Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.766 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      oto ĐỖ CỬA - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA- NHÀ ĐẸP Ở NGAY - nội thất cao cấp - SỔ NỞ HẬU.MÔ TẢ:- Vị trí nhà cách phố ~ 100m, đường trước nhà rộng oto đỗ, hàng xóm...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 27 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 27 m2 233,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - ĐƯỜNG LÁNG - ĐỐNG ĐA - MẶT NGÕ KD Mô tả+ DT 37m2 - 7 tầng - 4.5m MT 👉 Nhà 7 Tầng mới:✅ 📕 Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch+...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà Hào Nam, oto đỗ cổng, DT 50 mét vuông 5 tầng, 5 ngủ.Vị trí: Nằm ở tuyến phố đẹp nhất Hào Nam, cách đường Hào Nam 20m, ngõ trước nhà để đc 3 -...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 9 tầng, 50 m2, mặt tiền 12m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Vị trí nhà căn hộ góc MT rộng, cho thuê KD và ở tuyệt vời!Thiết kế 9tầng nhiều công năng sử dụng.Giao thông ngay gần ngã 5 Xã Đàn trung tâm Q. Đống Đa...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 105 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 105 m2 233,34 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ bán ngôi nhà phố trung tâm Đống Đa, 105 mét vuông, 6 tầng, Mt7,6 + Nhà nằm ngay view trường chuẩn quốc gia+ Thiết kế: Nhà xây 6 tầng,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 51 m2 250,99 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ PL 82 Nguyễn Phúc Lai 51m 5 tầng MT 4,1m. Vị trí cực đẹp, gần đoạn giao ngõ 34 Hoàng Cầu, đường trước nhà cực rộng, oto dừng đỗ ngày đêm....
      Ngõ 82, Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 16 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 16 m2 123,75 triệu/m2
      Bán nhà Q. Đống Đa, nhà nhỏ xinh, 4 tầng, đủ công năng, bìa đỏ riêng vuông vức.Nhà bán nằm ngay ngõ 242 Xã Đàn đi vào, nhà đằng sau trường Tiểu học...
      Ngõ 242, Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 50 m2 252 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ PL Võ Văn Dũng 50m 5 tầng MT 4,2m. Vị trí trung tâm, sát mặt phố gần nút giao Hoàng Cầu - Võ Văn Dũng, vài bước ra hồ, oto đỗ cửa ngày đêm...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 30 m2 206,67 triệu/m2
      Bán Nhà Đống Đa, phố Hồ Đắc Di xây 5 Tầng chỉ nhỉnh 6 tỉ. ô tô đỗ cổng. 💥💥💥LÕI ĐỐNG ĐA - ô tô ĐỖ CỬA - CỰC GẦN PHỐ - KD - KHU VỰC HIẾM BÁN - CHỦ XÂY Ở...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 38 m2 120,53 triệu/m2
      Bán nhà Chùa Láng, gần ĐH Ngoại Thương 10m ra ô tô tránh, nhà dân xây tâm huyết ở luôn, hai thoáng.DT: 38 mét vuông, 4 tầng, MT: 4.5m gia chào 4,58...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 55 m2 414,55 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Phố Huỳnh Thúc Kháng vỉa hè oto tránh KD DT 55  mét vuông MT 5,5 m giá 22.8 tỉ.Nhà 5 tầng xây KCBT thiết kế vừa ở vừa KD.Đường rộng,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 27 tỷ

      27 tỷ 52 m2 519,24 triệu/m2
      Mặt phố Ô Chợ Dừa, vỉa hè 3 oto dừng đỗ, KD đỉnh cao, phố víp Đống Đa.Dt: 52/61m, MT 4,2m (giá 27tỉ) thỏa thuận.Vị trí: Trung tâm ngã 6 Ô Chợ Dừa giao...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 40 m2 119,5 triệu/m2
      Hàng hiếm - Đống Đa - gần vườn hoa 1/6, vườn hoa Trần Quang Diệu - trước nhà rộng sáng - không gian thoáng mát - nhà đẹp ở luôn - sổ hoa hậu.DT: 40m2 x...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 130 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 60 tỷ

      60 tỷ 130 m2 461,54 triệu/m2
      - Nhà cũ hiện đang cho thuê tạm 100 tr/ tháng, lô góc 2 mặt thoáng KD đắc địa.- Khu trung tâm dân trí cao, KD nhiều loại hình dịch vụ, xây tòa nhà văn phòng...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 558 m2, mặt tiền 15m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 185 tỷ

      185 tỷ 558 m2 331,55 triệu/m2
      Nhà đất đẹp mặt phố - giá đầu tư - 2 thoáng.+ Sau nhà có ngõ, thoáng trước sau.+ Khuôn đất MT rộng, tỉ lệ đủ đẹp để xây toà.+ 3 nhà đều cũ xác định bán vị...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 45 m2 400 triệu/m2
      Mặt phố rất đẹp cạnh hồ Hoàng Cầu 45m2 MT 3.5m - 3 tầng 18 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà mặt phố Võ Văn Dũng ngã 4 Võ Văn Dũng - Trần Quang Diệu, 3 bước ra phố...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 35 m2 tại Phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 35 m2 400 triệu/m2
      - Nhà ngay ngã 4 An Trạch - Cát Linh - Trịnh Hoài Đức.- Thiết kế:+ Tầng 1: Mặt bằng KD, VS.+ Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng, VS.+ Tầng 6: Phòng thờ, sân...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 380 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 255 tỷ

      255 tỷ 380 m2 671,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh tòa văn phòng hạng B cao cấp mặt phố Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, TP Hà Nội. DT 380 mét vuông * 13 tầng * 18m MT, giá 255...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm