Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc chỉ 2,8 tỉ- 69.06  mét vuôngcăn hộ chung cư CT3 Nghĩa đôTầng trung view đẹpTên gọi: căn hộ chung cư CT3 Nghĩa ĐôVị trí:...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 99 m2 40,41 triệu/m2
      - Vị trí tại căn hộ chung cư cao cấp Hà Đô Park View, trung tâm Cầu Giấy.- Là các căn hộ góc có 2 mặt thoáng đón gió Nam rất là mát.- DT 178 mét ...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, 200 m2, giá 43,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      43.5 tỷ 200 m2 217,5 triệu/m2
      căn biệt thự vip nhất Cầu Giấy - phố Trần Đăng Ninh. Vỉa hè - đường oto tránh đỗ - phân lô bàn cờ. Ở hay KD đều tuyệt đỉnh.- Hạ chào cực sốc từ 55 tỉ...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá 46 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      46 tỷ 145 m2 317,25 triệu/m2
      + căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Trung Hoà Nhân Chính giao thông thuận tiện, khu vực vip đáng sống và KD đẳng cấp.- Nhà thiết kế 1 hầm, 4 tầng nổi.+...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Nam Trung Yên, giá 75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      75 tỷ 240 m2 312,5 triệu/m2
      LK Bán lk khu đô thị Nam Trung Yên mới 240  mét vuông 5 tầng MT 12 m giá 75 tỉ thỏa thuận giá hợp lý call ngay xem nhà e Thảo 0961 327 ***- Nhà...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 40 m2, giá 10,8 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.8 tỷ 40 m2 270 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN - NGÕ THÔNG oto CHẠY VÒNG QUANH - NHÀ MỚI Ở NGAY. DT: 40 mét vuông x 4TầngMT: 4m Giá: 10,8 tỉ ( Có thỏa thuận ) call ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Nội thất liền tường. Giá có đàm phán.DT 90 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.3 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ.Giao thông thuận tiện, an...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 59 m2 57,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp - 2 PN 2  toilet - đầy đủ nội thất - ở ngay - trung tâm Cầu Giấy - ngập tràn tiện ích - giao thông thuận tiện - đẳng cấp...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 tầng, giá 45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      - siêu hiếm, duy nhất một căn căn biệt thự khu đô thị Trung Hoà Nhân Chính, Q. Cầu Giấy. DT 140m2, thiết kế 5 tầng thang máy bao gồm 1 tầng hầm + 4...

      Bán nhanh chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 81 m2 58,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư Golden Park Tower là hỗn hợp block căn hộ căn hộ, hotel, văn phòng tọa lạc tại ngã 4 Dương Đình Nghệ, Trung Kính, ngay cạnh công...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 6 tầng, 90 m2, giá 31 tỷ tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp cách phố Vũ Phạm Hàm 30m. Ngõ phân lô vỉa hè to như phố thông tứ tung, thông ra Vũ Phạm Hàm, Trung Hoà, Trung Kính, Trung Yên.- Khu vực...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 286 m2, giá 16,5 tỷ tại Cầu Giấy

      16.5 tỷ 286 m2 57,7 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng thông tầng Mandarin Garden Hoàng Minh Giám 4  phòng ngủ 3vc full đồ view đẹp, đối diện công viên Thanh Xuân, giao thông...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 97 m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Hancorp Plaza, 72 Trần Đăng Ninh, nội thất mới 100 phần trăm.* Mô tả:- Tòa nhà có vị trí đắc địa, mặt phố Trần Đăng...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 ban công.căn hộ D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy,...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền nên bán ngay CH 2 phòng ngủ tại CC A10 Nam Trung Yên.DT 65.9m2.Thiết kế 2N, 2 VS, khu vực bếp riêng biệt, thiết kế căn hộ ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Tổ hợp căn hộ chung cư, hotel Epic Tower - số 19 Duy Tân, Cầu Giấy. Phân phối quỹ căn 2 và 3 PN, nhận nhà ở ngay, đã có sổ.- Căn 2 PN DT 70 - 78 mét...
      Epic Tower, số 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ nhỏ đẹp tại căn hộ chung cư Home City Trung Kính - giá cắt lỗ:- Căn số 01 tòa V4, bc ĐB, view sân...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tràng An Complex Cầu Giấy, trung tâm Cầu Giấy ngay sát CV Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn.+ 98.5m2 thông thủy chia 3 ngủ 2  toilet,...