Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - Vip Thái Hà - 2 mặt thoáng trước sau - garage - KD.Nhà nằm mặt ngõ Thái Hà (Đống Đa) có DT 50 mét vuông, 4 tầng, giá chỉ 9.5 tỉ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 85 m2 170,59 triệu/m2
      Phân lô - oto - 3 thoáng - KD mọi loại hình - cho thuê văn phòng.- ngôi nhà có DT 85 mét vuông, MT 4,6m thuộc khu phân lô vip phố Thái Hà (Đống Đa),...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 76 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 76 m2 148,69 triệu/m2
      oto đỗ cửa - ngõ nông - KD đỉnh.Nhà nằm ở mặt ngõ Thái Hà, cách phố ~ 2 - 30m. Có DT 76m2, 4 tầng, MT 4m.Giá chỉ 11tỷ300 (Còn TL).Vị trí trung tâm Q. Đống...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 57 m2 243,86 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô ngõ 61 Hoàng Cầu MT KD vỉa hè oto dừng đỗ giá 13.9 tỉ.Chính chủ cần bán nhà khu phân lô ngõ 61 Hoàng Cầu đối diện trung tâm Q. ủy Đống...
      Ngõ 61, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 0 m2
      Anh trai em chính chủ nhờ bán ngôi nhà phố Thái Hà như ảnh. Ngõ 2 oto tránh nhau.S: 54,4m2.Nhà 4 tầng. Lô góc đẹp.Bán full đồ như ảnh.Hộ khẩu Đống Đa -...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tôn Đức Thắng 45 mét vuông 5 tầng 5 ngủ - 4.5m MT! THÔNG SỐ - Nhà cách ô tô tránh vài bước chân ô tô đỗ cửa khu vực an ninh cực...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp Thịnh Quang 38  mét vuông, 5 tầng, MT 5 m, giá 4.3 tỉ Đống Đa.Nhà đẹp - gần phố - trung tâm ngã 4 Sở - tiện ích ngập tràn.Mô tả:- Vị...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Nhà đẹp Trần Quang Diệu, Đống Đa, dát vàng, phân lô, oto 50m 17 tỉ.Mặt ngõ phân lô oto tránh, đỗ ngày đêm. Ngõ thông đi sang ngõ khác, ra view hồ Hoàng Cầu...
      Ngõ 8, Đường Trần Quang Diệu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 54 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 54 m2 114,82 triệu/m2
      Lô góc 2 thoáng - trước nhà ô tô - 10m ra ô tô tránh - ngõ nông - ở sướng- DT: 54m2 x 5 tầng- MT: 4m- Giá: 6,2 tỉ ( thỏa thuận )- Nhà đẹp trên con phố...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      - Vị trí nhà ngõ 3 Thái Hà (68 Nguyễn Văn Tuyết). Đường thông thoáng, yên tĩnh, thoáng mát, gần phố di chuyển thuận tiện.- DT 50 mét vuông, Thiết kế:...
      Ngõ 3, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 51 m2 233,34 triệu/m2
      oto tránh - KD - garage oto - view hồ - ngõ thông - vị trí siêu đẹp - siêu hiếm.Mô tả:+ oto tránh, garage oto, vị trí siêu đỉnh.+ Ngõ thông, KD đỉnh, view...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp phố Tây Sơn, ô tô đỗ gần, 2 thoáng, Nở hậu. Giá 5.5tỉ TL - DT 40m2 x 4 tầng mt 5 m - Vị trí : ngõ tương đối rộng thông ra bể bơi Thái Hà,...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      - Bán nhà Phân Lô Phố Hào Nam, Đống Đa ô tô vào nhà, giá 16.8 tỉ TL - DT 80 mét vuông x 5 tầng mt 4.9 m - Vị trí : Phân lô vip phố Hào Nam, Ngõ to...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 35 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 6 TẦNG - THÔNG SÀN THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - THÁI HÀ ĐỐNG ĐA - LÔ GÓC 35M , 6 TẦNG . MT 5M . GIÁ 8.5 TỈ Mô tả : - Ngõ thông, phân lô...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà khu Víp Thái Hà, Đống Đa, 75m2, mới cứng MT 5,5m+ Nhà đẹp, nằm sau Đại Sứ Quán USA.+ Nhà cách phố Thái Hạ - Láng Hạ ~ 150m, Ngõ 29 Láng là ngõ ...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ VĂN CHƯƠNG 5 TẦNG, 40m2, MT 4 MÉT, GIÁ 7.9 tỉ, LÔ GÓC, oto VÀO NHÀ, KD CÁC LOẠI HÌNH.* Mô Tả :- Vị Trí đắc địa, đường rộng oto đi qua lại,...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      CỰC VIP ! căn hộ chung cư MINI PHẠM NGỌC THẠCH- ĐỐNG ĐA -THANG MÁY -7 TẦNG - 7 PHÒNG STUDIO CAO CẤP -DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG -GẦN VINCOM PHẠM NGỌC THẠCH...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 69 m2 tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 69 m2 147,83 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini cực đẹp phố Tây Sơn , Q. ĐỐng Đa, Thang máy, ô tô, dòng tiền khủng.DT 69 mét vuông x 7 tầng, thiết kế tiêu chuẩn tòa...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm