Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá rẻ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      - Gia đình tôi đang có căn hộ góc số 02 DT 83 mét vuông thuộc dự án The Park Home, căn hộ chung cư đc thiết kế căn 2  phòng ngủ, tất cả các...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT4 Vimeco, Nguyễn Chánh, hàng xóm BigC, 141m, 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 5.5 tỉ. 0355 902 ***.bìa đỏ chính chủ.logia hướng Đông ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTTT 96m2 đc thiết kế 3  phòng ngủ. Các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên.- ban công liên thông cực tiện lợi trong sinh hoạt hàng...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      * Chuyển nơi làm việc cần bán nhanh căn hộ cao cấp Eurowindo Multi complex Trần Duy Hưng- Cầu Giấy* chung cư thuộc tầng trung view đẹp, thoáng.* Vị trí...
      Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 250 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 250 m2 16,8 triệu/m2
      chung cư hạng siêu sang tại trung tâm Q. Cầu Giấy. Thuận tiện đi lại tất cả các Q., sân bay.Đầy đủ tất cả tiện ích!Khu vui chơi trẻ em.Hồ...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 9 tỷ tại Cầu Giấy

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đi nơi khác nên bán lại căn hộ chung cư 200m2 tại Cầu Giấy.- Để lại toàn bộ nội thất.- 4 phòng ngủ.- Hướng logia hướng Đông Nam.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 PN Indochina Palaza hiện đang cho thuê hiệu suất rất tốt!Tiện ích toà nhà:- Bể bơi, phòng xông hơi, massage, phòng thể...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 100m, 2n, 2 toilet, tại 116 Trung Kính Chelsea Park, 4 tỉ 3, call ngay: 0396 116 ***- Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp, vị...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 980 tr tại Cầu Giấy - Hà Nội

      980 triệu 50 m2 19,61 triệu/m2
      Căn căn hộ nằm ở đường Quan Hoa, Cầu Giấy cực thoáng sáng chính chủ để lại nội thất đầy đủ.L/H chính chủ: 0969 927 *** xem nhà.- DT: 50 mét vuông...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Discovery Complex, 5 phòng ngủ, 400 m2, giá 30,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      30.4 tỷ 400 m2 76 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 tầng thông dạng căn hộ duplex Penthouse có hồ bơi, tòa nhà Discovery - Cầu giấy.Tầng 50 DT 400 m.Giá trực tiếp từ CĐT, có vay...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      DT 100m, thiết kế gồm 3 PN, 2  toilet rộng thoáng mát.- Nhà đã có full nội thất, khách mua có thể vào ở luôn.- Xung quanh đầy đủ tiện ích, giao thông...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi chính chủ làm ăn đại phát mua đc nhà thổ cư nên cần chuyển nhượng lại chung cư N04 - B1, Phố Thành Thái, Q, Cầu Giấy - cách công viên cầu giấy chỉ...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Tôi có chung cư 110 mét vuông tòa Trung Yên 1, Vũ phạm Hàm, nhà đẹp giá 3.9 tỉ, hotline 0944 956 ***.DT: 110 mét vuông gồm 03 PN, 02 phòng...
      Dự án Trung Yên I, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Bán căn hộ The Park Home, đường Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Đây là vị trí vô cùng thuận lợi, có thể dễ dàng và nhanh chóng...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 90 m2, giá 25 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini vừa xây Cầu Giấy 90 mét vuông 8T thang máy 25 tỉ lô góc ngõ thông ô tô.Cỗ máy in tiền - 8 tầng thang máy, 28 phòng cho...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại Trần Quí Kiên Dịch Vọng Cầu GiấyDT:48m2_2 PN 1 vệ sinhNhà đã sửa đẹp nội thất đầy đủVị trí trung tâm gần chợ, gần trường, gần BVGiá:2...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,99 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 128 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Chelsea Park, Trung Kính, Cầu Giấy.* DT 128m2, thiết kế 3 ngủ, 2 toilet, logia rộng thoáng.* Nhà đẹp, các phòng đều có...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Ví trị: Thuận lợi với trục đường Xuân Thủy - Cầu Giấy dẫn thẳng vào trung tâm TP Hà Nội, kèm theo đó là tuyến Metro Nhổn - Ga TP Hà Nội, gần các trường ...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm