Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán shophouses 576 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 576 m2
      Hot nhà phố thương mại thương mại dịch vụ mặt phố Duy Tân LN đầu tư cho thuê hấp dẫn.chủ đầu tư chào bán lô nhà phố thương mại thương mại dịch...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 300 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Siêu phẩm căn biệt thự trên cao Penthouse Dreamland Bonanza nằm trên Phố Duy Tân - Cầu Giấy.Nơi hưởng thụ không gian sống Đẳng cấp - Giới hạn vị trí đẹp...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 56 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 56 m2 267,86 triệu/m2
      HÀNG ĐỘC QUYỀN CHỦ RẤT MÓT BÁN GẶP KHÁCH GIÁ NÀO CŨNG BÁN -DT 56m² -MT 4.4 giá nhỉnh 15 tỉ - CẢ KHU CÒN DUY NHẤT một căn -PHÂN LÔ -ô tô...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 255 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      CHuyển nhà mới cần bán căn Penthouse AZ Lâm Viên Complex Không gian sống riêng tư. view Hồ TâyĐỉa chỉ: 107A Đường Nguyễn Phong Sắc Q. Cầu GiấyThiết kế:...
      Số 107 Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 303 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 303 m2
      Bán Penthouse/sky villa Dream Land Bonanza  Số 23 nhất Phố Duy Tân - Q. Cầu Giấy. Không ở đến  chính chủ cần  CN căn Penthouse 300 nhà...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 1800 m2, giá rẻ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 1800 m2
      HOT- nhà phố thương mại shophouse thương mại dịch vụ MẶT PHỐ DUY TÂN LN ĐẦU TƯ CHO THUÊ HẤP DẪNCĐT mở  bán  Lô nhà phố thương ...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      TÌM CHỦ NHÂN MỚI CHO CĂN PENTHOUSE AZ LÂM VIÊN COMPLEX MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC - Q, CẦU GIẤY đc: AZ- Lâm Viên Complex Đường Nguyễn Phong Sắc – Q.Cầu...

      Cần bán gấp chung cư 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Phố Chùa Hà - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      - Nhà trung tâm Cầu giấy ngõ Thông tứ bề, gần các trường Đại học Quốc gia Thủ đô Hà Nội, đại học Thủ đô, đại học ngoại ngữ, HV Báo chí, Điện lực, mẫu...
      Chùa Hà Quan Hoa

      Cần bán nhanh căn chung cư 144 m2, thỏa thuận tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Em bán quỹ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tại dự án The Nine Số 9 Phạm Văn Đồng, liên hệ ngay em 0775 190 856 / zalo.1. Thông...
      Số 9 Phạm Văn Đồng, Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 65 m2 229,24 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt vời, nằm trong khu phân lô cực VIP, chỉ 6m ra oto tránh dừng đỗ thoải mái.+ Khu vực trung tâm với các trường Đại học lớn xung quanh như:...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 167 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 167 m2 658,69 triệu/m2
      👉 DT: 167 mét vuông x 12T x 5.1M MT, giá 110 tỉ.👉 Vị trí : Đẹp, 12 Tầng, full công năng.📕 bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.☎️ liên lạc: ,...
      Đường Yên Hòa, Yên Hòa

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      + Nhà vị trí khu trung tâm cho thuê. Đối diện là tổ hợp các trường đại học: Quốc Gia, Sư Phạm, Thương Mại, Sân khấu điện ảnh, Múa...+ Có cả hơn 10.000...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 300 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 255 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      17 tỷ 255 m2 66,67 triệu/m2

      Cần bán căn hộ chung cư 300 m2, thỏa thuận tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      GẤP GẤP GẤP – TÌM CHỦ NHÂN CHO CĂN PENTHOUSE CẦU GIẤYcăn biệt thự trên cao Penthouse/sky villa Bonanza  đẹp nhất Phố Duy Tân -Cầu Giấy.Nơi...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp, oto đỗ cửa, ngõ thoáng rộng, nhà có nhiều đường vào, MT siêu đẹp, thoáng sáng, phòng nào cũng có cửa sổ rộng.,+ Thiết kế: 7 tầng thang...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      𝐒𝐈Ê𝐔 𝐏𝐇Ẩ𝐌 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 – 𝐋Â𝐌 𝐕𝐈Ê𝐍 𝐂𝐎𝐌𝐏𝐋𝐄𝐗 – 𝐐.𝐂Ầ𝐔 𝐆𝐈Ấ𝐘  đc: AZ- Lâm Viên Complex Đường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm