Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,95 tỷ tại Cầu Giấy

      1.95 tỷ 57 m2 34,22 triệu/m2
      Bán cư căn hộ - BA6 - Nam Trung Yên - Cầu Giấy - 57 mét vuông - giá: 1.95 tỉ.+ căn hộ A6 Nam Trung Yên, KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy.+ DT:...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, hướng Đông, giá 2,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Park Side đường Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội+ căn hộ chung cư tầng trung DT 58m tim tường, thông thủy 53m...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 135 m2 39,26 triệu/m2
      + Bán căn hộ N04 Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc 135 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, 1 phòng giúp việc (hoặc làm kho), logia siêu rộng.+ Nhà căn hộ góc nên...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Bán căn hộ, tòa Eurowindow, tầng trung, khu vực Trần Duy Hưng.+ Vị trí thuận lợi gần chợ, gần công viên.+ đầy đủ nội thất, khách mua chỉ việc xách va ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CTM Cầu Giấy-80m-2 ngủ- 2 vệ sinh-Full đồ- tầng trung-3.x tỉ0971 607 *** căn hộ chung cư đc toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      * Do không còn khả năng gồng lỗ nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 71 mét vuông thiết kế 2 PN 2 vệ sinh tại dự án Sky Park nhà đẹp đầy đủ nội ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,5 tỷ tại Cầu Giấy

      1.5 tỷ 44 m2 34,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp:- DT 43,27m.- Tầng 3.- Thiết kế 1 PN 1 vệ sinh.- logia hướng Đông Nam, cửa hướng Tây Bắc.- Tòa A6C Nam Trung Yên,...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 127 m2 62,21 triệu/m2
      Căn 08 tháp A, DT 127 mét vuông, căn hộ góc logia Đông, Nam, view hồ điều hòa.Nhà nội thất đầy đủ, đã ở đc 1 năm, bìa đỏ.

      Bán căn hộ Chung cư 113 Trung Kính, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      bán ngay F4 Trung Kính, 76m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, Giá 2. X tỉ, nhận nhà ngay, call ngay 0975 970 ***.DT 76m2, thiết kế 02  phòng...
      Dự án Chung cư 112 Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy

      2 tỷ 56 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư - NAM TRUNG YÊN DT: 56m2TK: 2 ngủ 1 vệ sinh Giá: 2 tỉ (gia lộc )Nội thất: Nguyên bản, bìa đỏ chính chủ, giao nhận nhà ngay.contact:...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N09 Thành Thái, gần công viên Cầu Giấy Sứ Quán Hoa Kỳ.DT 150m2, tổng 3 PN, 2  nhà vệ sinh.Lô góc nên phòng nào cũng có cửa sổ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      Bán cư căn hộ - BA6 - Nam Trung Yên - Cầu Giấy - 56 mét vuông - giá: 1.95 tỉ.+ căn hộ A6 Nam Trung Yên, KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy.+ DT:...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      CĐT số 1 Việt Nam là Vinaconex xây dựng, vị trí số 1 mặt phố Hoàng Đạo Thúy, trung tâm Cầu Giấy. Tòa 17T1 là tòa căn hộ xây chắc chắn nhất trong các tòa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,25 tỷ tại Cầu Giấy

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      "Bán căn hộ chung cư tọa lạc tại 219 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN. đầy đủ nội thất đẹp.Với thiết kế sang trọng bậc nhất của tòa nhà hạng B.DT:...
      Dự án Central Field Trung Kính, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Watermark, 2 phòng ngủ, 122 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 122 m2
      - Vị trí căn hộ chung cư cực đắc địa trên phố Lạc Long Quân không gian sống thơ mộng, thoáng sáng view Hồ Tây lộng gió.- Khu vực đáng sống bậc nhất Thủ...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 117 m2 38 triệu/m2
      Em đc các chính chủ tin tưởng gửi bán lại hơn 100 căn hộ chung cư DT đa dạng thiết kế từ 2 PN, 3 PN và 4 PN. LH: 0978 606 ***.Tất cả căn hộ chung cư...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa vợ chồng tôi tôi cần nhượng lại chung cư tòa A8 căn hộ An Bình City. DT 55 mét vuông, thiết kế 2 PN, 01 vệ sinh,...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy

      7.5 tỷ 127 m2 59,06 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ 2vs DT 127 mét vuông rất rộng rãi nhà tôi hương nam view nhìn trụ sợ viettell và hồ rất đẹp...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm