Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      Cầu Giấy - 65 mét vuông x 6 Tầng thang máy - Vỉa hè - ÔTÔ tránh - 20 tỉ( thỏa thuận) Nhà xây tâm huyết, vị trí đẹp, đường phân lô ÔTÔ tránh,cả phố có...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      căn hộ MINI 9 PHÒNG CHO THUÊ đầy đủ nội thất, DÒNG TIỀN 45TR - 50M oto TRÁNH - THUẬN TIỆN ĐI LẠI - TIỆN ÍCH CHỢ BÚA GẦN NHÀ + Vị trí trung tâm tuyệt...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 90 m2 175,56 triệu/m2
      Tòa căn hộ dịch vụ Cao Cấp Q. Ủy Cầu Giấy 90m2 7T MT 7m 15.8 tỉ doanh thu 1.5 tỉ/năm cách oto tránh 30m.block dịch vụ dòng tiền cao cấp - 7 tầng xây mới...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 80 m2 196,25 triệu/m2
      Bán nhà 80  mét vuông Hoàng Quốc Việt - KD - ngõ thông đường Nguyễn Văn Huyên Cầu Giấy garage oto 7 chỗ vào nhà - ô chờ thang máy.+ Vị trí mặt ngõ oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 62 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 62 m2 290,33 triệu/m2
      + Vị trí: ngôi nhà phố Dương Khuê thuộc P. Mai Dịch, Cầu Giấy. Khu tập trung nhiều văn phòng, nhà hàng, cà phê, KD sầm uất.+ Thiết kế 7 tầng, thang máy,...
      Ngõ 28, Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Phân lô oto chạy vòng quanh Hoàng Quốc Việt, Hoàng Sâm, khu quân đội, dân trí cao an ninh đỉnh cao. 50 mét vuông 6 tầng - 14,5 tỉ.chính chủ đang công...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 62 m2 204,84 triệu/m2
      Nhà thiết kế 5 tầng, kCBT kiên cố, ở luôn hoặc làm văn phòng đều hợp lý. Thoáng trước, thoáng sau nên các PN thoáng.Vị trí trước cửa oto đỗ, tránh. Giao cắt...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 89 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 89 m2 169,67 triệu/m2
      Cần bán tòa căn hộ dịch vụ Xuân Thủy, trung tâm sinh viên, dân văn phòngCÁCH MẶT PHỐ CHỈ 40M - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - NGÕ BA GÁC TRÁNH SHDT: 89m2, 6 tầng, thang...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 37 m2
      + Mua nhà gần Chợ Xanh, trường đại học, đầu tư đa chiều với căn nhà 4 tầng đầy đủ tiện ích và thuận lợi giao thông.- Tận dụng vị trí giao thông thuận lợi...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 90 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      BÁN TÒA CCMN 6 TẦNG THANG MÁY - 90 mét vuông - 6 TẦNG 20 PHÒNG- 120 tr/THÁNG - CÁCH PHỐ CHỈ 50M - 15 tỉ+ Ccmn, vị trí đẹp, đối diện học viện báo chí...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 46 m2 142,4 triệu/m2
      Bán vội Tòa CCMN chỉ với 6,55 tỉ DT 46 mét vuông, 9 PKK, thu tiền gần 600tr/năm Tại Cầu Giấy. + Toà nhà dòng tiền tại trung tâm Văn Hóa Thể thao, Hành...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      - Bán nhà Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, ô tô Tránh, thang máy, DT 50m2 x 6 tầng, MT 4 m giá nhỉnh 15 tỉ TL.- Vị Trí: Phân lô cán bộ cấp cao, ngõ ô tô...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 7 tầng tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 0 m2
      Nhà vừa xây gần 90m2, xây mới 7 tầng thang máy, 22p khép kín cho thuê, dòng tiền thu 1,5 tỉ/năm.Ngõ to rộng quy hoạch mở đường 9m nối ra Đường Cầu Giấy sẽ...
      Ngõ 37 Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 58 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 58 m2 281,04 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây mới, thang máy xịn, MT rộng, ngay sát phố, KD mọi loại hình. Nay chuyển về Tây Hồ nên cần nhượng lại ngôi nhà 58m, không lỗi.+ Vị trí: Thuộc...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh ngôi nhà riêng xây mới mặt ngõ thông oto đỗ cửa, KD sầm uất Hồ Tùng Mậu, Mai Dịch, Cầu Giấy. DT 60 mét vuông thiết kế 7 tầng...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 45 m2 311,12 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà riêng xây mới mặt ngõ 2 Hoàng Quốc Việt, Võ Chí Công, P. Quan Hoa, Cầu Giấy. DT 45m2 thiết kế 7 tầng thang máy, xây mới. Mặt ngõ thông,...
      Ngõ 2, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 34 m2 150 triệu/m2
      - Cần bán gấp thu hồi vốn - ngôi nhà 5 tầng mới tinh KV Xuân Thủy - trung tâm Cầu Giấy - gần ôtô - MT rộng 4,8m.- Thiết kế thông sàn 1 ngủ/ tầng - rộng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 36 Dịch Vọng Hậu - Trần Thái Tông - Trần Quốc Vượng 48m2 * 4 tầng, dân xây chắc chắn, gần phố, nở hậu, 6.1 tỉ.+ Vị trí trung tâm, giao thông...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm