Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Trung Yên, 5 tầng, 300 m2, giá 85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      85 tỷ 300 m2 283,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu phẩm Cầu Giấy lô góc có 3 mặt thoáng và một mặt phố chính, mặt ngõ ôtô tránh Vỉa hè rộng thoáng.căn biệt thự phố Cầu Giấy, hàng...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, giá 42,26 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      42.26 tỷ 204 m2 207,16 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn Làng Quốc Tế Thăng Long, trung tâm Q. Cầu Giấy.+ Vị trí cực đẹp, thông các tuyến phố: Cầu Giấy, Tô Hiệu, Trần Đăng Ninh, Trần Quý...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 42,5 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy - Hà Nội

      42.5 tỷ 200 m2 212,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền đầu tư nhờ bán ngay nhà mặt phố, vỉa hè oto dừng đỗ Tô Hiệu, Cầu Giấy 4 tầng, 200m2, MT 8m. Vị trí đắc địa nhất Q. Cầu Giấy. Làm trụ sở, văn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng nội thất đầy đủ 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh - phân khúc siêu hiếm.- Cực phẩm Cầu Giấy - Phân...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường 15B, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, giá 42,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      42.5 tỷ 200 m2 212,5 triệu/m2
      căn biệt thự khu Làng Quốc Tế Thăng Long - Trần Đăng Ninh 2 mặt đường - 200 mét vuông chỉ 200tr/ mét vuông.Giá giảm 12 tỉ còn: 42,5 tỉ.Nhà nằm...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Cầu Giấy

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      đc sự tin tưởng của nhiều chính chủ hiện tại bên em còn rất nhiều chung cư đc chính chủ gửi bán với giá siêu mềm nhất thị trường.Tất cả các chung cư đã...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 22 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh Nhà liên kế khu đô thị Nam Trung Yên - Phố Nguyễn Chánh 90 mét vuông giá 22 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại,...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư phòng Pico 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, DT 110 mét vuông chung cư 3 phòng ngủ, giá 4.6 tỉ. DT 110m, nội thất đầy đủ cực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,59 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.59 tỷ 110 m2 41,73 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 173 Xuân Thủy 110m2 3 phòng ngủ có slot oto vô ở ngaychung cư 110m2 thiết kế 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 22,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22.8 tỷ 100 m2 228 triệu/m2
      Phân lô - ngõ thông - 2 mặt ngõ - nhà để xe oto - oto tránh - vỉa hè - KD vip.Bán nhà Hoàng Quốc Việt 100m2, 5 tầng, chào 22.8 tỉ.+ Vị trí cực đẹp ngõ oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Yên Hòa Thăng Long, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 83 m2 31,33 triệu/m2
      Bán chung cư Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ. 83 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2vs.Tòa nhà gồm 27 tầng + 2 tầng hầm.Có bể bơi. Siêu thị, cafe, quán...
      Yên Hòa Thăng Long, 33, Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại The Park Home có nhu cầu muốn bán vì gia đình chuyển xuống mặt đất để ở nên căn hộ chung cư không có nhu cầu sử dụng.DTTT...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 27 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự liên kế khu đô thị Dịch Vọng 120 mét vuông View thoáng, vỉa hè rộng giá 27 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 71 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Home City. Vị trí đẹp, rất thuận tiện.Toà V1. DTTT 71 m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh.full nội thất, chỉ xách valy về ở.giá rất thiện chí,...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 43 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Chủ ủy quyền bán, cần bán biệt thự liên kế Làng quốc tế Thăng Long- Trung tâm Q. Cầu Giấy ngay trong tháng này.- biệt thự đc gia chủ tự tay tâm huyểt xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán căn hộ đường Xuân Thủy, sửa đep, 3 phòng ngủ, 110 mét vuông, nhỉnh 4 tỉ, có slot oto. 0975 118 ***- DT 110 mét vuông, 3  phòng ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 112 m2, giá 39 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      39 tỷ 112 m2 348,22 triệu/m2
      căn biệt thự đáng sống Q. Cầu Giấy giá quá êm chỉ 39 tỉ.Nhà thật  phần trăm, làm việc chính chủ.Lô góc, thoáng sáng, nở hậu phong thủy vượng.Thiết...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm