Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 113 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      19 tỷ 113 m2 168,15 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp thành phố Hà Nội Signature - đc: Số 6 Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội - CĐT: Raymond Holdings - Quy...
      6 đ.Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3270 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 920 tỷ

      920 tỷ 3270 m2 281,35 triệu/m2
      “Building cỡ nhỏ” – Trần Thái Tông – 3270m² – 1 tầng – 70m MT – 920 tỉ - Sở hữu “Building cỡ nhỏ” đang thành Xu hướng mới của Giới Đại gia Hà thành. Khi...
      Đường Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu

      Bán gấp nhà shr 105 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 105 m2 180,96 triệu/m2
      bán nhanh tòa căn hộ chung cư mini phố Dương Khuê 105 mét vuông, lô góc 2 MT, doanh thu 150 tr/tháng, giá 19 tỉ. block dịch vụ xây mới, lô góc 2...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 60 m2 273,34 triệu/m2
      - Nhà cách mặt phố Trần Duy Hưng chỉ 20m.- Hai mặt ngõ để oto vòng quanh.- an ninh tốt. Hàng xóm toàn lãnh đạo cấp Tướng, tá Quân Đội.- Thiết kế 6 tầng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      TÌM CHỦ NHÂN MỚI CHO CĂN PENTHOUSE AZ LÂM VIÊN COMPLEX MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC - Q, CẦU GIẤY đc: AZ- Lâm Viên Complex Đường Nguyễn Phong Sắc – Q.Cầu...
      Số 107 Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.05 tỷ

      6.05 tỷ 35 m2 172,86 triệu/m2
      CVị trí nhà:+ Nhà ở 1 vị trí cực kì đẹp, nằm gần trung tâm Cầu GIấy+  Từ nhà ra tới đường lớn chỉ có 50m, ngõ oto tránhTổng quan nhà: nhà có 5 tầng+...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Mạc Thái Tổ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 130 m2 500 triệu/m2
      Bán căn liên kế mặt phố Mạc Thái Tổ, vỉa hè to rộng, căn hộ góc 2 MT KD bất chấp mọi hình thức. Nhà thuộc dự án khu đô thị Nam Trung Yên, CĐT...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 65 m2 287,7 triệu/m2
      + Nhà bán nằm trong ngõ phân lô cực đẹp, thông từ Nguyễn Khang sang Nguyễn Bá Khoản. Ngõ to rộng ô tô tránh, ô tô vào nhà, thông KĐT Nam Trung Yên.+ Khu...
      Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 23 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 23 m2 213,05 triệu/m2
      - Siêu phẩm siêu phẩm, nhà 17m có thang máy xịn chạy vù vù. Nhà xây mới gần 1 năm, sổ 17m thực tế từ tầng 1: 19.8m - từ tầng 2: 23m-Cách 1 nhà ra mặt ngõ 89...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 28 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 28 m2 267,86 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Nghĩa Tân, ngõ tương đối rộng một bước đến chợ, hai bước đến trường, ba bước ra công viên Nghĩa Tân, oto đậu cửa.- DT 28m2, nhà phân...
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      - Nhà đẹp ngõ 85 Xuân Thủy trung tâm CẦU GIẤY, ô tổ nhỏ vào cách nhà 10m. Ngõ thông,- DT trong sổ là 36m2- Thiết kế 6 tầng, 4 PN khép kín, cho thuê 16 tr/...
      Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm - 100m ra phố - oto vào nhà - phố sầm uất.- DT: 35m2.- Nhà: 4 tầng.- MT: 4 m.Mô tả: Vị trí đắc địa, KD mọi hình thức, tuyến phố sầm...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7.35 tỷ

      7.35 tỷ 54 m2 136,12 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ ở nên cần bán căn nhà 4 tầng ngõ Phạm Văn Đồng Vị trí đẹp, ngõ Viện Máy Phạm Văn Đồng cách Cầu Vượt Mai Dịch 30m, vài bước...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 70 m2, giá 15 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI PHỐ TRẦN QUỐC HOÀN - CẦU GIẤY 70M 5 TẦNG CHỈ 15 tỉ  Chính chủ bán nhà phân lô quân đội siêu đẹp phố Trần quốc hoàn  + Khu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 43 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 43 m2 111,63 triệu/m2
      +Một sp hàng hiếm 43m²  , nhà phố rộng 7m  nằm giữa con ngõ chợ  đông đúc nhộn nhịp , nơi cung cấp thực phẩm hàng ngày cho hàng trăm dân cư...
      Phố Nghĩa Tân

      Cần bán nhà đất 31.2000007629395 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 31,21 m2 181,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ ở nên cần bán căn nhà 5 tầng ngõ 139 Phạm Văn Đồng, 5 tầng đủ công năng, nhà đẹp lô góc.+ Nhà cách ngõ oto chỉ 50 mét, rất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 95 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 95 m2 163,16 triệu/m2
      + Trước nhà oto qua lại, ngõ KD đủ loại hình dịch vụ.+ Nhà vị trí lõi khu cho thuê trọ, trước mặt là trường Thương Mại, bên trái là trường Sư Phạm, Quốc...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      - Chủ rất thiện chí bán để chia TS cho các con, mong muốn bán gấp trong tháng 6 Dương lịch.- Vị trí cực đỉnh, hiếm, tiện ích vô vàn.+ 500m ra công viên...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm