Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      15 căn hộ chung cư chính chủ cần bán rất gấp, giá cả có thể thỏa thuận đc thêm nếu quý KH sớm chốt giao dịch trong 05/2023 này:căn hộ chung cư V2...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 169 m2 47,05 triệu/m2
      Vị trí: 3102 tòa B, khu nhà ở cao cấp Thăng Long Number One.- DT 169 m2.- Thiết kế 4 phòng ngủ đón sáng tự nhiên.- Hướng logia đối diện Trung tâm hội...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà liên kế thuộc dự án A10 Nam Trung Yên trên đường Nguyễn Chánh.DT 75m2 xây 4 tầng, MT 6m.NThủ đô Hà Nội thất rất đẹp, khách mua ở ngay không phải sửa...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ, 80 mét vuông, 2 PN, giá 3.15 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DT: 80 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 115 m2 46,96 triệu/m2
      Bán chung cư Trung Yên Plaza, số 1 Trung Hòa.DT 115m2 căn 3 phòng ngủ, 2VS chung cư mới đẹp, view phốchung cư vuông vức, bìa đỏ chính chủGiá: 5,4...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 98 m2
      Bố mẹ tôi chuyển về quê nghỉ hưu nên cần bán rẻ căn hộ chung cư tại căn hộ Home City - 177 Trung Kính cho các anh/chị có nhu cầu mua ở:- căn hộ góc số...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      cực hiếm phân lô, Vị trí trái tìm của Q.Cầu Giấy, hàng xóm toàn đại gia khủng. Thiết kế hiện đại, đẳng cấp. Nhà xây bốn tầng kiểu căn biệt thự đơn lập....
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      Trung tâm Q. Cầu Giấy - tòa căn hộ mặt phố ôtô - căn hộ chung cư 110m2, 3 ngủ chỉ 4 tỉ 700 - nhà đẹp mê ly - căn hộ góc view cực đẹp - nội thất nhập...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Vị trí cực đỉnh là trái tìm của Q.Cầu Giấy, hàng xóm toàn đại gia khủng.Thiết kế hiện đại, đẳng cấp, tặng nội thất đầy đủ ngót nghét 10 tỉ cho khách...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 192 m2, giá 110 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      110 tỷ 192 m2 572,92 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế mặt phố Trần Thái Tông - vip nhất Q. Cầu Giấy.DT: 192 mét vuông x 7 tầng.MT: 8m.Giá: 110 tỉ (có thỏa thuận).contact gặp...
      Dự án Liền kề Phố Wall, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Trung Yên, 5 tầng, 82 m2, giá 14,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      14.7 tỷ 82 m2 179,27 triệu/m2
      Nhà liên kế phân lô 5 tầng khu ĐTM Trung Yên - Trung Hoà. DT 82 mét vuông MT 5m, nội thất thiết kế hiện đại, sàn cầu thang Lim đường oto vào nhà, vị...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 92 m2 49,9 triệu/m2
      Thêm người nên cần lên căn lớn hơn, Gia đình muốn bán chung cư tại dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT : 92 mét vuông, thiết...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 66 m2, giá 15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phân lô cực đẹp khu Trung Hòa Nhân Chính - Lê Văn Lương.- chính chủ tự xây tâm huyết ngôi nhà 5 tầng có thông số vằng với...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 190 m2, giá 74 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 190 m2 389,48 triệu/m2
      + Vị trí biệt thự mình bán nằm khu căn biệt thự Dịch Vọng khu công viên Cầu Giấy trung tâm các đường Trần Thái Tông, Trung Kính, khu trung tâm hành...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 25,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 75 m2 340 triệu/m2
      - Thiết kế hiện đại, đẳng cấp. Nhà xây bốn tầng kiểu căn biệt thự đơn lập. Chủ tặng nội thất đầy đủ ngót nghét 10 tỉ cho khách mua. - DT : 75m2- MT :...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ Mỹ Đình 73 m2, 2 ngủ 2  phòng vệ sinh giá 2.65 tỉ 0987,063.288- Toà căn hộ chung cư 5A nằm trên mặt đường Lê...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Đảm bảo chung cư đẹp lắm luôn nhé, đồ chất lượng khỏi bàn.Hình ảnh thực tế.Bán 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76 mét vuông, đã thiết kế...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 11 tỷ tại Cầu Giấy

      11 tỷ 210 m2 52,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ Discovery Complex Q. Cầu Giấy, DT 210m2, thiết kế 4 ngủ.- Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, giao thông thuận thuận tiện, dân trí cao,...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!