Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 140 m2 357,15 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Dịch Vọng Hậu Cầu Giấy 50 tỉ 140 mét vuông MT 12m vỉa hè oto tránh KD dòng tiền 80 tr/th.+ Vị trí quyền lực, ngay ngã ba dịch vọng...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      bán nhanh! Cắt lô!Chính chủ bán nền đất Dương Khuê - phân lô, vỉa hè - ô tô tránh - KD.DT 80 mét vuông x MT 6m.Vị trí nền đất rất đẹp MT lớn, khu...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 18m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 500 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất mặt phố Phạm Văn Đồng, 500m MT 18m, đất bìa đỏ lâu dài full thổ cư, phù hợp xây tòa Văn Phòng, hotel, trụ sở công ty, hiệu suất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 14m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 300 m2 173,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN HUYÊN 52 tỉ 300m2 MT 14m VỈA HÈ KD ĐƯỜNG 40m oto CONTAINER ĐUA+ Hiện trạng nền đất 300m2 trong bìa đỏ là 173m2 số đất còn lại...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 270 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ CẦU GIẤY 80 tỉ 270 mét vuông MT 7m VỈA HÈ KD 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ oto SỔ NỞ HÂU+ Bán đất mặt phố Cầu Giấy, DT 270 mét vuông MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Tôi Cần bán ngay 70m đất tại mặt ngõ Cầu Giấy. Giá 4,1 tỉ.nền đất vuông vức có thể xây để ở hay xây CCMN đều đc.bìa đỏ vuông vức, có thể sang tên đc...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 88 m2, mặt tiền 6m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      Cần thanh khoản miếng đất trung tâm Cầu Giấy Cách ngõ oto 10m, cần bán nhanh giá cả thương lượng tốt.DT 88 mét vuông, mt 6.1m thích hợp cho phân...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 110 m2 64,55 triệu/m2
      Cần Bán 3 ngủ C7 Dcapitale Trần Duy Hưng Đông Nam view hồ nội thất đầy đủ đẹp, nhà đã có sổ giá 7,1 tỉKhu vực trung tâm, an ninh, tiện ích cao cấp
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư phố Trần Quý Kiên 60 m2, 2 PN, giá 2.2 tỉ.- DT 60 m2.- Giá: 2.2 tỉ.- Nhà có vị trí giao thông kết nối thuận tiện ra các Phố...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 79 m2 354,44 triệu/m2
      Căn mặt phố Võ Chí Công. Vỉa hè 9m và vị trí giữa lòng phố, nơi tụ điểm người qua lại đông đúc, sầm uất. Ăn uống cafe ngày đêm, người qua người đứng lại hút...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đỗ Quang, DT 60m2, xây 7 tầng, MT 5.2m, giá 21 tỉ. Nhà này chủ vừa thông báo tiếp tục bán sau khi tạm dừng 3 tháng.Mô tả:Vị trí đắc địa, vỉa...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Tràng An Complex, Số 1 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy, HN.DT tim tường: 112m2, Thông thủy: 104m2.Thiết kế:- Phòng khách và...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 117 m2 44,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, logia...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 86 m2 68,61 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất trục căn này! Giá chỉ 5.9 tỉ (có bao thuế phí).- Vị trí rất đẹp nằm trên trung tâm thương mại Vincom, tầng 6 còn có thêm nội khu và...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng chính chủ xây hơn chục năm, rất chắc chắn, sơn lại là như mới.+ Vị trí cực kì đẹp, mặt ngõ ôtô, KD cả ngày đêm sầm uất, khu đông cư dân, giá...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dự án E3 Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa, Cầu Giấy: call ngay 0986 285 ***Call/ Zalo).- căn hộ chung cư có DT 94m2, gồm có 2...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 40 m2 495 triệu/m2
      Bán nhà Trần Thái Tông - Cầu Giấy 5 tầng cực hiếm giá 19.8 tỉKhu phố không nhà bán Trần Thái Tông. Vị trí đoạn đẹp nhất Q. Cầu Giấy. Trung tâm gần ngay ngã...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 76 m2 263,16 triệu/m2
      + Gia đình ông bà Thực Huệ cần bán nhanh căn nhà phố Trung Yên Q. Cầu Giấy: DT 76m2*xây dựng 5 tầng*MT 6m*Chỉ 20 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí cực đắc địa,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm