Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng ngõ 106 Hoàng Quốc Việt DT 80m2 MT 6.2m, giá 11.5 tỉ.- Nhà nằm trong khu phân lô ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, oto 7 chỗ dừng đỗ, vào nhà, ngõ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 60 m2 341,67 triệu/m2
      Bán tòa 6 tầng thang máy phân lô Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy, DT 60 mét vuông, giá 20,5 tỉ.Tòa nhà 6 tầng thang máy vị trí siêu đẹp, phân lô, oto dừng...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 112 m2 125 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà đất siêu đẹp - 2 mặt ngõ - Có thể chia xây 2 ngôi nhà.DT: 112 mét vuông.MT: 5,5m.giá: 14 tỉ.- Bán đất tặng nhà c4 có sẵn 5 phòng...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoàng Quốc Việt - ngõ thông KD tốt - oto đỗ cửa.S: 38m2x4 tầng.Chào 5.7 tỉ (có thỏa thuận).Thiết kế 4 tầng hiện đại:+ Tầng 1: Khách bếp + để xe...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng tại Phố Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán gấp nhà 5 tầng phân lô oto tránh tại phố Hoàng Sâm, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 60.2 mét vuông thiết kế 5 tầng, phân lô...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 75 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Trung Kính oto tránh DT 75 mét vuông, 5 tầng, MT 5.5m giá 27 tỉ.Vị trí phân lô oto tránh, KD văn phòng, phố vip Cầu Giấy.Khu...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết Trung Kính - Yên Hoà siêu phẩm cầu giấy - nhà siêu đẹp - ở là để hưởng thụ - thoáng đẹp - gần ôtô - 4 ngủ, vị trí đẹp.40m2 x 5T, MT 4,4m -...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Nhà xây mới 100 phần trăm, gồm 20 phòng khép kín.Cách oto 10m, 5 ph đi bộ ra chợ Bưởi, sân chung rất rộng.Dòng tiền 1,2 tỉ/năm.bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 60 m2 205 triệu/m2
      Nhà thật + ảnh chuẩn 100 phần trăm.Bán nhà 60m2 ở Trung Kính - Giá 12.3 tỉ - Ngõ oto tránh - 5 lầu 4 PN - garage ôtô 7 chỗ.- Nhà mặt ngõ thông, phân...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 95 m2 136,85 triệu/m2
      bán ngay nhà Mặt Phố Nguyễn Đình Hoàn, 5 tầng, DT 95m2 MT rộng, KD đỉnh, chỗ vị trí đẹp nhất phố Trần Quốc Hoàn- Tuyến Phố thông giao thông thuận tiện đi...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - nhà siêu đẹp - ở là để hưởng thụ - thoáng đẹp - gần oto - 4 ngủ.Mô tả:+ Vị trí khu Trung Kính, Yên Hoà tầm này siêu hiếm nhà đẹp bán.+...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 38 m2 152,64 triệu/m2
      ngõ tương đối rộng gần phố - vài bước ra oto - 5 tầng thoáng đẹp.- Tọa lạc phố Yên Hoà, đường vào nhà rộng thoáng, khu vực dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí nhà nằm ở trung tâm khu vực Trung Kính - Yên Hoà, khu vực quanh nhà hiện nay ít nhà bán- Xung quanh tiện ích bạt ngàn,gần bãi xe, trường học...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 14,85 tỷ

      14.85 tỷ 95 m2 156,32 triệu/m2
      Phố Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy.Sát mặt phố, vỉa hè - ôtô tránh - KD đẳng cấp - MT lý tưởng.Chỉ hơn 14 tỉ.DT XD 100m2 x 5 tầng.nhà phố 5m.Vỉa hè ôtô...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 63 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 63 m2 119,05 triệu/m2
      - DT 63m2, 3 tầng, MT 4.2m, chào 7.5 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, gần nhiều trường Đại học lớn như: ĐH Sư phạm Thủ đô Hà Nội, ĐH Thương Mại, Học...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 42 m2 116,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY, THÔNG THOÁNG TRƯỚC SAU, 30M RA oto TRÁNH Nhà thuộc Q. Cầu Giấy, 50m ra oto, thông thoáng trước sau có sân để xe riêng.- Xung quanh nhà...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      Phân lô oto - view mặt hồ Cầu Giấy - KD - có 1. 0 2 đẹp nhất Cầu Giấy!- Chính chủ cần bán nhà ngõ 68 đẹp nhất Cầu Giấy, Quan Hoa, Cầu Giấy giá hơn 12 tỉ.-...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 43 m2 196,52 triệu/m2
      căn hộ mini Hồ Tùng Mậu 7 tầng 11 phòng - MT 6m 8.x tỉ!căn hộ chung cư dòng tiền vừa xây gần trường thương mại nằm ở ngõ thông cực kỳ sầm uất dòng tiền...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm