Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 51 m2 tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 51 m2 231,38 triệu/m2
      oto tránh - KD - garage oto - view hồ - ngõ thông - vị trí siêu đẹp - siêu hiếm.Mô tả:+ oto tránh, garage oto, vị trí siêu đỉnh.+ Ngõ thông, KD đỉnh, view...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 86 m2, thỏa thuận tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Dự án VIP nhất Q. Đống Đa giá chỉ từ 80tr/m2.- căn biệt thự xanh trên không trung tâm Q. Đống Đa.- Chuẩn logia xanh, hệ thống tưới nước tự động, chăm sóc...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DT bìa đỏ 55,5 m, đã cơi nới ban công thành 65m sử dụng thực tế.- ngôi nhà đc phân cho chính chủ theo diện tập thể đc...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng.Chính chủ cần bán căn họ cao cấp tại tòa Tân Hoàng Minh - Hoàng Cầu.Dt 115 mét vuông, 3 ngủ, căn hộ góc thoáng.full nội ...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      4.5 tỷ 111 m2 40,55 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 PN DT 111m tại căn hộ chung cư Capital Garden 102 Trường Chinh, 2 vệ sinh, logia thoáng mát, tầng trung. Căn này thiết kế thực...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT bìa đỏ 55,5 m, đã cơi nới ban công thành 65m sử dụng thực tế.- ngôi nhà đc phân cho chính chủ theo diện tập thể đc nhà nước...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Phố Chùa Bộc - Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư Chùa Bộc Phạm Ngọc Thạch full đồ ở ngay.Chính CĐT - CK cao - nhận nhà đón tết.Tách sổ vĩnh viễn - oto đỗ cửa.1. Vị trí căn ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá rẻ tại Phố Xã Đàn - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư Xã Đàn, Khâm Thiên, full đồ ở ngay.Chính CĐT - CK cao - nhận nhà đón tết.Tặng ngay 1 cây vàng/ hoặc CK vào giá.1. Vị trí...
      Phố Xã Đàn, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      2.32 tỷ 75 m2 30,94 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà tập thể Vĩnh Hồ cần bán:DT 75  mét vuông, 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, phòng khách riêng, nội thất đầy đủ: 3 điều hòa, 2 nóng ...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      2.32 tỷ 75 m2 30,94 triệu/m2
      Căn tập thể Vĩnh Hồ, 75 m2, thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, chỉ 2.32 tỉDT 75 m2. Nhà thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá tốt tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 PN 2 vệ sinh. DT 102m2, tòa B dự án Sky City Tower 88 Láng Hạ.căn hộ chung cư view cực thoáng, căn hộ chung cư hoàn...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá tốt tại Đường Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      chủ đầu tư bán căn hộ Cát Linh - Hào Nam - Ô Chợ Dừa - nội thất đầy đủ.Tòa căn hộ lô góc - căn hộ chung cư cao thoáng - oto đỗ cửa.Tòa căn hộ đc...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      5.75 tỷ 69 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi Chính Chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Lancaster Luminaire tại 1152 Láng , Đống Đa - Vị trí vàng kết nối 3 Q.: Đống Đa, Cầu giấy, Ba...
      Dự án Lancaster Luminaire, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 4 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4 tỷ 47 m2 85,11 triệu/m2
      (Thông báo) CĐT dự án Green Diamond 93 Láng Hạ thông báo:Chúng tôi chính thức ra quỹ 16 căn hộ chung cư rẻ nhất tại dự án Green Diamond(93 Láng Hạ), CK...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 815 triệu tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      815 triệu 58 m2 14,06 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ chung cư N02 Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa.call ngay Hưng CĐT để mua nhà: 0982 882 ***.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà tầng 1 tập thể Vĩnh Hồ cần bán:DT 75  mét vuông, 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, phòng khách riêng, nội thất đầy đủ: Máy giặt, tủ...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội
      G
      Chính Chủ - Miễn Trung Gian Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,49 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2.5 tỷ 70 m2 35,58 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ tập thể Đặng Tiến Đông Tầng 2 - Sổ to - 70 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh nhà đẹp ở ngay.- Nhà mình bán là tầng 2 -...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,95 tỷ tại Phố Lương Định Của - Đống Đa - Hà Nội

      4.95 tỷ 160 m2 30,94 triệu/m2
      Tập thể tầng 1 DT khủng 160 mét vuông - hai oto để trong nhà - nhà 3 mặt thoáng.+ Vị trí: Phố Lương Định Của, tiện ích bạt ngàn. Gần nhiều trường đại...
      Phố Lương Định Của, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm