Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 130 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 1365 tỷ

      1365 tỷ 130 m2 10500 triệu/m2
      Bán nền đất trung tâm phố Cầu Giấy.130m Đất MT10m 13 tỉ 65.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, KD, oto 7 chỗ đỗ cửa, đườngthông tứ phía, thoáng, rộng, KD ngày đêm,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 48 m2, mặt tiền 3m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán lại cho người có thiện chí.miếng đất đẹp - vị trí đẹp - sổ vuông đẹp - oto chạy vòng quanh.* liên lạc: 0974 785 *** Trần Luận (niềm...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 130 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Cầu Giấy dt 130 m MT 5 giá 13.65 tỉ Cầu GiấyBÁN nền đất VÀNG - TT CẦU GIẤY - 7 CHỖ ĐỖ CỬA - KD SIÊU ĐỈNH SỔ CHÍNH CHỦMÔ TẢ:+ Nhà nằm vị trí cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán lô đất nền 128 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 128 m2 105,47 triệu/m2
      Mặt ngõ - oto vào nhà nở hậu - xây CCMN tuyệt đỉnh cách MP 20m.Các chủ đầu tư nên đi xem luôn, không nên bỏ lỡ event này.Mô tả.- Vị trí cực đẹp mặt ngõ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 1250 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 280 tỷ

      280 tỷ 1250 m2 224 triệu/m2
      TRẦN DUY HƯNG CẦU GIẤY 1250m2 MT 32m ĐỈNH CỦA CHÓP - nền đất VÀNG TRONG VÀNG GIỮA LÒNG Thủ đô Hà Nội.KD,XÂY TOÀ VĂN PHÒNG BV, TRƯỜNG HỌC. CÁC LOẠI XE...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 48 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất vàng tại Mai Dịch - Cầu Giấy, nằm trong khu phân lô, oto chạy vòng, vỉa hè, cách mặt phố vài bước chân, 48m2, sổ vuông đẹp, giá...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 130 m2 94,62 triệu/m2
      Đường oto tránh 2 mặt thoáng - hợp phân lô xây toà văn phòng.+ đc: Mặt ngõ đường Trần Quốc Hoàn, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, TP Hà Nội.+ pháp lí: Sổ 45 mét...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất 150 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất cực hiếm, giá siêu mềm nhất khu vực Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ Lô Góc, DT 150 m2, MT 12m.+ Đường...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 172 m2, mặt tiền 10m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 172 m2 203,49 triệu/m2
      Bán lô đất lô góc cực đẹp, cách 1 nhà ra mặt phố Lạc Long Quân - Cầu Giấy.DT 172 mét vuông, MT 10.5m, nở hậu 14.5Đất lô góc 3 mặt thoáng, đường ngõ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 55 m2, mặt tiền 4m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 55 m2 212,73 triệu/m2
      Bán lô đất cực hiếm vị trí đẹp phố Hoàng Quốc Việt phù hợp xây tòa văn phòng, spa... KD đỉnh, dòng tiền.+ DT 55 mét vuông, MT 4.5m. Trên đất có sẵn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 85 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      85 tỷ 300 m2 283,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT mới Yên Hoà đẳng cấp 5* - Q. Cầu Giấy:+ DT 300m, MT 20m, 4 tầng và 1 hầm. biệt thự đẹp nhất KĐT mới Yên Hoà, toàn quan chức cấp cao...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 90 m2 366,67 triệu/m2
      Nhà nằm trên mặt phố Hoàng Quốc Việt.- Vị trí đẹp nhất phố, Gần ngã 4: Nguyễn phong sắc, hoàng quốc việt, trần cung - Giao thông tuận tiện: thông trần...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      P
      ĐÌNH LONG - CHUYÊN NHÀ MẶT PHỐ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 92 m2 201,09 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy, DT 92 mét vuông, nở hậu, 5 tầng KD đỉnh, hotline chính chủ để đc giá siêu mềm nhất,Nhà mình bán...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 93 m2
      Trực tiếp CĐT chào bán đợt cuối - Discovery Complex - 302 Cầu Giấy Nhận ưu đãi lên tới 900tr và nhiều đặc quyền...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 45 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đông Quan - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      HIẾM - oto TRÁNH - LÔ GÓC - KD - CẦU GIẤY 45 mét vuông, MT 8m, Giá 4,2 tỉ.+ lô đất vàng còn sót lại, Trung tâm cầu giấy siêu hiếm oto tránh, Lô góc,...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,21 tỷ

      29.21 tỷ 127 m2 230 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/m2. call ngay: 0985 166 *** 0985 166...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,88 tỷ

      14.88 tỷ 105 m2 141,72 triệu/m2
      + Chính chủ bán miếng đất ở Trung Kính Cầu Giấy. DT 105 mét vuông, MT 5m+ Vị trí đắc địa, 10m ra mặt phố Trung Kính, cực kỳ phù hợp với đầu tư xây...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 106 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 106 m2 141,51 triệu/m2
      cực hiếm nền đất còn sót lại , phố trung kính trung hoà , cầu giấy - DT: 106m , 5Mt , 15Ty - vị trí không thể đẹp hơn , cách mặt phố vài bước chân - Trung...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm