Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      CĐT Epic Tower: 0888 231 ***.Chính sách cực khủng cho KH đầu tiên sở hữu căn hộ chung cư siêu cao cấp chuẩn 5* tại căn hộ Epic Tower 19 Duy Tân chỉ từ 7...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 98 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ Home City.căn hộ chung cư tầng 1606 tòa V4.- DT 98 mét vuông, 3 ngủ 2  toilet 2 logia thoáng mát (1...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Gia đình do không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán căn hộ chung cư tại UDIC N04 Trần Duy Hưng.DT thông thuỷ 94 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Vị...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Watermark, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,24 tỷ tại Cầu Giấy

      6.24 tỷ 120 m2 52 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong tòa nhà có nhiều tiện ích như bể bơi, phòng tập, nhà hàng, siêu thị... Bảo vệ 24/7.- DT 120 mét vuông, logia trải dài...
      Dự án Watermark Tây Hồ, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ góc ban công hướng Đông Nam, DT 120.42 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 ban ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng gấp CH 80 mét vuông căn hộ chung cư Trần Qúy Kiên, Cầu Giấy.DT 80 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.đầy đủ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ, 109,4 mét vuông căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu,...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Nhà tập thể khu quân đội dân trí cao giá hạt rẻ ngõ 120 Hoàng Quốc Việt.
      Ngõ 120, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 155 m2 32,26 triệu/m2
      Bán căn hộ 17T - Trung Hòa Nhân Chính, 155m2, 3 PN, giá: 5 tỉ. liên hệ ngay: 0379 455 ***- DT; 155m2, 3 PN, 3 toilet, phòng khách, bếp, logia thoáng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ 137 Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa, Cầu GiấyDT căn hộ chung cư 78 mét vuông căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      - Bán chung cư N03 - Trần Quý Kiên, Dịch Vọng, Cầu Giấy, HN,- DT 60 mét vuông, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, 1 nhà vệ sinh, full nội thất,.-...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 160 m2 33,13 triệu/m2
      chung cư ở tầng trung view quảng trường thoáng đẹp. Tòa nhà ở vị trí trung tâm đẹp nhất khu THNC.S = 160m.4 PN, 3 vệ sinh.Nội thất xịn.Giá 5.3 tỉ.LH xem...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      căn hộ góc - 2 NGỦ - logia ĐN Vị trí:- Vị trí đắc địa nằm trên trục đường Nguyễn Chánh, Mạc Thái Tổ, đối diện Kiểm toán nhà nước- Toà A14A1 cao 21 tầng và...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Do chuẩn bị sang nước ngoài định cư tôi cần bán căn Pent 200m2 full nội thất. Có sân vườn rộng.Tặng chỗ để xe free trong 5 năm và free dịch vụ trong 2...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Em Nhơn 0984 074 ***, chuyên BĐS tại dự án Mipec - Rubik 360, em xin cập nhật giá và ảnh thực tế từng chung cư bàn giao để quý KH có thể yên tâm giao dịch...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 129 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 129 m2 44,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ xây thô Thăng Long Number One.Căn số B3811.DT: 128,6m2.Hiện trạng: Xây thô.Nhà đã có bìa đỏ.giá: 5,7 tỉ.
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán chung cư 68 mét vuông tòa nhà N04B1 đường Thành Thái đối diện CV Cầu Giấy.- DT: 68 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, khách và bếp, logia...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm