Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B3 để chuyển sang căn biệt thự, chuyển đổi nhu cầu.Dt: 63.8m2.Tk: 2 ngủ 1 vệ sinh.Giá 2 tỉ.Hướng logia hướng Đông Nam.Nhà...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,74 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.75 tỷ 121 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN, 2  toilet tòa nhà The Park Home: Số 01 đường Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.căn hộ ...
      The Park Home, Số 01, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 146 m2 32,2 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác vào HCM cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ tòa 34T Hoàng Đạo Thúy, KĐT Trung hòa Nhân chính.DT 146m2 thiết kế 3 phòng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,45 tỷ tại Cầu Giấy

      1.45 tỷ 37 m2 39,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư chính chủ tại Nam Trung Yên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT: 37m2.TK: 1N, 1VS.Giá: 1.45 tỉ.Hướng: logia hướng Đông Nam.Tình trạng: bìa ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư E4 Parkview Yên Hòa120 mét vuông,3 phòng ngủ,2vs,nội thất đầy đủ cao cấpcăn hộ chung cư view TP siêu đẹp, các...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 120 m2 37,09 triệu/m2
      Bán căn hộ công viên Cầu Giấy, N08, 120m, 3 phòng ngủ, 4.45 tỉ. 0383 906 ***DT 120m, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 124 m2 41,13 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 123,7m tòa nhà CT4 Vimeco, Nguyễn Chánh.- Thiết kế: 3 PN + 2 toilet + khách + bếp... 02 logia- Vị trí: Tòa nhà cạnh siêu thị...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở 110 Cầu Giấy.căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia TB.DT 85,3m2 3 phòng ngủ 2vs.Do gia đình...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,03 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.04 tỷ 76 m2 39,9 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 76m2 tòa nhà N07 B3 mặt đường Thành Thái đối diện CV Cầu Giấy cần bán.- DT căn hộ chung cư 76m2 thiết kế 2p ngủ, 2vc, khách...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 71 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ 5A Lê Đức Thọ, bìa đỏ sẵn giao dịch.căn hộ chung cư thiết kế với...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,98 tỷ tại Cầu Giấy

      9.98 tỷ 172 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Mandarin Hoàng Minh Giám - Trung Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.Căn 01 tháp C3, S: 172m2, 3ng, 2 phòng vệ sinh.logia...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy

      3.1 tỷ 69 m2 44,93 triệu/m2
      Bán 4 căn hộ chung cư tòa cao cấp Central Field 219 Trung Kính. Vị trí trung tâm, gần công viên, tiện ích gì cũng có.1. căn hộ chung cư 64 mét ...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 140 m2, giá 3,55 tỷ tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 140 m2 25,36 triệu/m2
      chung cư thiết kế hiện đại, hợp lí, 3 ngủ, công năng hoàn hảo.+ Nói đến Penthouse thì khỏi bàn rồi, vào đến nhà là mê, nội thất hiện đại, 2 View đẹp,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Chính chủ đăng cần bán căn hộ góc 70m2 view nội khu và đường trung kínhDT 70m2 thiết kế 2PN2VS.Nhà đang để trống full nội thất chỉ việc về ở Giá 3,3...
      K
      Chính chủ 219 Trung Kính Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTTT 96 mét vuông đc thiết kế 3  phòng ngủ. Các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên.- ban công liên thông cực tiện lợi trong...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 112 m2 39,29 triệu/m2
      Em đang cần bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.+ DT 112 mét vuông.+ Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.+ Hướng cửa hướng Tây Bắc,...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 65 m2 40,47 triệu/m2
      + Bán căn hộ Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy, căn hộ góc, nội thất đẹp.+ DT: 65 mét vuông, 2 ngủ.+ full nội thất, căn hộ góc nên...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Sky Park Residence, 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 7,59 tỷ tại Cầu Giấy

      7.59 tỷ 138 m2 55 triệu/m2
      Tôi chuyển xuống căn biệt thự, cần bán sang nhượng chung cư tầng trung, căn hộ góc đẹp nhất nhì tại dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy.-...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm