Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán căn hộ chung cư tầng 20 tòa 173 Xuân Thủy - Cầu Giấy.DT 110 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet, gian bếp riêng biệt, căn hộ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 8 tầng, 42 m2, giá 18,3 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      18.3 tỷ 42 m2 435,72 triệu/m2
      Bán nhà cách mặt phố Nguyễn Thị Định 20m, ngõ trước nhà 6m trải nhựa đẹp. Hành lang KD.- Thiết kế hiện đại, thông sàn cách tầng.- Phù hợp KD spa, văn...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị mới Yên Hòa, 5 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      + Gia đình định cư nước ngoài cần bán ngay căn biệt thự đơn lập vip có sân vườn khu Lão Thành Cách Mạng (KĐT 5.2ha Yên Hoà), đường Trần Kim Xuyến, P. Yên...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 136 m2 43,39 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ 136 mét vuông góc trung tâm TP, mặt đường Lê Văn Lương giá 5.9 tỉ.DT: 136 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 110 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ NO3, Trần Quý Kiên, 110 mét vuông,3 ngủ, chỉ 3,3 tỉ.liên lạc: 0355 902 ***Dt 110 mét vuông, tk 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh nhà...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Bán chung cư Trung Kính 76 mét vuông 3.4 tỉcăn hộ góc, cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. Tầng đẹp. Gồm 2 ngủ, 2 toilet, phòng...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 65m tầng 8 tại căn hộ Nam Trung Yên - Cầu Giấy.* Thiết kế:- 2 PN, 2 vệ sinh đầy đủ nội thất gồm(ghế sofa, giường ngủ tủ, điều hoà 2...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.41 tỷ 89 m2 49,44 triệu/m2
      Chuyển sang nhà thổ cư chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư tài A10 Nguyễn Tránh, Nam Trung Yên. Thômg tin căn hộ chung cư như sau:- DT thông thuỷ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 62 m2 68,55 triệu/m2
      bán gấp giá siêu mềm! Dự án đc quản lý và vận hành bởi vin.- Giá chỉ 4,25 tỉ Đây là mức giá rẻ hàng đầu dự án.chung cư 2 ngủ 2VS đã có sẵn bìa đỏ lâu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk Làng Quốc Tế Thăng Long, 106 m2, giá 28,28 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy - Hà Nội

      28.28 tỷ 106 m2 266,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu Làng Quốc Tế Thăng Long - cà phê Bùi Gia ngõ 233 Tô Hiệu.Kiến trúc nhà gỗ, không gian yên tĩnh, mát mẻ.Nằm cạnh trục đường chính...
      Làng Quốc tế Thăng Long, ngõ 233, Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN tòa N04 KĐT mới Dịch Vọng Trần Quý Kiên. Siêu phẩm căn hộ chung cư N04, Trần Quý Kiên.Mô tả: Là căn hộ góc, đẹp nhất toà nhà.-...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 65 m2 39,7 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ Nam Trung Yên, sát đường Mạc Thái Tông, Cầu Giấy.Nhà đẹp như hình, chủ thiện chí bán, để lại toàn bộ đồ nội thất xịn.Nhà thiết kế...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Mạc Thái Tông, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Bán sang nhượng nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 logia, hình ảnh thực tế, nhà đẹp.đc: căn hộ chung cư D'Capitale 119...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Cần bán chung cư tái định cư B11D KĐT Nam Trung Yên, Trung Hoà, Cầu Giấy. Phía sau siêu thị BigC Thăng Long, Gần Vincom Trần Duy Hưng, trường Ams, trường...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,2 tỷ tại Cầu Giấy

      6.21 tỷ 141 m2 44 triệu/m2
      bán ngay chung cư cc toà Vimeco CT4 đường Nguyễn Chánh, Trung Hoà, Cầu Giấy, hotline 0944 956 ***.Căn 141m2, gồm 04 PN, 03 toilet, logia hướng mát...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,22 tỷ

      6.23 tỷ 131 m2 47,5 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Thăng Long Number one (Tòa B, căn hộ góc - vip), số 1 Đại lộ Thăng Long - ngã tư Trần Duy Hưng +...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      bán ngay 2 phòng ngủ, 2 toilet rộng nhất D'Capitale Quản lý và vận hành bởi vin.+ Chỉ 4.4 tỉ siêu hấp dẫn.+ Full đồ nội thất.+ bìa đỏ/hồng lâu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 300 m2, giá 90 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      90 tỷ 300 m2 300 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn biệt thự TRUNG KÍNH - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - 300 mét vuông x 5 Tầng Giá 90 tỉDT: 300 mét vuông x 5 Tầng MT: 35m Giá : 90 tỉ (...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm