Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.770 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Cực phẩm - ngõ thông - oto gần nhà - 2 mặt thoáng - tặng toàn bộ nội thất.Mô tả: Nhà xây 4 tầng, thiết kế mỗi tầng 2ngủ. Nhà cực kì thoáng mát. Thoáng trước...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 40 m2 387,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hồ Đắc Di Tây Sơn Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa.liên hệ ngay: 0988 043 ***.* DT đất: 40m2.* Nhà xây 5 tầng, từ tầng 2 trở lên DT 60m2, MT...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Cát Linh - Đống Đa, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 0 m2
      DT: 50.2m2*5T*MT: 4.8m.Giá cực tốt - chính chủ vui vẻ sẵn sàng giao dịch (rất thiện chí bán - có TL san sẻ lộc lá).Nhà dân xây khung cột bê tông kiên cố....
      Phố Hoàng Cầu, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 43 tỷ

      43 tỷ 110 m2 390,91 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, KD sầm uất đông đúc ngày đêm.+ Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, 3p ra hồ Hoàng Cầu, 8p lên Quảng Trường Ba Đình, Hồ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouse 521 m2, giá 12 tỷ tại Phố Chùa Bộc - Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội

      12 tỷ 521 m2 23,04 triệu/m2
      - Kính gửi Quý KH:Dưới đây là danh sách các sàn thương mại dịch vụ khối đế tòa nhà có hiệu xuất cho thuê và dòng tiền cao chủ đầu tư đang cần sang ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn shophouse 7 tầng, 120 m2, giá tốt tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      - Độc quyền chào bán 1một căn nhà phố thương mại mặt đường Chùa Láng.- KDC sầm uất, đối diện ĐH Ngoại Thương, học viện Ngoại Giao, bệnh viên Nhi, BV...
      Dự án Langs Village, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,99 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      1.99 tỷ 70 m2 28,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tập thể Kim Liên chỉ 1,99 tỉ ở luôn.- DT trên sổ 30m sử dụng thực tế 70m.- logia dài thoáng sáng thiết kế 1 PK 2 phòng ngủ  phòng ...
      Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      2.32 tỷ 75 m2 30,94 triệu/m2
      Nhà đẹp khu A tập thể Vĩnh Hồ. DT 75 m2, 2 ngủ 2  toilet, phòng khách riêng, nội thất đầy đủ: 3 điều hòa, 2 nóng lạnh, bếp từ đôi, hút mùi, sàn gỗ,...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa - Hà Nội

      7.8 tỷ 155 m2 50,33 triệu/m2
      Bán căn hộ B4 Kim Liên Q. Đống Đa (Tòa Mới).- Dt: 155 mét vuông, 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh + 2 logia căn hộ góc đã sửa lại và làm mới toàn bộ...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,46 tỷ tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội

      5.46 tỷ 105 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Mipec Tower - 229 Tây Sơn.DT 105 mét vuông có 2 PN, 2 vệ sinh.Nhà sửa sang đẹp, có nội thất đầy đủ.Hướng nhà hướng ...
      MIPEC Towers, 229, Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      2.44 tỷ 80 m2 30,38 triệu/m2
      Bán nhà tập thể siêu phẩm đường Láng ngay ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Láng - Trần Duy Hưng, 10m ra phố, trung tâm Đống Đa. oto đỗ chân cầu thang.- Nhà thuộc...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,35 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      5.35 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc tầng 10- DT: 120 mét vuông.- logia tây Nam, cửa chính hướng Đông Bắc..- Nhà thiết kế căn hộ góc 3 phòng ngủ, 3...
      Dự án 102 Trường Chinh Meco, Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 50 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà Tôn Thất Tùng 45/50m2*5 tầng - lõi Đống Đa - ngõ thông KD - tặng toàn bộ nội thất - lô góc 3 thoáng - thông số vàng chốt nhanh.Mô tả:+ Lõi Đống Đa,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lương Định Của - Đống Đa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      HIẾM ĐỐNG ĐA 40M 4T MT 4M CHỈ 7,8tỉ, oto CỰC GẦN PHỐ KD mô tả: nhà có vị trí thuận tiện, oto dừng đỗ vào nhà thoả mái, cách mặt phố chỉ 30m - giao thông...
      Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Nhà mới đón tết! Hơn 6 tỉ - Đường Láng - 44m2 - 5 tầng - 6 phòng ngủ - dân xây chắc chắn, bìa đỏ chính chủ.+ Thiết kế:- T1: Khách, bếp,  phòng ...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 44 m2 247,73 triệu/m2
      Nhà siêu đỉnh, 5t*44m, cách mặt phố đường Láng hơn 100m, oto vào nhà.- DT 44 mét vuông.- MT 5.3m.- Thiết kế mới 5 tầng.T1: nhà để xe oto, Phòng...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán gấp nhà NGUYỄN PHÚC LAI, ĐỐNG ĐA, PHÂN LÔ, garage, DT 64.9m2 x 5T, MT rộng hơn 11 tỉ. + Gia đình chuyển mua căn hộ cần bán ngay nhà mặt tiền Nguyễn...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Thanh Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      - Vị trí đẹp gần phố, ngay ngã 4 Nam Đồng, ngõ thông thoáng, oto đỗ cửa vào nhà, KD bất chấp.- Khu vực dân trí cao, văn minh, xung quanh nhiều tiện ích,...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm