giá đầu tư - 2 thoáng.+ Vị trí đẹp, nhìn sang vườn hoa đại học Thuỷ Lợi, đại học...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 49 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 49 m2 108,58 triệu/m2
      căn nhà phố HÀO NAM - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - 40M RA MẶT PHỐ HÀO NAM - BAGAC ĐỖ CỬA - NGÕ NÔNG - THOÁNG SÁNG - an sinh xã hội ĐỈNH - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN-...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 49 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 49 m2 108,58 triệu/m2
      ngôi nhà phố HÀO NAM - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - 40M RA MẶT PHỐ HÀO NAM - BAGAC ĐỖ CỬA - NGÕ NÔNG - THOÁNG SÁNG - an sinh xã hội ĐỈNH - TIỆN ÍCH NGẬP...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà NGÕ Ô TÔ LÁNG HẠ - 37M2 5 Tầng MT 4.2m - GIÁ 6.8 tỷ - GIÁ CẢ HỢP LÝ TRONG KHU VỰC

      Thỏa thuận 37 m2
      - Ngôi nhà nằm trong ngõ ô tô, trung tâm Đống Đa, khu vực hiếm nhà bán, nhà đẹp ở ngay giá cả cực kì hợp lý so với khu vực. Tiện ích xung quanh không thiếu...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 38 m2 302,64 triệu/m2
      Nhà mặt phố Nguyên Hồng 4 tầng 38m chỉ nhỉnh 11 tỉ KD đỉnh, vỉa hè đá bóng, 3 ô tô tránh.- Nhà mặt PHỐ ĐẸP siêu hiếm NHÀ BÁN 2 thoáng Vĩnh viễn, đối diện...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ phân lô Hoàng Cầu, garage ô tô, 5Tx 68 mét vuông x MT 4.6m. Tặng nội thất, Giá: 12 tỉ. Đống Đa.Trung tâm Đống Đa - ô tô - ba...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 127 Hào Nam, Q, Đống Đa với những đặc điểm sau:- Ngõ trước nhà oto, KD tốt- Cách mặt phố Hào Nam vài bước chân- Ngõ thông ra 8B Vũ Thạnh - Vài...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      Nằm trên trục đường nối Đống Đa - Ba Đình - Tây Hồ và Cầu Giấy - Thanh Xuân131 mét vuông 6m.tiền 8 tầng 12phòng Thờ Sân vườn Thang máyĐường rộng...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 55 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Láng Hạ - Q. Đống Đa - 7 Tầng Thang Máy - nhà để xe Ôto Đỗ Trong Nhà - DT 55 mét vuông - giá 11.9 tỉ Phố Láng Hạ - Q. Đống Đa Ngõ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán GẤP nhà Đường Láng, ĐĐ, 36m2 5T TM: 5m - CÁCH 45M ĐƯỜNG Ô TÔ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GIÁ Thương lượng 5.1 TỶ

      5.1 tỷ 36 m2 141,67 triệu/m2
      BÁN GẤP - CÁCH 40M ĐƯỜNG Ô TÔ - GẦN PHỐ - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - KHU VỰC AN SINH TỐT - NHÀ ĐẸP Ở NGAY. - Nhà ở gần ngay Ngã Tư Sở, di chuyển theo hướng nào...
      Đường Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 7 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      + Khu vực phân lô vip của Q. Đống Đa, oto tải qua nhà. Thông các phố lớn như Hoàng Ngọc Phách, Nguyên Hồng, Láng Trung, Nguyễn Chí Thanh...+ Nhà 3 tầng cũ,...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 92 m2 173,92 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô Nguyễn Chí Thanh, dân trí cao, KD sầm uất, vip nhất Đống Đa.+ Chủ xây tâm huyết 5T, MT 7.4m, thiết kế phù hợp cho thuê, KD đa lĩnh...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 54 m2, mặt tiền 6m tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 54 m2 135,19 triệu/m2
      GẤP- CHỦ CẦN BÁN ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI - NHÀ THÁI THỊNH oto SU CÓC ĐỖ CỬA- NỘI THẤT CHÂU ÂU- 54M 7TỶ3 CÓ thỏa thuậnNHÀ CHỦ TỰ XÂY, Ở đc VÀI THÁNG BÁN ĐỂ...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm