Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,48 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.49 tỷ 118 m2 38 triệu/m2
      Cần tiền xử lý công việc gia đình muốn bán căn căn hộ chung cư gần công viên Cầu Giấy cuối đường Thành Thái, Dịch Vọng.+ căn hộ chung cư có DT...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay ngôi nhà tầng 1 của khu tập thể đường Trần Quốc Hoàn. Nhà nằm trong dãy tập thể tầng 1, KD coffee, hàng ăn rất tốt.DT trong sổ:...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      căn hộ nằm vị trí ngã 4 Trần Thái Tông, Duy Tân, Thành Thái.Bên cạnh công viên Cầu Giấy. Phía sau căn hộ là các trường cấp 1 Archimedes, Deway, Alsaka,...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      bán căn hộ tòa N07B3 tầng đẹp, căn cóc:- Nhà thoáng không dùng điều hòa. - DT 76 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh. - Huớng cửa: ĐB logia: ĐN- sổ hồng ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư khu đô thị Dịch Vọng 70 mét vuông, 2 ngủ, 2 logia chỉ 1.79 tỉ(có gia lộc cho khách thiện chí).+ chung cư thiết kế hợp lý,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      0976 215 *** chính chủ ký gửi cần bán căn hộ chung cư cao cấp Bán The Park Home Trần Thái Tông giá cực tốt.+ DT: 82 mét vuông.+ Số PN: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án The Park Home, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 98 m2, giá rẻ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Siêu phẩm 6 tầng thang máy + vỉa hè 5m + 45 chỗ đỗ cửa + KD nhà hàng văn phòng bất chấp + ngã tư Trung Kính & Vũ Phạm Hàm.+ Vị trí siêu đẹp cách phố Vũ...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 175 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 175 m2 32 triệu/m2
      Bán căn hộ góc N09 Thành Thái - khu đô thị mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, nằm sát công viên Cầu Giấy, trung tâm lõi Q..căn hộ góc giá siêu đầu tư -...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 135 m2 38,89 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy, Trung Hoà, Cầu Giấy.+ căn hộ góc 135 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs.+ Là căn hộ góc 3 mặt thoáng nên phòng...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Gia đình cần tiền, cần bán nhanh căn hộ chung cư A14 Nam Trung Yên, Yên Hòa, Cầu Giấy.+ Căn 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh, DT 55m2, nội thất cơ bản liền...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 172 m2, giá 53,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      53.8 tỷ 172 m2 312,8 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà thuộc lô căn biệt thự đường Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy.+ DT 172m xây 5 tầng, MT rộng 10m, có garage, sân vườn.+ Thiết kế tổng 6 PN, nội...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN +2 toilet sang nhượng LẠI VỚI GIÁ VÔ CÙNG HỢP LÝ - NHỈNH HƠN 3 tỉ , NHÀ ĐẸP CHẮC CHẮN - CÓ THỂ Ở NGAY - ĐỂ LẠI TOÀN BỘ NỘI...
      Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 260 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi cần bán ngay siêu phẩm căn biệt thự Dịch Vọng - Cầu Giấy, nhà hoàn thiện đẹp, khu vip, vỉa hè rộng, trung tâm đô thị mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, view...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 147 m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tòa 34T, Trung Hòa Nhân Chính, 147m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet, giá 4.x tỉ.- DT căn hộ chung cư 147m2, căn ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      - Cần bán chung cư tập thể, B4 Đồng Sa, Mai Dịch, Cầu Giấy, HN.- DT thực 70m2, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, 1p ăn, 1p bếp, 1p không ngăn để phơi đồ có thể...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 166 m2, giá 54 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      54 tỷ 166 m2 325,31 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP ĐẠI GIA ☘️💥 SIÊU ĐẸP - VIP TÂN HOÀNG MINH - THANG MÁY - GỖ TỰ NHIÊN- SÂN VƯỜN - garage.Mô tả: ☘️ Nhà chủ thuê thiết kế, xây dựng...