Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán biệt thự 7 tầng, 65 m2, giá 20 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      + Chính chủ bán căn nhà phố liên kế, Hoàng Cầu, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, TP Hà Nội.+ DT 65 mét vuông, 7 tầng, thang máy hiện đại, MT 4.3m, garage +...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 106 m2, giá 24 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      24 tỷ 106 m2 226,42 triệu/m2
      Bán biệt thự 5 tầng, phân lô Đống Đa, garage ô tô, quan chức, 106 mét vuông, mt 8m, 24 tỷ.Mô tả:+ Biệt thự nằm trong khu phân lô yên...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 125 m2, giá 21 tỷ tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      21 tỷ 125 m2 168 triệu/m2
      Bán biệt thự Hào Nam, Ô Chợ Dừa, phân lô, cách mặt phố 30m, 125m, mt 7m, 21 tỷ.Mô tả: + Biệt thự nằm tại con phố Hào Nam , cách mặt phố...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 110 m2, giá 23,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      23.5 tỷ 110 m2 213,64 triệu/m2
      MS: LETIEN365CD- Vị trí : nằm trong khu phân lô nhiều quan chức ở. oto ra vào thoải mái. Khu vực trung tâm, sát Ba Đình, Hoàn Kiếm, tiện ở hoặc KD Văn...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 70 m2, giá 21 tỷ tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà đất phố Giảng Võ DT 70 mét vuông MT 4,5m nhà cũ tính đất, nhà nằm trong khu phân lô dân trí cao, an ninh đảm bảo, đường hè rộng 10m 3 oto...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      MS: NGOCANH365B.- Vị trí trung tâm Đống Đa, kết nối nhiều phố lớn, tập trung nhiều NH, văn phòng, BV, trường học. Dân trí cao.- Phía trước nhà đường to, có...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 78 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Tây Sơn - Đống Đa - Hà Nội

      20.5 tỷ 78 m2 262,83 triệu/m2
      + Nhà nằm dãy đẹp nhất khu, lòng đường 12m vỉa hè 2 bên.+ Vừa ở vừa KD, chỉ cách mặt phố 20m.+ Nhà còn đẹp, hiện để không chờ chuyển giao chủ mới.+ Sau nhà...
      Đường Tây Sơn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 21,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      Mô tả:+ Khu vực phân lô toàn lãnh đạo cấp cao ở, chỉ đúng hơn 10 m là ra tới mặt phố lớn Nguyễn Chí Thanh. 2 mặt thoáng vĩnh viễn.+ oto để trong nhà, xung...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 20,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      20.5 tỷ 160 m2 128,13 triệu/m2
      căn biệt thự có vị trí hiếm có phố Giảng Võ, oto dừng đỗ cách đúng 1 nhà, cách mặt phố Giảng Võ 40m.DT 160 mét vuông, MT 6m. Xây nhà 5T trên DT...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 20,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      20.2 tỷ 75 m2 269,34 triệu/m2
      Vị trí: Khu liên kế cao cấp, đường oto tránh, oto đỗ 5 cái trước nhà.Gần Thái Hà, Xã Đàn, Hoàng Cầu.Thiết kế: 1 tầng 2 phòng, khe thoáng trước sau lưu...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 103 m2, giá 24 tỷ tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội

      24 tỷ 103 m2 233,01 triệu/m2
      Trung tâm Q. Đống Đa - Thang máy - phân lô - oto tránh - dừng - đỗ - KD.- Nguyễn Lương Bằng, trung tâm Q. Đống Đa nối liền giữa phố Tây Sơn và phố Ô Chợ...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 10 tầng, 75 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội

      29.5 tỷ 75 m2 393,34 triệu/m2
      - Siêu phẩm tám tầng trệt tum thang máy cực đỉnh. Lô góc 2 mặt ngõ tương đối rộng + vỉa hè, trước mặt là vườn hoa lá phổi của cả KDC cao cấp Nguyên Hồng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 20 tỷ tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      liên kế vip nhất Hào Nam - MT 8m - đất siêu vượng - lộc phát - khu chính trị gia - 2 thoáng - vuông đét - xây 9 tầng - trung tâm thủ đô - sát ga Cát Linh.-...
      Ngõ 137, Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 340 m2, giá 30 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      30 tỷ 340 m2 88,24 triệu/m2
      Penthouse tầng 26 27 đc suất ngoại giao chưa có nhu cầu ở cần bán.View nhìn hồ, nhìn vào TP đồng bộ.DT 340m2 cửa vào hướng Đông Nam logia hướng Tây ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 7m tại Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh, thông phố An Trạch, Hào Nam, KD sầm uất. Khu Víp nhất Q. Đống Đa hiếm đất to bán, vài bước chân ra ga tàu điện trên cao, Văn Miếu Quốc...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 114 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 114 m2 223,69 triệu/m2
      Bán đất mặt ngõ 35 cát linh dt 114M: MT7M vị trí đẹp gần ngã 5 Hào nam. Hướng ĐB đường thông. Mặt ngõ tiện kd buôn bán cho thuê các mặt hàng. Tiện xây...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 210 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 210 m2 119,05 triệu/m2
      - Vị trí ngõ vip Thái Hà, trung tâm Đống Đa, oto đỗ cửa, gần phố, khu vực cho thuê đắt đỏ bậc nhất Thủ đô Hà Nội.- miếng đất thửa vuông đẹp, MT rộng,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      V
      Nguyễn Thị Hồng Vân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng đang KD sầm uất ngày đêm.Siêu Phẩm cự hiếm - lô đất vàng còn sót lại - trung tâm Đống Đa - vỉa hè rộng - oto tránh - KD đỉnh cao -...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Đống Đa giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đống Đa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đống Đa giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đống Đa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Đống Đa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.